Hướng tới offline 8/4 - Ngày chung vui HDVN 3 miền Bắc - Trung - Nam!

linhnguyen5187

Trước tiên em xin được mạn phép tiền trảm hậu tấu vì lập thớt trong này ạ!
Vào đề: Ngày 8/4/2012 tới này, được sự tin tưởng của BQT và anh em HDVN giao phó cho HDHN tổ chức sự kiện lớn của HDVN: " Đại hội Offline 2012: HD miền Bắc thắm tình đoàn kết - Chia sẽ đam mê "
Em xin có một ý kiên riêng nho nhỏ thế này ạ. Kỳ đại hội này của toàn miền Bắc rất mong có sự tham gia đông đủ của cả 3 miền Bắc - Trung - Nam. Trong khu vực miền Nam có đại diện góp mặt của BQT HDVN. Vậy em lập cái thớt này mong các bác trong khu vực miền trung (HD Đà Nẵng và các khu vực lân cận) cố gắng sắp xếp và bớt chút thời gian về tham dự buổi đại hội vào ngày 8/4 để 3 miền Bắc - Trung - Nam được cùng nhau hội tụ và ý nghĩa Thắm tình đoàn kết được trọn vẹn! >:D<
Rất mong sự có mặt của các Bác! Thân!

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Hướng tới offline 8/4 - Ngày chung vui HDVN 3 miền Bắc - Trung - Nam!

Em đã thấy trên mục http://offline cuối tuần này ,cũng muốn lắm nhưng không biết có sắp xếp công việc được không đây .Khó cái nữa lại làm cuối tuần này nữa chứ ..
Có gì alo :-c

pantau

Active Member

Bác Bình cố gắng thu xếp thời gian cá nhân để đại diện AE HD Đà nẵng tham dự và giao lưu với AE khu vực phía Bắc. Cá nhân mềnh sẽ ủng hộ Bác 1 chiều bay.... :))

linhnguyen5187

Thật là tuyệt vời! Bác Bình cố gắng thu xếp thời gian đi thôi! Đã có tài trợ nhiệt tình từ bác Châu rồi! :D

anbinhdo

Well-Known Member

Bác Bình cố gắng thu xếp thời gian cá nhân để đại diện AE HD Đà nẵng tham dự và giao lưu với AE khu vực phía Bắc. Cá nhân mềnh sẽ ủng hộ Bác 1 chiều bay.... :))

Thật là tuyệt vời! Bác Bình cố gắng thu xếp thời gian đi thôi! Đã có tài trợ nhiệt tình từ bác Châu rồi! :D

ha ha ha để xem Bác Châu có đi cùng không ? Bác Châu sắp xếp đi O:)

GENERALS

Ban Quản Trị

Thế thì đề nghị bác Bình tổng & bác pantau ra luôn 1 lượt nhé...... GEN vẫn ấn tượng và nhớ phong cách nói chuyện vui, dí dỏm của bác pantau ^^

hoabantrang

Well-Known Member

Hay quá ! Chả mấy khi có cơ hội họp đủ 3 miền như này ! Các bác bớt chút thời gian quý giá ra với anh em thì còn gì bằng !=D>=D>=D>

anbinhdo

Well-Known Member

Có ai ủng hộ ngân sách ngoại giao không nhỉ =))

chet2lan

Banned

Oh hấp dẫn ghê !
Chúc buổi off thành công tốt đẹp.

dungdt2

Chúc các bác off vui, anh trúng thưởng quà nhớ chộp hình cho ae chiêm ngưỡng và thèm thuồng :">

chet2lan

Banned

Trước tiên em xin được mạn phép tiền trảm hậu tấu vì lập thớt trong này ạ!
Vào đề: Ngày 8/4/2012 tới này, được sự tin tưởng của BQT và anh em HDVN giao phó cho HDHN tổ chức sự kiện lớn của HDVN: " Đại hội Offline 2012: HD miền Bắc thắm tình đoàn kết - Chia sẽ đam mê "
Em xin có một ý kiên riêng nho nhỏ thế này ạ. Kỳ đại hội này của toàn miền Bắc rất mong có sự tham gia đông đủ của cả 3 miền Bắc - Trung - Nam. Trong khu vực miền Nam có đại diện góp mặt của BQT HDVN. Vậy em lập cái thớt này mong các bác trong khu vực miền trung (HD Đà Nẵng và các khu vực lân cận) cố gắng sắp xếp và bớt chút thời gian về tham dự buổi đại hội vào ngày 8/4 để 3 miền Bắc - Trung - Nam được cùng nhau hội tụ và ý nghĩa Thắm tình đoàn kết được trọn vẹn! >:D<
Rất mong sự có mặt của các Bác! Thân!

Bác Linhnguyen ơi King off xì pem trong Topic có được nhận quà khg Bác hè :))

pantau

Active Member

Có ai ủng hộ ngân sách ngoại giao không nhỉ =))
Tiền quỹ mình nhớ không nhầm thì hình như còn hơn 1 triệu, thôi giao luôn cho Bác thêm vào làm Chi phí giao tay giao chân luôn :))

chet2lan

Banned

Tiền quỹ mình nhớ không nhầm thì hình như còn hơn 1 triệu, thôi giao luôn cho Bác thêm vào làm Chi phí giao tay giao chân luôn :))

1 triệu thì giao tay giao chân Em ủng hộ thêm 10 triệu thì giao gì Bác pantau hè ? :))

pantau

Active Member

Trời đất, có chừng ấy thì giao mmmm ô ô lô ô i chứ làm sao,

tusontay

Huyền Thoại

Lão Bình cố lên nào! :D Anh em HD Hà Nội sẵn sàng đón tiếp! :D

anbinhdo

Well-Known Member

Đang tìm đồng hương đi về cho nó xôn , đi một mình e đường xa lắm O:)

cachuaxanh_133

Cố lên Bác Bình ơi, Bác đi ra 1 mình biết đâu đi về lại mấy mình cũng nên.

HDCP

Super Moderators

Ước gì bác pantau ra ngoài bắc đưa theo cả nhà em ngockute ra nữa thì hay biết mấy X_X

linhnguyen5187

Thế thì đề nghị bác Bình tổng & bác pantau ra luôn 1 lượt nhé...... GEN vẫn ấn tượng và nhớ phong cách nói chuyện vui, dí dỏm của bác pantau ^^
Bác pantau thì được phong danh hiệu "vua hài" rồi anh Gen ơi! :))
Oh yeah! =D>
1 triệu thì giao tay giao chân Em ủng hộ thêm 10 triệu thì giao gì Bác pantau hè ? :))
Giao luôn cho bác cả thân! =))
Đang tìm đồng hương đi về cho nó xôn , đi một mình e đường xa lắm O:)
Bác yên tâm! Có bác Tuấn - Tommy khoai ngoài này làm đồng hương của bác rồi! :D
Ước gì bác pantau ra ngoài bắc đưa theo cả nhà em ngockute ra nữa thì hay biết mấy X_X
Cụ Pê sắp đội vợ lên đầu rồi! Lúc nào cũng thấy " Vợ em " ;))

pantau

Active Member

Tất cả mọi người ủng hộ Bác Anbinhdo thế này, mà Bác không đi, ....ân hận mãi về sau nhé :))

Bên trên