I love South Korea

Lại Văn Sâm

Ðề: I love South Korea

LVS nhàn nhể....sao ko giải thích cho bạn ợ:D:D

Tớ nhớ con chuột túi sống ở Úc thì phải. Có đúng không nhỉ? Hay tại trình tớ cũng còi. :)):))

Để các bạn am hiểu bóng đá giải thích cho, mình giải thích mất hay. Còn về địa lý chuột túi sống ở Úc thì đúng rồi, các bạn nhớ đọc kỹ từng câu từng chữ trong bài post của mình nhé kẻo có sự nhầm lẫn, bài post của mình vẫn nguyên xi không edit gì đâu :))

hoangtubongma

Active Member

Để các bạn am hiểu bóng đá giải thích cho, mình giải thích mất hay. Còn về địa lý chuột túi sống ở Úc thì đúng rồi, các bạn nhớ đọc kỹ từng câu từng chữ trong bài post của mình nhé kẻo có sự nhầm lẫn, bài post của mình vẫn nguyên xi không edit gì đâu :))
Giải thích mất hay bác ợ. Không biết cứ tra google là hay nhất:)):)):)):)):)):))

buihung

Administrator

Chuột túi là Châu Đại Dương!=))Bác học Địa Lí hơi...kém;))
Vị trí đại lý của Úc thuộc châu Đại Dương, tuy là 1 châu lục nhưng chỉ có mấy quốc đảo nên không có vé trực tiếp, toàn phải đấu play off với 1 đội thuộc Nam Mỹ hoặc châu Á nên LĐBĐ Úc mới xin gia nhập LĐBĐ châu Á để dễ bề kiếm vé dự vòng chung kết. Ngược lại, ở châu Á có đội Israel do nhiều yếu tố nên lại xin sang sinh hoạt lại LĐBĐ châu Âu.

conmango

Active Member

Vị trí đại lý của Úc thuộc châu Đại Dương, tuy là 1 châu lục nhưng chỉ có mấy quốc đảo nên không có vé trực tiếp, toàn phải đấu play off với 1 đội thuộc Nam Mỹ hoặc châu Á nên LĐBĐ Úc mới xin gia nhập LĐBĐ châu Á để dễ bề kiếm vé dự vòng chung kết. Ngược lại, ở châu Á có đội Israel do nhiều yếu tố nên lại xin sang sinh hoạt lại LĐBĐ châu Âu.

cái này e bit lâu rồi :p

kennyminh

Well-Known Member

Chuột túi là ở Châu Đại Dương còn đội tuyển bóng đá Australia thì thuộc châu Á (hơi lạ) nhưng đó là sự thật vỉ LĐBĐ Australia đã gia nhập ngôi nhà AFC (LĐBĐ châu Á) từ hồi năm 2007. Cái này lâu rổi chẳng lẽ còn fan túc cầu nào chưa biết sao.

hoangtrinhag

Nam Hàn thua một đội bóng mạnh 4-1 nhưng vẫn ngẩng cao đầu, còn nhìn cái đội Pháp thua Mexico thật là bạc nhược. Một thằng cha huấn luyện viên bảo thủ, bất tài, và một đội bóng đến với Worldcup bằng một con đường gian lận thì làm nên cơm cháo gì. Tớ rất vui và hân hạnh khi tuyển Pháp xách valy ra sân bay về sớm. Trời cao có mắt, hoan hô Mexico.

HyH

Cái đội được gọi là "niềm tự hào châu á" này năm 2003,cũng với đội hình dự WC 2002 đã từng thua U23 Việt Nam một trái.
Thắng một đội Hy Lạp quá yếu thì tự hào cái con khỉ gì???
Ai tự hào chứ tôi thì không,nếu có tự hào thì tự hào người anh em của họ kìa.

HyH

Hy vọng VN xin sang đó, rồi biết đâu may mắn có vé Play off, hy vọng vào WC nhiều hơn các bác nhỉ? :-??=P~

Bên trên