IDM Không bắt link down video Youtube.

quangcao

Member
Các bác cho em hỏi IDM của các bác còn bắt link down video Youtube được không??? Sao của em 2 3 ngày nay không bắt được.
Mấy trang khác thì vẫn bình thường

vu_vantien

Well-Known Member
V~ nick, bác dùng IDM Integration dành cho Chrome & FF là ngon ngay nhé, hoặc cũng có thể do bác bỏ chọn chế độ bắt link trong menu Download > Options.

gprsmms

Well-Known Member
cập nhật idm ver mới nhất sẽ fix downlooad youtube và nhớ enable addon nhé

Chỉnh sửa lần cuối:

quastex

Mình vẫn bắt được, mà nó bị cái file .mp4 là không kéo được trong khi đuôi .flv vẫn bt.

gprsmms

Well-Known Member
dùng ff thì có addon hiện lên với nhiều định dạng cho file down, chọn cái muốn down
còn chrome thì phải chọn định dạng muốn donw trên thanh youtube
cài idm 6.16 build 2

ngdhieu

Well-Known Member
Ðề: IDM Không bắt link down video Youtube.

Khỏi cần cài IDM vẫn download được file Youtube.

vào website này: keepvid.com

kjllervn

bạn vào mục Options=> Genenal=> Edit (customize IDM menu item in......) => check vào Download FLV video content with IDM=> ok thế là xong

khanhly90

:-O cái chrome của mình đợt này toàn báo cái ji ấy, mình ấn xác nhận thì nó nhảy vể trang chủ idm còn sửa như nào thì mình cũng chịu

0203

Cái này lúc đc lúc ko. Mặc dù trên chrome thì extension IDM vẫn chạy. Những lúc như thế đảnh mở FF lên và có link thôi.

otcon

Member

sẳn tiện mấy bác cho em hỏi tình hình là mấy ngày nay em mở youtube lên IDM vẫn bắt link nhưng IDM bắt link chỉ có 1.90 mấy MB thôi( chất lượng HD) or chỉ có 1.mấy KB thôi tình trạng này mình không biết tại sao bác nào rõ chỉ giúp em
VD như thế này
view

---------- Post added 07-11-2013 at 14:14 ----------

rclhfo

anhquytn06

vào mục option của idm tích vao google chorome .... cách khác vào cài đặt của google chorome bật idm trong chỗ tiện ích mở rộng

Các server phim HD hiện nay có 1 số sẽ k cho bắt link bằng IDM, 1 số sẽ cho bắt link nhưng download dc 1 chút thì sẽ mất kết nối và k download dc nữa. Thế nên phương án thay thế là download mHD về xem

davidbeckham_nd

Well-Known Member
Em đang kéo 1 bộ từ Youtube mà tốc độ tải là 162 kb/sec, đáng bùn. Bình thường kéo trên FS tốc độ 3.5 MB/sec

Bên trên