Phần mềm IDM 6.32.1 - Full Crack mới nhất

emdayeuanhro

Well-Known Member
Đã update phiên bản 6.32 Build 6 nha mọi người . Các bạn có thể update trực tiếp trên máy tính sao đó dùng crack đã có trong bản 6.32 Build 5 để dùng , hoặc tải file mình đã upload ở trên !

kiem99

Active Member

Tính năng:
  • Tăng tốc download nhanh gấp 5 lần nhờ công nghệ phân đoạn thông minh.
  • Tự động bắt link download tại các trang film, video, music.
  • Phục hồi download. Internet Download Manager sẽ tiếp tục thực hiện công việc download tạm dừng trước đó.
  • Đặt lịch & tùy chọn download nhiều file cùng lúc, đặt giờ & tắt máy sau khi download.
  • Download với 1 click chuột vào link download ở bất cứ trình duyệt nào IDM hỗ trợ.
  • Hỗ trợ hầu hết các trình duyệt.
  • Kiểm tra virus file download (trên máy bạn phải có chương trình quét virus).
  • Chức năng tải tất cả các thứ bạn nhìn thấy trên trang web bất kỳ.
  • Phân loại file download vào các danh mục giúp công việc quản lý dễ dàng hơn.
  • Hỗ trợ update.
  • Hỗ trợ các giao thức xác thực Basic, Negotiate, NTLM, and Keberos.
  • Tương thích với mọi phiên bản Windows.

What's new in version 6.32 Build 1
  • Adapted the user interface for Unicode characters for all versions of Windows
  • Added the possibility to translate IDM into all languages not previously supported
  • Fixed bugs
What's new in version 6.32 Build 3
(Released: Dec 20, 2018)
  • Improved browser integration modules
  • Fixed a problem with the interception of several types of downloads from browsers and from some file sharing web sites
  • Fixed bugs
What's new in version 6.32 Build 5
(Released: Dec 27, 2018)
  • Improved download engine
  • Found the cause of "403 Forbidden" error when downloading some videos and made a workaround
  • Fixed bugs
What's new in version 6.32 Build 6
(Released: Feb 10, 2019)
  • Fixed compatibility problems with Google Chrome 72
  • Fixed bugs

Link DownLoad
Version 6.32 Build 1
- Fshare
Version 6.32 Build 3 - Fshare
Version 6.32 Build 5 - Fshare
Version 6.32 Build 6 - Fshare
Lưu ý: Vui lòng cài đặt winrar phiên bản mới nhất để không bị lỗi giải nén không được file . Cám ơn !
cam on nhieu

tieubao64

Well-Known Member
Sao mấy hôm nay IDM nó báo gì vậy bạn. Trước đây mình xài IDM 6.32.1 nó báo như vậy mình chuyển qua IDM 6.32.6 vẫn bị như vậy. Thanks

kiem99

Active Member
Bản crack mới của bạn; Ngoài việc trị được bịnh Damaged Files...mà hình như không cần phải Turn off Window Defender to unzip and run crack. Thật là thoải mái Cám ơn nhiều

emdayeuanhro

Well-Known Member
Bản crack mới của bạn; Ngoài việc trị được bịnh Damaged Files...mà hình như không cần phải Turn off Window Defender to unzip and run crack. Thật là thoải mái Cám ơn nhiều
Crack không phải do mình làm ra , mình cũng đang dùng , nên cái nào tốt mình sẽ upload lên cho mọi người .:D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:

tieubao64

Well-Known Member
Bạn vui lòng dùng bản crack mới nhất , mình đã update link trong bài viết trang đầu !
Mình gỡ IDM cũ, down về bản IDM built 6 và dùng crack trong folder đó luôn mà vẫn bị. IDM kg bị trục trặc gì, chỉ bực thỉnh thoảng hiện bảng đó lên phải bấm tắt.Thanks

emdayeuanhro

Well-Known Member
Mình gỡ IDM cũ, down về bản IDM built 6 và dùng crack trong folder đó luôn mà vẫn bị. IDM kg bị trục trặc gì, chỉ bực thỉnh thoảng hiện bảng đó lên phải bấm tắt.Thanks
dùng crack mới nhất đi bạn , hết bị rồi nha ^^ . Đã nhiều người bị dùng crack mới nhất hết có thông báo rồi !

emdayeuanhro

Well-Known Member
Mình update tới build 6 rồi bạn , còn sài build 1 :( . Mình đã xoá các build cũ , bạn tải lại cái build 6 mới nhất nha .

Bên trên