[iMAX HD] Firmware iMAX HD i18D Tháng 06/2012

hungq12

Ðề: [iMAX HD] Firmware iMAX HD i18D Tháng 06/2012

Mới tải lại giải nén được rồi !!!! Cảm ơn các Bác đã quan tâm

nobody2011

Re: Ðề: [iMAX HD] Firmware iMAX HD i18D Tháng 06/2012

Có khả năng thiết bị bị lỗi kỷ thuật, bác mang ra Sài Gòn HD test và yêu cầu đổi mới nhé bác

cảm ơn bác đã ủng hộ sản phẩm

Mình cũng mới mua 1 em này ở HN được 1 tuần, có 2 lần bật lên có biểu hiện tương tự. Ban đầu màn hình TV xuất hiện logo Imax i18d, sau đó tối thui mặc dù mình điều khiển remote của Imax mấy lần màn hình vẫn tối. Restart lại, rút dây Hdmi cắm lại thì chạy được. Không biết còn lặp lại tình trạng này nữa không ... HDD là WD 2T green.

Imax_HD

Re: Ðề: [iMAX HD] Firmware iMAX HD i18D Tháng 06/2012

Mình cũng mới mua 1 em này ở HN được 1 tuần, có 2 lần bật lên có biểu hiện tương tự. Ban đầu màn hình TV xuất hiện logo Imax i18d, sau đó tối thui mặc dù mình điều khiển remote của Imax mấy lần màn hình vẫn tối. Restart lại, rút dây Hdmi cắm lại thì chạy được. Không biết còn lặp lại tình trạng này nữa không ... HDD là WD 2T green.

Bác up lên bản FW tháng 09 nhé R9277, nếu vẫn bị bác mang ra yêu cầu đổi mới nhé

cảm ơn bác ủng hộ iMAX

nobody2011

Nhân đây cho mình hỏi: cách đặt chương trình trong mục Favorist - ưa thích như thế nào nhỉ? Hiện tại đang trống trơn. Tks,

Imax_HD

Nhân đây cho mình hỏi: cách đặt chương trình trong mục Favorist - ưa thích như thế nào nhỉ? Hiện tại đang trống trơn. Tks,

Bác chọn thư mục hoặc file yêu thích rồi ấn nút menu ở trên remote, sau đó chọn Add to Favorites nhé!

Chúc bác thành công!

kiss123

Active Member
Ðề: [iMAX HD] Firmware iMAX HD i18D Tháng 06/2012

Cho mình hỏi là lâu lâu bị thông báo HDD spin down nghĩa là gì ạ?

Bên trên