Iphone 3GS với HD1080

http://vnexpress.net/GL/Vi-tinh/2009/08/3BA129CA/

các bác thấy sao??
chứ em thấy nó xạo xạo sao ấy, không thể tin được!
nó play thử mà không cho mình xem chi tiết thông tin file đó là gì,có thật là 1080 hay ko?, lại mấy file MOV nữa chứ!!!
mới play chưa tới 1 giậy là nó tua rồi tắt luôn....botay!!!
chả tin!:-??:-??:-??
mà có được đi chăng nữa thì mản hình bé tẹo thì HD 1080 làm gì cgo phí!!
heeeeeeeeeeeeee

superman

Ðề: Iphone 3GS với HD1080

em ko bik nó 1080 thật hay ko,nhưng mà bác để ý cái clip trong cái đoạn mà chiếc máy bay bay ngang biển ấy có mấy cái j` trắng trắng á
hình như hình nó giật giật =))

Cái này em và 1 số người dùng 3Gs đã test chính xác là iphone 3Gs chơi tốt các video HD 1080p ko hề giật xem cực nuột như trên PC âm thanh hoành tá tràng! hehe

lovecarsaigon

Vậy là chỉ cấn mua iphone 3g thì không cần mua HTPC rồi. Nhưng Iphone có hổ trợ USB rời không các bác?

PigPink

Banned

có mà điên.30mb/s là lên hàng bluray còn chứ ko fải là rip nữa.
mấy ông nhà báo ba hoa nói fét là giỏi

caogia262

Member

Vậy là chỉ cấn mua iphone 3g thì không cần mua HTPC rồi. Nhưng Iphone có hổ trợ USB rời không các bác?

nếu xem trên LCD thì bác làm thế nào ? đường ra âm thanh bác tính sao ? hay chỉ cần xem trên màn hình và dùng loa của iPhone là đủ cho nhu cầu của bác ?? USB rời chắc iPhone 4GS hỗ trợ...
Bộ nhớ của mấy chú di động cũng đú với HD ! :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
PS : 3GS # 3G

Chỉnh sửa lần cuối:

lam6630

Well-Known Member

iPhone co cap xuat ra tivi cac bac 0 !

OneClick

Member

Góp tiền sắm 3GS thôi anh em, quá tuyệt còn gì. Đi đâu chơi chỉ cần mang theo dây cáp là ok rồi. HD ở mọi nơi...;))

lovecarsaigon

nếu xem trên LCD thì bác làm thế nào ? đường ra âm thanh bác tính sao ? hay chỉ cần xem trên màn hình và dùng loa của iPhone là đủ cho nhu cầu của bác ?? USB rời chắc iPhone 4GS hỗ trợ...
Bộ nhớ của mấy chú di động cũng đú với HD ! :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
PS : 3GS # 3G

Thanks bác đã giải thích. em nói dùng thay cho HTPC là khi đi bên ngoài bác ạh nhiều lúc buồn cũng cần giải trí trên xe chẳng hạn.
3G là em viết thiếu bác ah. cám ơn bác.

rommaz

mình đã test thủ Film 1080p trên iphone 3Gs vì Mình xài iphone 3Gs mà,chạy ok nhưng có điều là ko nghe được tiếng kaka

mình đã test thủ Film 1080p trên iphone 3Gs vì Mình xài iphone 3Gs mà,chạy ok nhưng có điều là ko nghe được tiếng kaka
tiếng vẫn nghe vô tư bạn ah một vài phim HD chuẩn âm thanh 5.1 xem trên 3Gs mới bị lỗi ko nghe dc thôi! hehe! Hôm trc em mới cóp 1 phim xxx HD mới chỉ 720p thôi nặng gần 5G vào xem cực nuột còn 1080p em cóp thử 1 vài trailers vào cũng nuột ko kém!

Màn hình bé thế thì có xem HD được liệu có thật sự hữu ích không nhỉ?

Còn nếu phát ra TV bên ngoài thì bộ nhớ Iphone 32Gb chứa được bao nhiêu? Rồi lại chép ra chép vào phải có PC, thôi thì phát từ PC cho nó nhanh!

minhhoang

Member

Màn hình phân giải hiển thị 320x480p chơi file 1080p làm gì nhỉ? 3GS output VGA thì phải..

???

Bên trên