Iphone 4 màu trắng xuất hiện ở Anh

Chắc hẳn bạn đang ngây ra phải không? Cũng dễ hiểu thôi vì đây là sản phẩm mà cả thế giới luôn dài cổ trông ngóng của Apple. Kề từ khi Iphone 4 ra đời, phiên bản màu trắng của nó tuy chưa xuất hiện nhưng dường như không lúc nào bị quên lãng. Cho đến bây giờ thì xem ra chúng ta có thể khẳng định rằng, "huyền thoại" này là sự thật.

Vài tháng trước, các nhà bán lẻ có vẻ như đang dọn chỗ cho chú dế "khó đoán" này, và ngày hôm qua, người ta nghe được rằng các hệ thống kiểm kê của Vodafone ở Anh đã cho thấy những chiếc Iphone 4 màu trắng đang ở trên các chuyến hàng vận chuyển. Một nguồn tin riêng biệt cũng đã cung cấp cho Engadget một vài hình ảnh của phiên bản 16GB (màu trắng, tất nhiên! - ND) mà có lẽ đã lọt vào tay của một vị khách hàng may mắn nhất nước Anh.

Tiếp theo câu chuyện, như đã từng làm với Iphone 4 màu đen, các nhân viên bán hàng rêu rao rùm beng Iphone 4 màu trắng như một cách tạo thuận lợi cho công việc kinh doanh của mình. Và không lâu sau khi việc bán buôn đi xuống, hàng Vodafone đã ra một thông báo sẽ không bán những "viên bảo ngọc" này "cho tới tuần sau".

Có một điều thú vị là số model của chiếc Iphone 4 nói trên - MC604B/A - chỉ khác một con số so với số model của một chiếc màu đen ở Anh - MC603B/A. Có lẽ chúng ta không hề võ đoán khi nghĩ rằng "3" và "4" là đại diện cho các biến thể màu sắc. Và nếu cứ nghĩ như thế thì sô model MC605B/A sẽ đại diện cho một chiếc Iphone 4 màu đen 32GB. Nói cách khác, bạn cũng đừng sốc nếu thấy một chiếc Iphone 4 màu trắng 32GB mang số model MC606B/A. Vậy ra những số model này là dấu hiệu hợp pháp đầu tiên xác thực cho sự tồn tại của Iphone 4 màu trắng.

Nhưng vẫn chưa có chút manh mối nào về việc chính xác khi nào thì Iphone 4 màu trắng sẽ được bán ra. Trang 9to5mac.com cho rằng ít nhất nó sẽ được bán ở Netherlands vào 27 tháng Tư này. (Trước đó trang BloombergReuter cũng khẳng định iPhone 4 trắng sẽ có mặt ở thị trường Mỹ vào cuối tháng 4 cho cả 2 nhà mạng là AT&T và Verizon - ND).

Nguồn: Tin độc quyền của Engadget
18

Chỉnh sửa lần cuối:

mAd_lOvE

Active Member
Ðề: Iphone 4 màu trắng xuất hiện ở Anh

Chắc em sẽ mua cho Vợ 1 em màu trắng vậy :D

Nghia_PMT

Well-Known Member

bác đừng dại nhé, bác mua cho vợ bác lỡ mai mốt bác đi ăn chơi đâu nó bắt mở face time lên xem thì chết đấy :))

mAd_lOvE

Active Member

bác đừng dại nhé, bác mua cho vợ bác lỡ mai mốt bác đi ăn chơi đâu nó bắt mở face time lên xem thì chết đấy :))

Hề hề, bác yên xì tâm, Vợ em là chúa của ngoan là lành, chả lúc nào có ý tưởng bật lại trung tâm cả :))

kennyryan

nhìn đẹp but cái chỗ đèn lúc bật lên nó bị lóa sáng cả đằng sau miếng nhựa trông tàu lắm

toanhubt

hiện nay em đang cung cấp iphone 4 16G White, phiên bản quốc tế giá 16,9 tr. Bác nào có nhu cầu call e nhe: 0902156021 thanks các bác!

Bên trên