Đánh giá IPHONE 5 = Thất vọng tràn trề!

tienlequoc

Well-Known Member
Đề nghị MOD lập hội đắp chiếu, đắp mền chờ đợi nano sim đi! :D
Anh chị em nào là cựu hội viên đắp chiếu, đắp chăn của IP4 hãy tham gia chia sẻ kinh nghiệm luôn nhé!

đắp chiếu hả? Thui em xin kiếu, bác đắp 1 mình đê :D

davidbeckham_nd

Well-Known Member
Cảm ơn bài đánh giá của bạn nhưng tui thấy IP5 vẫn đang rất hót trên toàn cầu đó bạn. Nhờ vào cái tên của nó chứ ko phải cấu hình hay chức năng gì cả. Cái tên mới là cái mà Apple muốn bán.
Cảm ơn bạn nhé

hg206

Ðề: IPHONE 5 = Thất vọng tràn trề!

Cũng có thể "táo cắn dở" chưa muốn thay đổi quá lớn mặc dù có khả năng, vì từ IP4 sang IP4s thay đổi không nhiều nhưng vẫn rất thành công đấy thôi.

pink87

steve chết rồi apple sao tệ thế?@@

traicp6688

đúng là vẫn tin đồn
sim nano chơi khó ng dùng vn thật

lancejade

Member

nghe nói các nhà mạng việt nam chuẩn bị nhập về đó, giá cỡ 25 ngàn đồng một cái thôi, chả lẽ thằng apple bán điện thoại mà k bán sim hả?

Haxen

Well-Known Member
Dang xài IP5 mà chẳng may nó trục trặc lại gặp việc gấp, muốn tháo sim ra dùng qua máy thường thì sao nhỉ?

romero

4s ông nào bảo khác biệt so với 4 mà lại nói 5 ko cải tiến so với 4s bó tay. 4s ngoài cpu/gpu/camera/siri thì còn cái gì khác. Trong khi 5 nó khác bao nhiêu thứ cpu/gpu/ram/design/lcd/cam/earpod/lte/thinner/lighter/Lightning , đảm bảo là sp bán chạy nhất từ trước tới nay của ip, riêng khoản LTE ở US là đã cực hút khách rồi.
Haiz, anti, cơ bản là bắt nguồn từ bản chất, ấy là xấu tính, nhỉ.
Mình ko thích thì ko q tâm .hết

1 khi đã dùng iOs chuyển sang hệ điều hành khác rất khó , em thì vẫn trung thành với IP , những ai đã từng dùng IP thì chắc cùng quan điểm với em . Chỉ hơi thất vọng xíu khi mà Tim Cook phá vỡ nguyên tắc của Steve Jobs về kích thước màn hình chuẩn của điện thoại , nói thật cầm cái IP4 trong tay rất chắc chắn .

bladies

Active Member

chưa phát hành mà, chờ nó phát hành bản chính thức đã, có điều không biết SS và HTC chuẩn bị cho vụ kiện đến đâu rồi .

SnL

Ðề: Re: IPHONE 5 = Thất vọng tràn trề!

1 khi đã dùng iOs chuyển sang hệ điều hành khác rất khó , em thì vẫn trung thành với IP , những ai đã từng dùng IP thì chắc cùng quan điểm với em . Chỉ hơi thất vọng xíu khi mà Tim Cook phá vỡ nguyên tắc của Steve Jobs về kích thước màn hình chuẩn của điện thoại , nói thật cầm cái IP4 trong tay rất chắc chắn .

cầm SII với SIII to đùng, mình thực sự cảm thấy SII SIII to quá so với tay người VN mình :) ip4 hoặc ip5 là sự lựa chọn chuẩn :)

memo4148

Thiết kế của con này quá được...Vỏ được làm bằng nhôm nguyên khối...mỏng dính nhưng vẫn vô cùng chắc chắn...Màu sắc thì được phối rất đẹp...Góc cạnh được cắt tỉa gọn gàng và được đánh bóng bằng máy mài kim cương...

Cái người ta thất vọng không phải iphone5...mà là cái cách nó ra mắt mới đúng...

-[Y]2[K]-

Active Member
Nói công bằng thì cái phần thiết kể IP5 nhìn thật khá đẹp, với điều kiện 4/4S chưa từng xuất hiện thì thiết kế IP5 sẽ là top. Trong hàng điện tử thì cái độ nhàm chán rất rất dễ xảy ra, và anh IP5 này đã làm đc chuyện đó =))
Ai mà bảo thiết kế "bão hòa" thì mình thấy chữ "cạn ý tưởng" đúng hơn :D

Bên trên