Iron Man 3: Anh hùng không được sinh ra, mà được tôi rèn

accvn123

Member
Vừa mới xem hôm qua :D . Kết quả là không hề cảm thấy tiếc nuối khi bõ tiền ra xem :D .
Mà công nhận p3 này quả xuất sắc hơn cả p2 . Lời thoại hài hước khiến ai trong rạp cũng phải cười :)) .

Ðề: Iron Man 3: Anh hùng không được sinh ra, mà được tôi rèn

mình xem phim này từ tối qua rồi. phải nói hay, xem trainer cứ tưởng madarin là trùm hóa raaa.....
hiệu ứng 3d có vẻ ko hay lắm thì phải. nói chung phần này hay hơn 2 phần trước, trong hoàn cảnh ko có j vẫn làm đc nên chuyện. khúc cuối pepper khủng vãi, coi chừng thay tony trong avenger cũng nên :))
p/s : hwa xem có mấy anh dẫn gấu theo, xem nữa chừng toàn bị gấu kêu thôi ra đi a các kiểu... ko ra thì gấu giận, ra thì tiếc lắm :))

EBOOKER

Member

Phần này thì Tony chuyển từ chế áo giáp sang là rôbốt rồi. Nhân vật phản diện cuối phim tay không chém đứt đôi áo giáp TOny hơi kinh.

hdradio

Member

tối qua em mới được xem, quá hay luôn. thấy đối thủ của tony ghê quá

dukas

Active Member

Đề nghị các bạn xem rồi không phấn khích quá mà Spoile ra nhé, kẻo làm mất cái hay của fim!

xem phim này bắn nổ dữ dội...:)) cũng hiều pha hài vỡ bụng và anh trùm phần này bá đạo...:)) kể cả trùm fake...:))

huyphu

kô biết khi nào mới có bản HD nửa bác?

rofl001

Member
Phim hay, và vui, cũng rất ngầu. Nhưng tiếc quá, khúc cuối tự nhiên ... thành pháo hoa hết trơn :))
Nhiều bạn quốc tế thì chê phim này, đúng là có khen thì cũng có chê :-<

After Credits, cái đó hôm qua ngồi với thằng em định chờ đến hết để coi mà tối quá rồi, sợ bị nhân viên đuổi ra nên chờ được 1 nửa thằng em đòi về :-w
Coi xong thằng em than buồn, tại vì Iron Man thế là kết thúc rồi, không có nữa :))
Lên mạng search coi, thấy RDJ chỉ ký 4 hợp đồng với Marvel thôi, đang thương lượng để xuất hiện trong The Avengers 2 :-s
Nhưng thấy xuất hiện với Mark Ruffalo khúc cuối rồi thì có thể lắm :D
Thích RDJ đóng Iron Man thôi, tâm lý mà :D

Conan1101

Anh hùng không được sinh ra, mà được tôi rèn + nhà có ĐK nữa :(

Em là kết nhất trả lời của bác đấy, không "bác" đố mày làm nên, thanks chủ thớt review quá hay và hài hước, phát huy tiếp tinh thần nha bác

mình thấy kết thúc kiểu này , nó có thể ra phần khác được mà . Với lại nếu kết thúc kiểu này thì "The Avengers 2" sao có Iron man được nhỉ . Nếu doanh thu cao thì thế nào nó cũng ra phần 4 à . Jarvis : khởi động chu kỳ mới

Đoạn after credit là dành cho The Avengers 2 nên The Avengers 2 sẽ vẫn đầy đủ anh tài như phần 1. Còn IM 4 có hay không hay bác RDJ có tham gia IM 4 hay không thì hiện tại vẫn chưa thể biết chắc chắn.

Jarvis : khởi động chu kỳ mới cũng có thể ám chỉ 1 IM hoàn toàn mới ở The Avengers 2 :D

vd221705

Member

Oh cái đệt :| tính vào xem có ai bình luận về 3D ko thì liên hoàn đập spoil của các bác làm mất hết cả hứng đi coi :( mình đi xem rồi về spoil thế đâu phải là cái hay của người biết xem phim:)|

phuocgia

Member

mới xem xong, phải nói là kịch bản của phim quá tốt, hiệu ứng xem rất đã mắt

Angus_Bert

Film critic

Đoạn after credit là dành cho The Avengers 2 nên The Avengers 2 sẽ vẫn đầy đủ anh tài như phần 1. Còn IM 4 có hay không hay bác RDJ có tham gia IM 4 hay không thì hiện tại vẫn chưa thể biết chắc chắn.

Jarvis : khởi động chu kỳ mới cũng có thể ám chỉ 1 IM hoàn toàn mới ở The Avengers 2 :D

After Credit là dành cho Guardians of the Galaxy :D

TonyStark

Active Member

Cá nhân mình thì cho 7/10 thôi, mấu chốt vấn đề trong film giải quyết cũng đơn giản quá, nhiều đoạn cứ như sắp đặt gượng ép nên xem ko thấy có cao trào cho lắm, ghét nhất ở chỗ nhân vật Madarin lên film bị dìm hàng như vậy (trong truyện ông này bá đạo vê lờ). So với 2 phần trước thì Iron Man 3 good hơn rất nhiều nhưng hay hơn Avengers thì mình thấy chưa tới mức đó đâu nhé :)>-

heardless

Member

Thì review là ý kiến cá nhân mà bạn, nhưng mà mình cũng nói thật là sự thật nó thế :) Chấp nhận thôi
fan mù quáng=)),điểm của critic trên tomato và metacritic ironman đều cao hơn Dk cương.Ko hiểu cái sự thật của bác là dựa trên nguồn ở đâu.1 phim đặt sệt tuyên truyền chế độ và cn anh hùng cùng với 1 thúng sạn đi đâu cũng thấy được nâng bi phát sợ.

bemtigon

Active Member

ĐỌc review của bác mà rạo rực cả lên :))

trochoivui

Mấy ngày lễ này ko đi chơi nữa, để dành tiền ra rạp luyện phim thôi...toàn bom tấn thế này mà bỏ qua thấy "lương tâm" bứt rứt sao ấy ^^

Bên trên