K+ không phát giải EURO 2012 thì xem trực tiếp HD trên kênh nào các bác ơi ?

kemcamera

Nhà em đang chiếu bóng đá bằng K+ , thế mà sắp vào giải lớn K+ lại không có bản quyền Euro 2012 thì thua rồi. VTV có bản quyền nhưng họ chỉ phát SD chất lượng tất nhiên là kém. Các bác biết thông tin hay giải pháp nào tư vấn giúp em cái,! :)

Ðề: K+ không phát giải EURO 2012 thì xem trực tiếp HD trên kênh nào các bác ơi ?

vậy thì bạn chuyển qua SCTV hay là VTC thì sẽ coi được.

Ðề: K+ không phát giải EURO 2012 thì xem trực tiếp HD trên kênh nào các bác ơi ?

K+ và VTV là anh em mà, chắc họ bảo được nhau, những VTC và AVG thì chưa chắc.

kemcamera

nếu thế thì quá tốt rồi, nhưng VTV phát SD nếu K+ tiếp sóng thì phát HD thế nào nhỉ, chắc chất lượng cũng không ổn so với các giải mà K+ đang trực tiếp.
Còn SCTV thì có bình luận tiếng Việt không mấy bác? và thật sự thì chất lượng thế nào. Theo mình biết SCTV và VTV là con một nhà luôn đấy.

dhpaul

Well-Known Member

nếu thế thì quá tốt rồi, nhưng VTV phát SD nếu K+ tiếp sóng thì phát HD thế nào nhỉ, chắc chất lượng cũng không ổn so với các giải mà K+ đang trực tiếp.
Còn SCTV thì có bình luận tiếng Việt không mấy bác? và thật sự thì chất lượng thế nào. Theo mình biết SCTV và VTV là con một nhà luôn đấy.

Không phải K+ tiếp sóng của VTV, mà K+ được VTV chia sẻ bản quyền phát sóng trực tiếp Euro 2012. Nó, cũng như VTV và các nhà đài khác trên thế giới nếu có bản quyền sẽ lấy sóng của trung tâm truyền hình Euro phát lên vệ tinh. Trong quảng cáo giảm giá đầu thu K+ mới đây nó có nhắc đến việc sẽ phát Euro.

Tyna_Le

K+ sẽ phát HD Euro2012 nhé. Thông tin chính xác mình xác nhận vào tuần sau

thanhnam1309

website K+ nó thông báo có HD mấy ngày rồi mà

ngohauvp

Nhà em đang chiếu bóng đá bằng K+ , thế mà sắp vào giải lớn K+ lại không có bản quyền Euro 2012 thì thua rồi. VTV có bản quyền nhưng họ chỉ phát SD chất lượng tất nhiên là kém. Các bác biết thông tin hay giải pháp nào tư vấn giúp em cái,! :)
VCTV sẽ phát HD đấy bác ạ. Con một nhà vs VTV mà, bác cứ yên tâm nhé. Bác có thể xem Euro HD trên thethaoTV và bongdaTv ấy.

Thao tran

VCTV sẽ phát HD đấy bác ạ. Con một nhà vs VTV mà, bác cứ yên tâm nhé. Bác có thể xem Euro HD trên thethaoTV và bongdaTv ấy.
thằng thethaoTV , bongdatv nó phát đúng chuẩn full hd hay là upscale lên vậy bác . chất lượng hd chỉ thấy mỗi thằng k+ là phát chất lượng nhất . chỉ có điều phí thuê bao cao quá ( gấp đôi so với các gói HD của các nhà đài khác ) . chắc là tiền nào của đó .

HNT24681

Well-Known Member

thằng thethaoTV , bongdatv nó phát đúng chuẩn full hd hay là upscale lên vậy bác . chất lượng hd chỉ thấy mỗi thằng k+ là phát chất lượng nhất . chỉ có điều phí thuê bao cao quá ( gấp đôi so với các gói HD của các nhà đài khác ) . chắc là tiền nào của đó .

ThethaoTV và BongdaTV phát đúng chuẩn HD nếu chương trình đó là tiếp sóng trực tiếp từ nguồn HD. Còn lại các chương trình tự biên tự diễn thì toàn là upscale

kemcamera

HD K+ và VTC, có lẽ VTC lợi thế hơn về vụ bình luận viên, chất lượng thì chưa test bao giờ, bác nào rành vụ này giải thích giùm anh em đi.

thanhnam1309

HD của K+ là tín hiệu HD chuẩn. Còn của VTC hầu hết là upscale
HD K+ và VTC, có lẽ VTC lợi thế hơn về vụ bình luận viên, chất lượng thì chưa test bao giờ, bác nào rành vụ này giải thích giùm anh em đi.

lap_dat_vtchd

Lắp đặt truyền hình vê tinh VTC HD để xem euro 2012 HD
tớ biết địa chỉ bán và lắp vtc hd rẻ nhất--> chuyen ban vtchd, cung cap k+, gia re
số đt: 0982.816681

Danh sách kênh HD-VTC qua vệ tinh Vinasát
Chương trình chuẩn HD:
STT TÊN CHƯƠNG TRÌNH GHI CHÚ
1 VTC-HD 1 Kênh tổng hợp HD - xem Euro 2012 với chuẩn HD
2 VTC-HD 2 Kênh phim truyện HD
3 VTC-HD 3 Kênh giải trí tổng hợp HD
4 VTC3 HD Kênh thể thao HD - xem Euro 2012 với chuẩn HD
5 iTV HD Kênh ca nhạc theo yêu cầu HD
6 ESPN HD Kênh thể thao HD
7 STAR MOVIES HD Kênh phim truyện HD
8 HBO HD Kênh phim truyện HD
9 AXN HD Kênh giải trí tổng hợp HD
10 DISCOVERY HD Kênh khoa học và giáo dục HD
11 FASHION ONE HD Kênh thời trang HD
12 Thuần Việt HD Kênh phim Việt nam HD

Chương trình chuẩn SD:
STT TÊN CHƯƠNG TRÌNH GHI CHÚ
1 VTC1 Kênh thời sự tổng hợp
2 VTC2 Kênh khoa học công nghệ
3 VTC3 Kênh thể thao
4 VTC4 Kênh tổng hợp
5 VTC5 Kênh phim truyền hình
6 VTC6 Kênh phim truyện Việt nam
7 VTC7 Kênh Today TV giải trí tổng hợp
8 VTC8 Kênh thông tin kinh tế
9 VTC9 Kênh Let's Việt
10 VTC10 Kênh văn hóa Việt
11 VTC11 Kênh thiếu nhi VTC
12 VTC12 Kênh mua sắm
13 iTV Kênh ca nhạc theo yêu cầu
14 VTC14 Kênh dự báo thảm hoạ thiên tai
15 VTC16 Kênh nông nghiệp
16 VTV1 Kênh tổng hợp đài TH Việt Nam
17 VTV2 Kênh khoa học giáo dục
18 VTV3 Kênh giải trí đài TH Việt Nam
19 H1 Đài PTTH Hà Nội 1
20 HPTV Đài PTTH Hải Phòng
21 TTV Đài PTTH Thanh Hoá
22 NTV Đài PTTH Nghệ An
23 HTV7 Kênh tổng hợp đài TH Tp.HCM
24 THVL1 Đài PTTH Vĩnh Long
25 KG1 Đài PTTH Kiên Giang
26 ANIMAL PLANET Thế giới động vật
27 BBC Kênh tin tức
28 HBO SD Kênh phim truyện Mỹ
29 STAR MOVIES SD Kênh phim truyện Mỹ
30 CINEMAX Kênh phim truyện Mỹ
31 Star sports Kênh thể thao Mỹ
32 ESPN Kênh thể thao Mỹ
33 GOAL TV1 Kênh thể thao
34 GOAL TV2 Kênh thể thao
35 CNN Kênh tin tức
36 KBS World Kênh tổng hợp
37 BLOOMBERG Kênh tổng hợp
38 CARTOON NETWORK Kênh hoạt hình thiếu nhi
39 H2 Đài PTTH Hà Nội 2
40 QTV3 Đài PTTH Quảng Ninh 3
41 TH Thái Nguyên Đài PTTH Thái Nguyên

lap_dat_vtchd

lắp truyền hình số của truyền hình cáp hà nội để xem euro 2012 hd cũng có các kênh VTC hd trên hệ thống được và rẻ
số điện thoại: 0928.116633
chuyen ban vtchd, cung cap k+, gia re

lap_dat_vtchd

lắp truyền hình số của truyền hình cáp hà nội để xem euro 2012 hd cũng có các kênh VTC hd trên hệ thống được và rẻ
số điện thoại: 0928.116633
chuyen ban vtchd, cung cap k+, gia re

HDVIP2001

K+ có phát HD đấy bác

Bên trên