Kế Hoạch Bảo Vệ Thành Công! Em Chủ Thớt "Down 20M/ Up 10M! Giá cực fê 600k-700k!" Lộ diện!

Ðề: Kế Hoạch Bảo Vệ Thành Công! Em Chủ Thớt "Down 20M/ Up 10M! Giá cực fê 600k-700k!" Lộ diện!

Bác nào xung phong lĩnh đạn tr rồi rì viu cho anh em nhỉ ^^

vuchaulong

Active Member
Ðề: Kế Hoạch Bảo Vệ Thành Công! Em Chủ Thớt "Down 20M/ Up 10M! Giá cực fê 600k-700k!" Lộ diện!

Down với tốc độ kiểu này cũng chẳng ăn thua gì. Chưa kể còn chưa biết có được ổn định hay không. FPT muốn làm gì thì làm cố gắng củng cố uy tín đừng để pà kon la nhiều là khó làm ăn lắm đấy.

Đang dùng 4Mb mà cũng chẳng còn HDD mà lưu nữa đây.

ktq

Member

Mong rằng ổn định và dịch vụ tốt. FPT hay bị phàn nàn phần dịch vụ sau bán hàng quá.
Có đảm bảo tốc độ tối thiểu không nhỉ ? hay là tối thiểu bằng 0.

nvmy

Well-Known Member

Em đoán mấy gói này cho ai làm seeder/uploader ở hdvnbit hoặc 1280 thì quá ngon, down-up không phại nghí! :D
Nhưng bác nào dùng ra bên ngoài nhiều mà dùng gói này thì sau có lẽ sẽ xót ruột nhiều đấy!

Với tốc độ này thì 1 đêm cũng phải đc 3-4 phim, liệu số lượng phim có đủ cầu ko nhỉ? Gói này thích hợp cho các chú SV ở trọ lắp chung 1 dãy trọ thì hợp lý hơn cá nhân sử dụng ^^

HDNewbie

Người sử dụng thì phải luôn cam kết sử dụng đủ 12 tháng.=> (Mạng lởm cũng phải trả đủ tiền)
Nhà cung cấp không bao giờ cam kết chất lượng dịch vụ.=> (Mạng lởm đố mày kiện được tao)
Vậy suy ra người tiêu dùng mất tiền kèm theo bức xúc.=> (Tốt nhất hãy bằng lòng với những gì mình đang có)
Mình đang dùng 2 đường cáp quang và adsl nhưng chưa bao giờ hài lòng với chất lượng dịch vì hợp đồng ghi tốc độ 1 kiểu nhưng thực tế quá phũ phàng, 1 tháng không dis mạng vài lần thì không phải là internet ở vn.
Vài lời nói thẳng mong các bác thông cảm đừng ném đá em. :-$

homepage

Member

chả bao giờ ghi cam kết speed cả, k biết khi nào mấy ông nước ngoài vô :(, chứ cứ như này thì cũng k ổn lắm,

truonghd

Well-Known Member

ssài thuê bao mà cứ rớt kiểu này hoài vậy những ngày rớt sao k trừ tiền lại vậy ta

ProSkyR

Well-Known Member

Đã nhờ "dân trong nghề" check hộ mấy gói này:
Down quốc tế ~300KB/s
Down trong nước tầm 1,6 -> 1,7Mb/s

vuchaulong

Active Member

Down quốc tế ~300KB/s

Cái quan trọng nhất mà bị teo thế thì còn làm ăn gì nữa. 250k/tháng với 200KB cho chắc ăn.

vuchaulong

Active Member

Người sử dụng thì phải luôn cam kết sử dụng đủ 12 tháng.=> (Mạng lởm cũng phải trả đủ tiền)
Nhà cung cấp không bao giờ cam kết chất lượng dịch vụ.=> (Mạng lởm đố mày kiện được tao)
Vậy suy ra người tiêu dùng mất tiền kèm theo bức xúc.=> (Tốt nhất hãy bằng lòng với những gì mình đang có)
Mình đang dùng 2 đường cáp quang và adsl nhưng chưa bao giờ hài lòng với chất lượng dịch vì hợp đồng ghi tốc độ 1 kiểu nhưng thực tế quá phũ phàng, 1 tháng không dis mạng vài lần thì không phải là internet ở vn.
Vài lời nói thẳng mong các bác thông cảm đừng ném đá em. :-$

Trước cũng tham gia bên Voz ném đá cái topic để xả nỗi bực dọc vào ISP. Ném mãi cũng hết đá cộng với mỏi tay.

ProSkyR

Well-Known Member

Trước cũng tham gia bên Voz ném đá cái topic để xả nỗi bực dọc vào ISP. Ném mãi cũng hết đá cộng với mỏi tay.

FPT như cái hồ, ném đá mãi cũng trơ ra, chẳng có biến chuyển gì :D

Sunshine

Down quốc tế ~300KB/s
thế này thì dùng vnpt gói 250k cho lành

Luumanhvn

Member

20Mb/s = 2.5Mb tốc độ cũng ghê gớm tại việt nam :| 2.5Mb chơi game với nước ngoài không lo lag nữa rồi :X

alo123123

2 gói cước này tốc độ ?

bexemphim01

goi cuoc nay cung phinh phuong thui

viethung888

Well-Known Member

Trong các nhà mạng em vẫn thấy FPT là ổn nhất đấy, cũng chuối nhưng nhà mạng khác còn chuối hơn.

Bên trên