Kênh Star Movies trên đầu HD của VTC?

vhung1214

Member
Tình hình là rất tình hình các bác ạ. Hôm qua kênh Star Movies trên đầu HD của VTC vẫn có phụ đề tiếng việt bình thường. Thế mà đùng 1 cái hôm nay nó bị chuyển sang phụ đề...tiếng thái. Các bác cho em hỏi kênh đó bị làm sao vậy.hic. EM rất là yêu thích kênh đó. À mà hình như VTC đổi kênh Star Movies rồi, hôm nay em thấy nó ngoài logo của VTC bên trái màn hình còn có logo của true vision gì đó cơ. Hichic. Thế này là sao đây:-/

conmango

Active Member
Ðề: Kênh Star Movies trên đầu HD của VTC?

tớ cũng vừa nhìn thấy!đag băn khoăn nè:-?VTC lại chơi trò gì nữa

vhung1214

Member

Huhu. Em rất thích kênh này. Vậy mà bây giờ nó thế này thì em xem thế nào đây:-S. Chán nản với VTC rùi. CHắc chuyển qua K+ quá.@-)

MrMilan

Banned

Đã nát thì thằng nào cũng nát thôi, qua mấy lần đò mới tới tay mình

vhung1214

Member

Em đã kiến nghị lên trung tâm chăm sóc khách hàng của VTC rồi các bác ạ. Chẳng biết có ăn thua gì ko. Hic#:-S

dhpaul

Well-Known Member

Do tín hiệu thu STAR Movies có phụ đề tiếng Việt của VTC có vấn đề nên mới chuyển, HBO thỉnh thoảng vẫn vậy mà, không bắt được sóng gốc thì thu tạm sóng của Thái rồi khi nào có sẽ chuyển lại.

vhung1214

Member

Hy vọng là nó sẽ sớm trở lại phụ đề tiếng việt. Chứ tiếng thái thế này em chẳng hiểu cái mô tê gì cả ^#(^

hix. Google cập nhật nhanh thật vừa tìm 1 cái là lại thấy .....forum HDVietnam mình :D
TỤi VTC chơi được đó. Mà sao VTC lại phát của bọn Thái nhỉ???? lạ thật.

dhpaul

Well-Known Member

Fashion TV mấy tháng nay VTC nó cắt rồi toàn phát Victoria Secret Show thôi =))
Với cả VTC cũng vừa cắt kênh ASN, thôi cắt kênh đấy cũng được vì mấy ai xem đâu nhưng đổi lại phang 2 kênh Lâm Đồng với Bình Phước vào mới khốn khổ chứ, 2 kênh Hà Nội thì không chịu tăng mà toàn tăng kênh đâu đâu :((

phuongtv_76

Well-Known Member

Với tôi p/á là: cableHN+03 kênh HD VIP

vhung1214

Member

Oài, may mà Star Movies trên đầu HD trở lại bình thường rồi. Phù. Hú hồn hú vía. À các bác này, em thấy kênh Star Movies ít có phụ đề lắm nhá. Ko như HBO. HBO phải có đến 99,9% phim có phụ đề ý. Ko hiểu sao Star "kiêu" thế nhỉ:-SS

Fashion TV mấy tháng nay VTC nó cắt rồi toàn phát Victoria Secret Show thôi =))
Với cả VTC cũng vừa cắt kênh ASN, thôi cắt kênh đấy cũng được vì mấy ai xem đâu nhưng đổi lại phang 2 kênh Lâm Đồng với Bình Phước vào mới khốn khổ chứ, 2 kênh Hà Nội thì không chịu tăng mà toàn tăng kênh đâu đâu :((

Bác nói em mới bật lên kiểm tra,nó cắt thật,thay vào là kênh audio hay sao đấy,chỉ nghe có tiếng $-)

dhpaul

Well-Known Member

Bác phải dò lại mới ra kênh, chứ cứ để nguyên chỉ có tiếng thôi.
Đùa chứ sống giữa thủ đô mà cứ phải mở Nghệ An, Thanh Hóa, Kiên Giang, Lâm Đồng ra xem thế này ức chế không chịu được :-L

Bên trên