Kênh VTC2 chính thức tiến hành thu nhận ý kiến đóng góp của khán giả

ttung94

Active Member
Kênh VTC2 - Đài Truyền hình Kỹ thuật số VTC bên em đang nghiên cứu khảo sát ý kiến khách hàng để nâng cao chất lượng và nội dung của kênh, vì vậy em rất mong tất cả mọi người (đặc biệt là các bác đang dùng VTC) ghé qua và cho bọn em cái ý kiến https://docs.google.com/spreadsheet/viewform?formkey=dExBZmtmeGJIRVQ0UGFQdDZvcjVQelE6MQ Đây là poll chính thức của kênh VTC2 vì vậy các bác đừng ngại và các bác cũng sẽ không phải khai báo bất kỳ thông tin cá nhân nào cả. Mong mọi người chém nhẹ tay! =))
(em có hơi làm phiền các mod một chút nhưng các mod đặc biệt là bác Mí cho em để thread này trong 2-3 ngày, sau đó em xin tự nguyện sáp nhập vào thread Đánh giá các dịch vụ... ạ. Thay mặt cho anh em trong kênh em xin cảm ơn :D )

Ðề: Kênh VTC2 chính thức tiến hành thu nhận ý kiến đóng góp của khán giả

mở mã ra để mọi người xem được thì mới góp ý được.

BTDBRVT

Hình như em Điêu thì đang dùng KTS vệ tinh =P~
Nghe nói em Điêu có thuộc trị em này nên cần gì VTC mở mã :D

minhhuub

Active Member

VTC 2 thích xem mỗi phong cách số có cậu Thành Trung. Mà quái lạ là cậu này lại đi quảng cáo K+ nhỉ :-?? ko biết có trùng hợp với ai khác ko nữa 8-|

ngocsonpt

Member

VTC2 có chương trình rất được nhiều người vào xem được phát vào lúc 19h hàng ngày

tan_huy_93

Well-Known Member
mình hay xem các chương trình trên kênh VTC2 như: Bản tin Thời sự ICT; Phong cách số; Tuần công nghệ, ngoài ra không xem gì nữa, nên mình không có gì để đóng góp ý kiến... :)

tan_huy_93

Well-Known Member
Re: Ðề: Kênh VTC2 chính thức tiến hành thu nhận ý kiến đóng góp của khán giả

VTC2 có chương trình rất được nhiều người vào xem được phát vào lúc 19h hàng ngày
19h hàng ngày có chương trình trực tiếp xổ số Miền Bắc...
(Chú mình hay xem cái nầy)

donhantv

Well-Known Member

Mình thích xem VTC2 năm 2007 lúc đó phát trực tiếp ngoại hạng anh. Nhưng bây giờ ko xem được nữa do sử dụng đầu thu KTS mặt đất ko thu sóng được.

music123

Member
Re: Ðề: Kênh VTC2 chính thức tiến hành thu nhận ý kiến đóng góp của khán giả

mở mã ra để mọi người xem được thì mới góp ý được.

Chuẩn đó em Điêu, phải mở khóa người xem mà đánh giá chính xác được. Từ khi VTC2 không có ngoại hạng anh thì tôi ít xem kênh này.

tmk21

Member
bây h xem vtc2 thực sự nản, suốt ngày hát hò, clip hài, tin tức đc 1 tẹo, hồi trước còn có topgear xem về oto chất thế mà, đã thế như kiểu kênh này nâng bi apple quá vậy

Giờ còn có vụ này nữa à. Hồi xưa góp ý kiến thì không nghe, giờ còn bày vẽ....:gạch:
p/s: Kênh VTC2 là chuyên về gì!?

ttung94

Active Member
Mọi người có bất kỳ đề đạt yêu cầu gì về kênh VTC2 thì có thể nhập vào ô nội dung cuối cùng trên biểu mẫu mà em đã đăng ở #1, và tất cả những đề đạt này sẽ được lãnh đạo kênh trực tiếp xem xét và giải quyết ngay nếu có thể. Chỉ cần mỗi người một ý kiến cũng là quá đủ cho bọn em rồi :Đ

hai_nvv08

Member
Ðề: Re: Kênh VTC2 chính thức tiến hành thu nhận ý kiến đóng góp của khán giả

Mọi người có bất kỳ đề đạt yêu cầu gì về kênh VTC2 thì có thể nhập vào ô nội dung cuối cùng trên biểu mẫu mà em đã đăng ở #1, và tất cả những đề đạt này sẽ được lãnh đạo kênh trực tiếp xem xét và giải quyết ngay nếu có thể. Chỉ cần mỗi người một ý kiến cũng là quá đủ cho bọn em rồi :Đ

Những cái mọi người cần chắc gì lãnh đạo đã có đủ tiền đáp ứng mà thay đổi với cả sản xuất chương trình

victim02

Member

Ngày trc cứ đến T5 là chăm chăm xem Thế giới moblie, bây giờ thay bằng Phong cách số tùm lum hết cả :(

dhpaul

Well-Known Member

Từ ngày mấy chương trình như Bạn Có Thể, Bí Ẩn Không Xa Lạ, Thế Giới Xe ra đi là em cũng xem kênh VTC2 ít hẳn :(, giờ VTC2 có phần tạp nham quá. Tốt nhất là bỏ phim trên kênh VTC2 đi, với giảm thời lượng mấy chương trình ca nhạc xuống còn 30 phút (nhớ hồi trước ca nhạc quốc tế trên VTC2 xem cũng rất chất, giờ chất lượng hình ảnh âm thanh giảm thê thảm + phát quá nhiều cái đám Ka Bốp).
Nhân tiện bác Tùng có thể đề nghị với lãnh đạo VTC là kiểm tra khẩn trương chất lượng 2 kênh Hà Nội đang phát trên hệ thống không, chất lượng rất kinh khủng đặc biệt là kênh Hà Nội 1. Nếu cần thì tốt nhất là giảm bớt số kênh đang phát trên mỗi tần số DVB-T đi (chỉ để khoảng 11, 12 kênh) để chất lượng các kênh trên DVB-T có thể đồng đều và tốt hơn.

Ðề: Re: Kênh VTC2 chính thức tiến hành thu nhận ý kiến đóng góp của khán giả

Hình như em Điêu thì đang dùng KTS vệ tinh =P~
Nghe nói em Điêu có thuộc trị em này nên cần gì VTC mở mã :D

đâu phải ai cũng như em, em nói là nói số đông mà.

Bên trên