Kéo BD Về làm remux - Ai tham gia cùng mình không

khu_khooo

Member
Chào các bác, các anh, các chị (nếu có)​
Quen biết các bác, các anh, các chị không nhiều nhưng cũng biết các anh em Thanh Hóa nhà mình rất đam mê lĩnh vực này. Nên mạo muội lập cái topic mong các bác, các anh, các chị chia sẻ cùng mình.
Anh em nào có line tốt và không bận lắm (làm xếp thì chăc bận rồi) có thể giúp đỡ mình kéo các BD gốc về để remux lại
Các bác, các anh, các chị nào có cùng sở thích và chia sẻ với khù khờ vui lòng pm qua yahoo hay skype nhé: khu_khooo
ĐT: 01256972868
Mình ở gần chợ Cầu Xâng​
Một vài BD đã remux trên tracker:

HDVNBits :: Log in
Đang làm Rango 2011 (làm xong thuyết minh, sub nhưng chư có BD)
The Warring States 2011 BluRay 1080p AVC TrueHD5.1-CHDBits (làm xong thuyết minh, sub nhưng chư có BD)
The.Lost.Bladesman.2011.BluRay.1080p.AVC.LPCM7.1.TrueHD7.1-CHDBits (làm xong thuyết minh, sub nhưng chư có BD)
Các bạn nào tham gia cũng mình, chia sẻ việc thưởng thức BD với chất lượng tốt nhất (BD + menu + audio VIET + sub VIET) và nhanh nhất

Thiện nữ u hồn 2011

Gnomeo & Juliet 2011

Kung Fu Panda 2008

Ice age 2

Ice age 3

............................................................................................................

Line nhà em là ADSL - rất mong được anh, chị, em giúp đỡ
Có gì chưa đúng mong các Bác, các Anh, các Chị bỏ qua

Chỉnh sửa lần cuối:

anbinhdo

Well-Known Member
Ðề: Kéo BD Về làm remux - Ai tham gia cùng mình không

Rất là nhiệt tình, đúng là một TV nhiệt Huyết .Thật tình chúng tôi rất cần những người như bạn để cùng chia sẽ niềm vui, đam mê của mình.!
Chúc vui và sức khỏe

mds_mds

Well-Known Member

Chào các bác, các anh, các chị (nếu có)​
Quen biết các bác, các anh, các chị không nhiều nhưng cũng biết các anh em Thanh Hóa nhà mình rất đam mê lĩnh vực này. Nên mạo muội lập cái topic mong các bác, các anh, các chị chia sẻ cùng mình.
Anh em nào có line tốt và không bận lắm (làm xếp thì chăc bận rồi) có thể giúp đỡ mình kéo các BD gốc về để remux lại
Các bác, các anh, các chị nào có cùng sở thích và chia sẻ với khù khờ vui lòng pm qua yahoo hay skype nhé: khu_khooo
ĐT: 01256972868
Mình ở gần chợ Cầu Xâng​
Một vài BD đã remux trên tracker:

Đang làm Rango 2011 (làm xong thuyết minh, sub nhưng chư có BD)
The Warring States 2011 BluRay 1080p AVC TrueHD5.1-CHDBits (làm xong thuyết minh, sub nhưng chư có BD)
The.Lost.Bladesman.2011.BluRay.1080p.AVC.LPCM7.1.TrueHD7.1-CHDBits (làm xong thuyết minh, sub nhưng chư có BD)
Các bạn nào tham gia cũng mình, chia sẻ việc thưởng thức BD với chất lượng tốt nhất (BD + menu + audio VIET + sub VIET) và nhanh nhất

Line nhà em là ADSL - rất mong được anh, chị, em giúp đỡ
Có gì chưa đúng mong các Bác, các Anh, các Chị bỏ qua

Bác có down được ở Fshare ko để e up lên cho bác.
Tiếc là e ở tận HN. :(

anbinhdo

Well-Known Member

Bác cứ Up lên đi, anh em ai có nhu cầu họ dow .Em nghĩ chắc rất nhiều người cần đấy.Thanhks

khu_khooo

Member

Cũng định lãng quên cái topic này rồi. Đêm nay không ngủ được vào thấy vẫn có bạn tâm huyết.
Khù khờ xin chân thành cám ơn các bạn rất nhiều. Đặc biệt là Hòa đã hỗ trợ mình kéo rất nhiều, mặc dù cả 2 thằng đều là ADLS
Có lẽ anh em mình bận cả.
Nhưng cũng xin lên mấy tấm hình các menu một số Bluray cho các anh em cảm thấy vui mắt vậy:

Thiện nữ u hồn 2011

Gnomeo & Juliet 2011

Kung Fu Panda 2008

Ice age 2

Ice age 3

............................................................................................................

Tất cả các phim đều có audio Thuyết Minh (chuẩn DTS HDMA), phụ đề Việt.
Play ok trên các thiết bị HDplayer, BDplayer. Chất lượng là chất lượng của BD gốc

Chỉnh sửa lần cuối:

jerrymouse

Active Member

Mình kéo torrent có: Thiện nữ u hồn + sub Việt; gần xong Gnomeo & Juliet rồi.
Xem Thiện nữ u hồn nét quá (bản 10,9G).
Cảm ơn Khu_khooo đã rất nhiệt tình!

jerrymouse

Active Member

Mấy ngày nay sever quá tải hay sao chậm quá, post mà trùng cả bài. Mod xóa hộ bài này với.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên