[Khảo sát] Bạn thích download phim bao nhiêu GB/part ??

Bạn thích download phim HD dung lượng bao nhiêu 1 part ??

• Dưới 200MB hoặc 100MB

Số phiếu: 11 9.3%
  • 200MB

Số phiếu: 17 14.4%
  • 500MB

Số phiếu: 13 11.0%
  • 1GB

Số phiếu: 30 25.4%
  • Trên 1GB hoặc 1 link duy nhất

Số phiếu: 47 39.8%

• Số lượng người bầu chọn
    118
  • Poll closed .

muitendenvn

LeechPro
Ðề: [Khảo sát] Bạn thích download phim bao nhiêu GB/part ??

Mỗi phim 1 part thôi, chia nhiều cũng vậy, nhấp chuột mệt.

đóng góp tí ý kiến ý cò cho đú với các bác

Em thì thích >1GB hoặc single link.
Chuyện rebuild thì nếu chịu khó config là ngon.
Với mấy film single link thì em để 1 connection và chọn tempfolder cùng phân vùng với nơi save hàng họ.
Có 1 điều hay hay rất logic là: Nhà bác nào mạng ADSL cùi cùi thì máy cũng phò phò=> để 1 connection cũng thừa sức full speed mà ko lo treo may khi rebuild. Còn nhà bác nào FTTH thì cứ để 16 connection oanh tạc mà chẳng phải lo nghĩ rebuild vì máy khủng i7, sợ quái gì.
:D:D

Còn chuyện vì sao những host nổi tiếng như RS, MU, người ta toàn 100-200MB thì lí do ko phải vì chất lượng mà là do uploader muốn kiếm point từ nỗi khổ click link của downloader. Có thể nói vui vui là các uploader nhận tiền thưởng từ RS, MU thì tiền công ấy 1 phần là công sức lao động của downloader cặm cụi click, click, rồi click

captainclaw

LeechPro

Chẳng phải vô cớ mà các diễn đàn lớn đều share 200 MB/part, cá nhân mình cũng thấy download part như vậy là phù hợp vì nếu download 4 part 1 lúc thì thời gian hoàn thành download có khi còn nhanh hơn là download single link movie, nhất là nếu download single link movie khi xong IDM nó ghép lại thì máy bị lag khủng khiếp.

Đồng ý với bác thanhbinh và mrmilan mỗi pảt 200MB thui. 1link 1phim ko dơn nhanh bằng down nhiều link đâu. Với lại đứt gánh giữa chừng thì khóc ròng :)) với lại bên mề gà tốc độ thất thường lắm. Chậm là chậm luôn. Nhanh là nhanh luôn :D Ủng hộ em đi các bác oy, 200MB hay 500MB thui!!!

dualshock

Member

Em thích nhất là 1G/1link. Thích nhì là 1film/1link.

ZozO

có là download :)

onggia

Well-Known Member

Em là em cứ cắm máy cả ngày kéo torrent cho nó lành không sợ đứt link,đợt này có cái hdmoviefree down thì thích hơn mỗi tội là hơi ít phim :D

Bên trên