Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

win7

Active Member
Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

Các thím cho hỏi VTVcable xem được 2 tivi HD với chỉ một cước không giả sử 50.nghin xem được 2 TV với HD không

culacvang

Well-Known Member
Re: Ðề: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

Các thím cho hỏi VTVcable xem được 2 tivi HD với chỉ một cước không giả sử 50.nghin xem được 2 TV với HD không

xem HD đc 1 tivi thôi bác ạ..tivi còn lại là SD và số kênh ít hơn

dhpaul

Well-Known Member

Cho chia analog thoải mái đã là quá lắm rồi, giờ đòi chia HD như chia cáp analog nữa thì VTVCab biết cạp gì ra ăn =))

Toietmoi

Well-Known Member
Chán cái VTVcab ở chổ là vùng phủ sóng (à quên, vùng phủ cáp) quá nhỏ bé. Nhiều nhà muốn lắp nhưng không được.

phamtug

Active Member
Ðề: Re: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

dùng AVG là có ngay vtvcab ý mà ;))

í bác ấy là muốn dùng dv vtvcab chứ k phải nhóm kênh vtvcab nói về độ phong phú thì vtvcab là ổn nhất hội tụ đủ nhóm kênh, kênh nước ngoài đc làm phụ đề nhiều hơn các đơn vị khác

nexus9x

Well-Known Member
Ðề: Re: Khu vực dành cho những người dùng VTVcab

í bác ấy là muốn dùng dv vtvcab chứ k phải nhóm kênh vtvcab nói về độ phong phú thì vtvcab là ổn nhất hội tụ đủ nhóm kênh, kênh nước ngoài đc làm phụ đề nhiều hơn các đơn vị khác

gói vtvcab mà bác :))

Cả 3 kênh k+ đều đang phát free đấy mọi người. Em đang xem derby Madrid.

phamtug

Active Member

Các bác mở kênh Diva Universal đã phát chuẩn hình 16:9 r kìa các bác

Giờ gói cước xem bóng đá dc của K+ HD lẫn SD là 1, vậy bây giờ xem trên VTVCab thì có dc xem kênh của K+ dạng HD ko nhi?

phamtug

Active Member

Vẫn là Sd bác ak k+ n có độc 3kênh HD để kinh doanh đời nào n cấp tín hiệu HD

Sao nhà các bác thi thoảng dc xem K+ nhỉ? Hay là cứ phải đăng ký sử dụng dịch của của K+ trên cab thì khi nào nó thả ra thì mới xem dc?

phamtug

Active Member

Sao nhà các bác thi thoảng dc xem K+ nhỉ? Hay là cứ phải đăng ký sử dụng dịch của của K+ trên cab thì khi nào nó thả ra thì mới xem dc?

cần j phải đ.k bác cứ khi nào thả ra thì mh xem vài trận thôi :D

Bên trên