Khu Vực Gom Gió Thành Bão Của Hội HD Vũng Tàu (Spam)

hbinhlove2003

Well-Known Member
Bác langthang đang ở trên Xì Gòn chắc đi tham dự Audult VN Show 2012 :)), hnay đi được tặng 2 CD này show tí cho anh em VT ngắm.

davidhand

Moderator
Bác langthang đang ở trên Xì Gòn chắc đi tham dự Audult VN Show 2012 :)), hnay đi được tặng 2 CD này show tí cho anh em VT ngắm.

Bác B có vẻ hợp kạ với ku Khôi e rồi đấy! Ku này đúng là "lang thang khắp VN" đi ... "xin" đĩa nhạc ở các "Hai Ẻn Sâu" nên giờ cũng có bộ sưu tập kha khá rồi! :)

hbinhlove2003

Well-Known Member
Bác Khôi ngày mai đăng ký tham gia offchai với HDSG nè bác :D, em làm tài xế cho bác ấy :))

cuongf

Ðề: Khu Vực Gom Gió Thành Bão Của Hội HD Vũng Tàu (Spam)

Em đã rước 1 con HD20 và một dàn onkyo siêu cùi mía! hihi nhưng phòng ngủ em nghe thế là em vừa lòng lắm rồi (Onkyo 055M - điện 100v - siêu cùi hị hị)
"AV sâu" em cũng có đi với bác Langthang...học được khối thứ...ấn tượng nhất dàn 3D dùng con máy chiếu 4K - hiệu ứng 3D chuẩn ko cần chỉnh luôn! :D

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Khu Vực Gom Gió Thành Bão Của Hội HD Vũng Tàu (Spam)

Bác B có vẻ hợp kạ với ku Khôi e rồi đấy! Ku này đúng là "lang thang khắp VN" đi ... "xin" đĩa nhạc ở các "Hai Ẻn Sâu" nên giờ cũng có bộ sưu tập kha khá rồi! :)

e langthang den 02 ngay lien ma chang duoc cd cua Son Ha,bac Binh cho e xin cai cd F1 cua Son Ha nhe

Newbie-HD

Member
Ðề: Re: Khu Vực Gom Gió Thành Bão Của Hội HD Vũng Tàu (Spam)

3 Bác này bị cấm cửa ở box HD Sài gòn. giờ qua dây lập topic chép gió. hâm mộ các bác quá

Em củng ko có nha bác!!! ^#(^
Trong 3 nick bác nói em thấy có hoasimtim đúng là bị ban bên đó thôi ợ!! :))

hoasimtim

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Khu Vực Gom Gió Thành Bão Của Hội HD Vũng Tàu (Spam)

Cấm chổ nào thì mình quá chổ khác thôi, chủ yếu là giao lưu để có thêm bạn mới thôi mà các bác. Hãy cùng HDVietnam phát triển vững mạnh. :))

Yes, hdvietnam rộng lắm, chỉ là một cái topic thôi mà:D
Qua đây anh em mình cùng vui cũng tốt \m/

Newbie-HD

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Khu Vực Gom Gió Thành Bão Của Hội HD Vũng Tàu (Spam)

Yes, hdvietnam rộng lắm, chỉ là một cái topic thôi mà:D
Qua đây anh em mình cùng vui cũng tốt \m/

Hà hà, SG đang mưa bão rồi, ko cần gió của bác nữa... Vũng Tàu trời quang mây tạnh rất phù hợp để bác phát huy sở trường! :))

hoasimtim

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Khu Vực Gom Gió Thành Bão Của Hội HD Vũng Tàu (Spam)

Hà hà, SG đang mưa bão rồi, ko cần gió của bác nữa... Vũng Tàu trời quang mây tạnh rất phù hợp để bác phát huy sở trường! :))

Ở chỗ nhà em đâu còn mưa, bác ở Thủ Đức mà nhỉ?

nvqhaiduong

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Khu Vực Gom Gió Thành Bão Của Hội HD Vũng Tàu (Spam)

Bác vào box SG, topic "Chào ngày mới" sẽ thấy nick của hoasimtim được đặt ở vị trí rất ư là trang trọng! =))
Bác có thích vị trí trang trọng như vậy không, em cũng có thể đặt bác vào đó được :D

Bên trên