Khu vực trao đổi đồ chơi của anh em HD Quảng Ninh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

tuan_ipad2

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: Dành cho các bác vẫn còn yêu HD Quảng Ninh

Đôi này làm sur của bộ nhà bác dtungcp và bác xedaprach89 thì đúng kiểu đây. Sao không thấy 2 bác này có ý kiến nhỉ?

hai e nó đã bay theo chủ mới, em mới lấy dòng cm về nghe khác hẳn 685

chuoi_1_hot

Ðề: Khu vực trao đổi đồ chơi của anh em HD Quảng Ninh

Em cần mua đôi loa để nâng cấp cho bộ Onkyo 4450 để nghe nhạc, nhờ các bán tư vấn hoặc để lại cho em. Thank

nth_et_vn

Active Member

Em mới nâng cấp VGA, đang thừa một em VGA ECS Nvidia Geforce GTS 250, chuyên trị xem phim HD và chơi game, bác nào cần thì bảo em nhé

Ứ thích con này đâu, khủng quá so với nhu cầu của em. Em đang tìm mỏi mắt cái 512mb - 128bit mà ko thấy, nản dần rồi.
Vấn đề là bộ máy tính ở nhà em nó "cục sắt" lắm, nên chỉ có nhu cầu vừa phải như trên thôi. Có ai dư dả cái món đó hông ạ?

Toàn là hàng khủng ko anh em chơi quá sang luôn!

HDCP

Super Moderators

Em mới nâng cấp VGA, đang thừa một em VGA ECS Nvidia Geforce GTS 250, chuyên trị xem phim HD và chơi game, bác nào cần thì bảo em nhé

Thông tin về em nó đây

ECS Web Site > NBGTS250-1GMU-F (V1.0)

Không có nhu cầu, phim thì đã chuyển sang HDP hết rồi, còn game lại không nghiện ngập :D

beegees

Well-Known Member

Em này còn cả cổng S-Video cơ à, cổ thế á??!! thừa DVI nhưng thiếu HDMI và VGA. Trả đùa một câu được thì rước về này: 500k.

HDCP

Super Moderators

Em này còn cả cổng S-Video cơ à, cổ thế á??!! thừa DVI nhưng thiếu HDMI và VGA. Trả đùa một câu được thì rước về này: 500k.

Con này nó đòi hỏi cả nguồn phụ, tốn điện phải biết, thêm nữa phải mua cổng chuyển đổi từ DVI sang HDMI, với lại vga ECS trước nay không có tên tuổi nhiều như mấy ông nhớn khác. bác đừng trả đùa 500k, 400k thôi bác ạ ;))

beegees

Well-Known Member

Xin chú, 8600GT; 9600GT anh đều có và đều có HDMI hết. Vấn đề là chú có OK kô để anh còn xin tiền vợ??.

hung81_ha

em có em VGA này :

nếu bác nào thích thì pm nhé

beegees

Well-Known Member

Em này thanh lý nhiêu??? Phát cho cái giá còn về xin Gấu chứ cứ đưa ảnh lên thì chỉ để thắp hương giống ông Milano à?

nth_et_vn

Active Member

Em này thanh lý nhiêu??? Phát cho cái giá còn về xin Gấu chứ cứ đưa ảnh lên thì chỉ để thắp hương giống ông Milano à?

Đúng ựa! Đã up lên anh em trên này thì cứ show all, share all luôn đi bác, khỏi pm pr gì nữa ựa.

manhbmc

Member

Em có con này. Bây giờ ko có thời gian dựng phim nữa bán đi kiếm tiền mua thứ khác... Bác nào thích PM em nhé.

oriolemax

Em hóng hớt tí. Chả là em có đôi loa Nhật Bổn cổ lỗ sĩ Aurex ss930, mỗi con nặng khoảng 60 ký, tuổi nó chắc hơn tuổi em. Tóm lại là em ko có điều kiện sắm âm ly phục vụ nhu cầu của cặp loa này, em thấy nhiều bác khoái loại cổ lỗ này thì em loa loa loa cho bác nào quan tâm thì í ới. Hoặc các bác tới khiêng giúp em nó, hoặc các bác đủi cho em bộ đa kênh để em xếp phòng khách chơi tết.

Em quên ko chụp ảnh, nhờ các pác gu gờ hộ.

Em ở Hạ Long các pác nhé. Tel: 0905520000

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên