KHU VỰC TRAO ĐỔI VẬT DỤNG CỦA ANH EM HD HẢI DƯƠNG

Ðề: KHU VỰC TRAO ĐỔI VẬT DỤNG CỦA ANH EM HD HẢI DƯƠNG

Bác nào thanh lý Effect yamaha REV100 hay LEXICON MX200 không? Em đang quan tâm

1984kute

Active Member

chả là thế này,e cho bộ victor đi rồi.vẫn có nhu cầu mua bộ dàn nghe nhạc vàng trữ tình
bác nào có thấy bộ nào nghe ngọt và chi tiết thì mách em
hoặc ai có ới em tiếng
em thì nghe cũng dễ thôi ạ.lắp âm ly rời thì cao tiền quá mà chi phí hạn hẹp khoảng 2tr5 thôi ạ
thank các bác trước

tronghang

Mấy bác âm thanh chạy đâu hết rồi? vụ dàn này xuống chợ sắt thì tha hồ mà chọn.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

chả là thế này,e cho bộ victor đi rồi.vẫn có nhu cầu mua bộ dàn nghe nhạc vàng trữ tình
bác nào có thấy bộ nào nghe ngọt và chi tiết thì mách em
hoặc ai có ới em tiếng
em thì nghe cũng dễ thôi ạ.lắp âm ly rời thì cao tiền quá mà chi phí hạn hẹp khoảng 2tr5 thôi ạ
thank các bác trước

Như Bác yêu cầu thì chỉ chơi bộ dàn cũ về dùng là OK, vừa có CD player, vừa có hộc Cassette để hoài cổ, vừa có Radio để nghe và bộ này còn đủ cả âmply, loa nghe trọn bộ luôn. Cỡ 2,5 triệu là được bộ mini ngon lắm rồi, tại Hải Dương cứ ra Trung tâm thương mại thôi, còn không xuống chợ sắt Hải Phòng cũng đủ cả.
Hà Nội cũng có hàng ở đây:
http://hangcu.com.vn/product/?catid=23
http://muare.vn/NgheNhin-dan-am-thanh/2427021

Vài con tham khảo:

1- Dàn sony MD515 cực khủng, với hệ thống 3CD, 3MD, với công suất receiver 100w và 100w/ loa x 2 cho ra âm thanh rung chuyển cả nhà. Đầy đủ các chức năng từ cơ bản đến cao cấp, đặc biệt sử dụng làm loa máy tính thì quá tuyệt, có thêm chức nănng tăng bass càng thêm uy lực, 16 tone EQ lựa chọn theo sở thích. Điện thế 100v
Giá: 2tr150

2- Dàn sony MD555 & MD575 cực khủng, với hệ thống 5CD, 5MD, với công suất 100w và 98w loa x 2 cho ra âm thanh rung chuyển cả nhà. Đầy đủ các chức năng từ cơ bản đến cao cấp, đặc biệt sử dụng dàn này làm loa máy tính thì quá khủng. Điện thế 100v
Giá: 2tr250

3- Victor khủng WMD500 với công suất 93w và hệ thống 3CD và 4MD, với thiết kế 3 đường tiếng và 4 loa (3 way 4 speaker) chơi nhạc cực hay với đủ thể loại, thao tác surround, và tone trực tiếp trên máy, sang 1 MD qua 3 MD đồng thời, ngõ vào optical dùng làm loa thì trên cả tuyệt vời, điện thế 100v
Giá: 2tr250

4- Dàn sansui H05-H07 kết hợp với loa sansui x77 với hệ thống 4 thớt rời, mỗi thớt 1 nhiệm vụ, chỉnh bass trebse balance trực tiếp trên thớt amplifier, hỗ trợ từ phát CD, cassette 2 tape đến làm loa máy tính, điện thoại v.v......
Giá: 2tr450

Lưu ý: các dàn này cũng chơi được cả đĩa MD tức là đĩa Mini Disc là loại đĩa hát số chất lượng rất cao, ghi xóa được rất tiện dụng

Đơn giản hơn là dùng bộ loa vi tính cỡ 1 triệu - 1,5 triệu cũng rất ngon, nghe được.

Chỉnh sửa lần cuối:

1984kute

Active Member

cảm ơn bác sơn rất nhiều.thực sự giá đó chỉ chơi hàng bãi cũ,và mục đích của em cũng vậy.em chơi cũng nhiều vì từ đầu tháng đổi mấy bộ rồi vì nghe những bộ đó chưa ưng ý[tốn kém quá]
về victor em cảm nhận thế này,chất âm mềm nhưng không được chi tiết,bass rất khá em nghe nhạc vàng nên cũng ko thích nên cho đi
về sony em dùng qua 1 2 đời nhưng thực thấy thất vong âm của sony hiện tai em vẫn dùng bộ v715av,có lẽ sony chỉ sản xuất phần nhìn thì ổn thôi.tiếng nghe khô ko mềm,nghe nhạc mà như vậy nên em cũng ko mở nên em đang thanh lý
nghe loa vi tính em thấy hạn chế tiếng bass không được thoát,gị gừ vì loa nhỏ, chắc em nhìn con sansui ổn nhưng ko biết âm như thế nào.báo cáo bác hôm em và anh ruột lấy cho ông ấy bộ âmly sansui 607 và đôi loa tecnic nghe cũng ổn giá là 9m2.chắc chắn là đẩy dc bộ sony này đi em sẽ đi chợ sắt chứ em ra trung tâm thương mại và loanh quanh hd rồi,rất ít mà nghe chán lắm

Chỉnh sửa lần cuối:

1984kute

Active Member

em thừa bộ này ae hd nhà mình có nhu cầu em để lai cho.giá chắc mềm thôi ạ....vì là đồ cỏ thôi
nhưng nghe thì cũng rất dc a.chất âm môc mạc chi tiết,đánh class a rất tốt
quá bổ rẻ trong tầm tiền YAMAHA
150w/1ch ra đc 4 loa:-SS

tronghang

em thừa bộ này ae hd nhà mình có nhu cầu em để lai cho.giá chắc mềm thôi ạ....vì là đồ cỏ thôi
nhưng nghe thì cũng rất dc a.chất âm môc mạc chi tiết,đánh class a rất tốt
quá bổ rẻ trong tầm tiền YAMAHA
150w/1ch ra đc 4 loa:-SS

Bác xem rổ giá thế nào? thơm ngon e lấy cho.

phanmem

Member

Chào các bác! Mình muốn mua bộ âm li loa PA 2030 bác nào có bán hoặc biết ai bán chỉ rùm. Xin cảm ơn các bác nhiều.

caosonhd

BĐH HD Hải Dương

Chào các bác! Mình muốn mua bộ âm li loa PA 2030 bác nào có bán hoặc biết ai bán chỉ rùm. Xin cảm ơn các bác nhiều.

Bác đăng tìm amply loa PA 2030 là loại của hãng nào thì mới biết được chứ, nói rõ hơn xem, khó hiểu quá???

phanmem

Member

À, quên mất đấy, sory các bác. Bộ âm li loa PA 2030 này là của Đức cũ từ xưa, từ những năm 1989, chạy đĩa than, liền luôn âm li chạy con công suất cùng tên và kèm thêm 2 loa thùng. Bác nào có hoặc biết ai bán xin chỉ rùm. Thanhk các bác!

anhatnhoa

Well-Known Member

Em cần bán ổ WD 500Gb sata3 còn bảo hành tới 2014. Giá 1tr050k
Có bác nào cần ới em nào. :X
Đói quá mang ổ ra bán :(

tinhdhmo

Active Member

Bác nào có Denon 390 II thì ới em nhé

Cần mua bộ amply + loa làm karaoke. Bác nào muốn nâng cấp thì ới mình một tiếng nhé.

phanmem

Member

Bác tets kĩ đi không kêu chạy ổn định, thương lượng giá rổ tí đi em mua. Bác ở đâu vậy? qua bên bác xem còn hàng gì thanh lí mua luôn?

anhatnhoa

Well-Known Member

Bác tets kĩ đi không kêu chạy ổn định, thương lượng giá rổ tí đi em mua. Bác ở đâu vậy? qua bên bác xem còn hàng gì thanh lí mua luôn?

Hàng chạy ngon bác nhé! Em đang sử dụng để comment cho bác đây! =.=" Nhiều dữ liệu trong ổ quá chưa biết lấy ra kiểu gì bác ạ!

Heo-Dat

Member
Re: Ðề: KHU VỰC TRAO ĐỔI VẬT DỤNG CỦA ANH EM HD HẢI DƯƠNG

Bác ở chỗ nào nhể. ở TP thì cuối tuần về e qua xem hàng luôn. Mà ổ desktop hay ổ di động vậy bác. Nếu ổ di động thì e way xe luôn :D.

anhatnhoa

Well-Known Member
Ðề: Re: Ðề: KHU VỰC TRAO ĐỔI VẬT DỤNG CỦA ANH EM HD HẢI DƯƠNG

Bác ở chỗ nào nhể. ở TP thì cuối tuần về e qua xem hàng luôn. Mà ổ desktop hay ổ di động vậy bác. Nếu ổ di động thì e way xe luôn :D.

Em ở TPHD bác ơi! Ổ Desktop sata3 7200 chứ không phải ổ di động bác ạ! Em vẫn đang cắm máy dùng hàng ngày mà :)
Còn bảo hành tới 04/30/2014 bác ạ!
Hình:

Bên trên