KODI và Truyền Hình FPT V2.0.3

lanh quyet

Active Member
Mình vẫn không xem được NetTV mình nhấn nhiều lần nhưng nó load tí là dừng luôn cắm dây lan đó chắc nghĩ phải đăng ký truyền hình chứ ko cho xem free bạn ơi

salemmax

Well-Known Member
Mình vẫn không xem được NetTV mình nhấn nhiều lần nhưng nó load tí là dừng luôn cắm dây lan đó chắc nghĩ phải đăng ký truyền hình chứ ko cho xem free bạn ơi
Mình cũng Không Biết làm sau luôn mình test nhiều kênh vẫn còn chạy mà các kênh NetTv Mình thấy Nó không có rõ Nét lấm bạn có thể coi mobiTv Hoạc FPTPlayOnline Cũng Được mà Thank Bạn nhiều

lanh quyet

Active Member
Bạn có thể loại bỏ trong mục xem phim theo yêu cầu có hai phim Niềm Hạnh Diện Nhà Đường với Tần Thời Mình Nguyệt bị lỗi rồi bạn có thể xoá hai phim đó giùm mình không phần truyền hình tổng hợp của thôngld hình như ko xem được mấy kênh bạn có thể bỏ đi để kodi nó đỡ tốn tài nguyên và nhẹ nhàng

salemmax

Well-Known Member
Bạn có thể loại bỏ trong mục xem phim theo yêu cầu có hai phim Niềm Hạnh Diện Nhà Đường với Tần Thời Mình Nguyệt bị lỗi rồi bạn có thể xoá hai phim đó giùm mình không phần truyền hình tổng hợp của thôngld hình như ko xem được mấy kênh bạn có thể bỏ đi để kodi nó đỡ tốn tài nguyên và nhẹ nhàng
ok để minh xóa cho thank bạn

robocopluumanh

Kênh live streaming hay thật đấy hôm qua xem đã luôn thanks bác salemmax thật nhiều chúc bác luôn khỏe mạnh và thành công

lanh quyet

Active Member
Bản update của bác Thaitni bạn update nói vaphim không bạn đã chỉnh và update lại chưa mình dùng theo Addons của bạn bạn update nhầm vậy mình phải update lại rồi

robocopluumanh

bác salemmax ơi netTV bị lỗi hôm qua đến giờ mình không xem được nữa bác fix giùm em thank bác nhiều

lanh quyet

Active Member
Cái IPTV Proxy lại báo lỗi bạn ơi cái htvplus có cách nào xem được trọn vẹn các kênh của hvtc ko ah bạn cài hộ trợ cho nó nhưng vẫn báo lỗi

Bên trên