KODI và Truyền Hình FPT V2.0.3

salemmax

Well-Known Member
bác salemmax ơi netTV bị lỗi hôm qua đến giờ mình không xem được nữa bác fix giùm em thank bác nhiều
hiện tại mình đang tìm link mới link củ die hết rồi mong bạn thông cảm

Cái IPTV Proxy lại báo lỗi bạn ơi cái htvplus có cách nào xem được trọn vẹn các kênh của hvtc ko ah bạn cài hộ trợ cho nó nhưng vẫn báo lỗi
hiện tại có 2 IP Proxy khi lỗi hết 2 cái proxy mới không xem được 2 proxy đó hoạc động cho 3 nhà mạng việt nam

lanh quyet

Active Member
Bạn nói tối nay nó thay phiên nhau lỗi rồi mình update xong ngay FPT Play Online cũng lỗi lúc xem được lúc ko.Nó không lỗi đồng loạt nhưng một hồi thì cái này lỗi xong update rồi nhảy sang kia update cứ kiểu này cũng hơi phiền ah mà tvhay mình thấy nhấm vô có xem đc đâu bạn update Addons đó làm gì thêm cho nó rườm rà mình thấy bạn update mà vào xem ko đc

Chỉnh sửa lần cuối:

salemmax

Well-Known Member
Bạn nói tối nay nó thay phiên nhau lỗi rồi mình update xong ngay FPT Play Online cũng lỗi lúc xem được lúc ko.Nó không lỗi đồng loạt nhưng một hồi thì cái này lỗi xong update rồi nhảy sang kia update cứ kiểu này cũng hơi phiền ah mà tvhay mình thấy nhấm vô có xem đc đâu bạn update Addons đó làm gì thêm cho nó rườm rà mình thấy bạn update mà vào xem ko đc
Hiện tại bên fptplay mình đang mất vip do fpt nó thay đổi code bên đang cố gắng fix lỗi trong thời gian xóm nhất có thể tvhay hiện tại nó cứ đổi code liên tục không thể nào theo dõi kịp nói nổi nữa rồi để mình gửi nó xuống thanks bạn nhiều

lanh quyet

Active Member
Oh không có gì mình thấy cái nào không dùng thì nên gỡ cho đỡ nặng thôi ko có gì ví dụ có một cái dọn rác được rồi mình thấy bạn để cả hai bạn nên xoá cái raw gi do cho tien

Super Man

Active Member
Bạn Salemmax ơi, nhơ bạn fix lỗi giùm kho phim Fcine.net không xem được. Nó báo lỗi Fshare login không thành công. Thanks bạn nhiều!

salemmax

Well-Known Member
Bạn Salemmax ơi, nhơ bạn fix lỗi giùm kho phim Fcine.net không xem được. Nó báo lỗi Fshare login không thành công. Thanks bạn nhiều!
Hiện tại mình đang đợi bên xshare fix lỗi này nếu mong muốn thì bạn có thể xem phim online theo yêu cầu mình có videos hướng dẫn ở #1 bạn có thể tham khảo

Super Man

Active Member
Mình không có tk vip Fshare nhưng lại rất thích coi phim ở trang Fcine.net. Nếu bạn có thể đưa vip Fshare của bạn vào trang này thì rất hay. Một lần nữa cảm ơn bạn rất nhiều vì đã tạo ra 1 addon hay.

salemmax

Well-Known Member
Mình không có tk vip Fshare nhưng lại rất thích coi phim ở trang Fcine.net. Nếu bạn có thể đưa vip Fshare của bạn vào trang này thì rất hay. Một lần nữa cảm ơn bạn rất nhiều vì đã tạo ra 1 addon hay.
nếu bạn xem phim trên addons của em thì không cần tài khoản mình có hướng dẫn xem phim theo yêu cầu bạn thích phim nào của Fcine.net thì bạn bạn yêu cầu link đó vào là xem được ngây thôi bạn vào Trang 1 Của Mình có hướng dẫn

Super Man

Active Member
Cám ơn bạn nhiều! Mình đã làm được rồi. Bạn có thể thêm vào addon các link phim về thê loại ao thuat được không? Mình thấy có nhiều phim về ao thuat đường phố rất hay.

lanh quyet

Active Member
Bác có thể bỏ bớt chương trình cho kodi nhẹ hơn không ví dụ chương trình dọn rác raw gì đó còn bên sctv cũng không xem được nữa trên htvplus cũng không xem được full hd của của mấy kênh bạn nên edit lại mục truyền hình xem chung mạng thấy nhiều quá mà xem chẳng được mấy

Bên trên