KODI và Truyền Hình FPT V2.0.3

lanh quyet

Active Member
Nhóm kênh vtvcab nằm bên Mytv vẫn không xem được có cách nào xem trọn vẹn không admin

lanh quyet

Active Member
Hiện tại các kênh vtvcab đã bị mã hóa hết rồi mình đang tìm links mình cũng thích mấy kênh vtvcab lắm
Oh vậy nên bỏ ra chứ người ta không biết hiểu lầm tưởng còn dùng được trong truyen hình danh cho mạng fpt cũng để

Chỉnh sửa lần cuối:

filmHD

Active Member
Bac salemmax sao mình tải lại bảng Repository Gshare 1.0.0 để cài lại trên kodi 17 củ mình đang xài trước giờ nó vẩn báo lổi là sao vậy . Hay mình phải cài lai kodi từ đầu , xin được hướng dẫn . Cảm ơn

salemmax

Well-Known Member
Bac salemmax sao mình tải lại bảng Repository Gshare 1.0.0 để cài lại trên kodi 17 củ mình đang xài trước giờ nó vẩn báo lổi là sao vậy . Hay mình phải cài lai kodi từ đầu , xin được hướng dẫn . Cảm ơn
Mình đã có up bãn kodi 17.6 cho bãn android V5 còn bãn android V4.4xx Mình đang làm Sẻ Có bãn Update Chiều nay sẻ xong mình sẽ update lên ngây mà bạn phải cài lại bản mới nha thank bạn

Chỉnh sửa lần cuối:

lanh quyet

Active Member
Hai phần truyền hình fpt và vnpt không xem được trong mục truyền hình xem chung các mạng mạc dù Cáp quang đã sửa xong mong admin fix sớm

salemmax

Well-Known Member
Hai phần truyền hình fpt và vnpt không xem được trong mục truyền hình xem chung các mạng mạc dù Cáp quang đã sửa xong mong admin fix sớm
Hiện tại bên mình chưa có proxy còn sống đễ mình tìm trong thời gian tới thanks bạn nhiều

Bên trên