Korea Republic VS Uruguay : Châu á - Nam Mỹ !

HDCP

Super Moderators
Ðề: Korea Republic VS Uruguay : Châu á - Nam Mỹ !

bác Low end trẻ tuổi chấp làm gì em =)), kiếm điểm làm gì, anh đây lên p là hết cỡ rồi, cá độ nhiều sếp Chip loại không tính điểm vào thành viên xuất sắc trong tháng, vậy có gì mà kiếm nữa, chỉ có kiếm Nhok thôi :x

Không thấy nói gì vụ xem WC HD ở Bà triệu hả em :-L

Anh cùng ý kiến với Nhok là Hàn về nhưng dự đoán 2-3 cho nó hấp dẫn =D>

Em cá với bác, ai thắng thì Nhok thuộc về người đấyX_X

conan2901

Active Member

hjc, thua 1 -0 rồi, BLV, vâng vẫn là BLV làm bực cả mình, tắt tiếng thì ko có cảm hứng, điên thật

ngoibet

Member

Em nhớ bác nào đó so sánh hai đội Triều Tiên rằng "một thằng coi sâm như khoai lang và một thằng coi khoai lang như sâm". Bây giờ châu Á còn hai đội, cổ vũ HÀN QUỐC, bàn thua ngớ ngẩn thôi, 2-1 cho Á châu!!

NhuQuynhCF

Hy vọng 2-1 cho châu á HQ đá hay phết.

conan2901

Active Member

Ai đoán mà hay thế nhỉ:)

đây nữa này :D
Korea Republic VS Uruguay : Châu á - Nam Mỹ !
Năm nay có 2 đại diện châu Á lọt vào vòng 16 và điều trùng hợp là cả 2 đều gặp 2 đại diện đến từ Nam Mỹ.
Đây là trận mở đầu cho vòng 1/16 này hi vọng với tinh thần đấu nockout sẽ khiến các trận đấu gay gấn hơn ở vòng đầu.
em dự :2-1 cho Uru ( mặc dù cổ vũ cho châu á :D)
mặc dù HQ đá rất nhiệt và cố gắng, nhưng urg vẫn trên 1 bậc

hoangtrinhag

Thua rồi, buồn và tức. Tiền đạo Hàn Quốc dứt điểm kém quá, có ít nhất 2 cơ hội đã bị bỏ qua. Tỷ lệ cầm bóng trên sân của đội đến từ Châu Á nhiều hơn, và tổ chức tấn công tốt hơn. Nói chung người Hàn có thể hãnh diện rời khỏi cuộc chơi với trận đấu này. Vẫn còn buồn...

Hình như trọng tài hơi ép Hàn, các bác có nghĩ thế không?

IloveHDz

TỨc cái trái mà park ji sung tỉa trái banh quá đỉnh vậy mà cái cha số 20 dứt điểm quá dỏm.Hơi bùn !!

Nhok

Sao trận này mình ko cá kiếm với anh Sâm nhỉ :">
Xem xong thấy buồn quá , Hàn về thật rồi :((
Nhưng mà phải nói quả cuối tiếc kinh khủng ấy , Ju Young đá trúng thủ môn , ôi , quả đấy mà mấy bạn Uru ko về kịp là vào liền đấy :((

overkillx

Huyền Thoại

Nhưng mà phải nói quả cuối tiếc kinh khủng ấy , Ju Young đá trúng thủ môn , ôi , quả đấy mà mấy bạn Uru ko về kịp là vào liền đấy :((

Hàn Quốc đá hay quá mà thua thật đáng tiếc :(
Quả đá qua thủ môn lại nhớ đợt Tiger cup ở sân Hàng đẫy vướng cái vũng nước không thì VN ăn rồi

Lại Văn Sâm

Nhưng mà phải nói quả cuối tiếc kinh khủng ấy , Ju Young đá trúng thủ môn , ôi , quả đấy mà mấy bạn Uru ko về kịp là vào liền đấy

Tại em nhát quá chứ sao nữa, trận sau cá đi :">

Tiếc cho Hàn quốc quá :((

lanhoang

Hàn Quốc đá hay thế mà thua, buồn thật... các chân sút trận này đá quá yếu-nhẹ chứ kô thì nhiều cơ hội thắng nữa. Và quả bị 1-2 cũng do hậu vệ phá bóng mà hụt nên dẫn đến 1 bàn thua + mất cơ hội đi tiếp.

Xin chia buồn cùng đội tuyển HQ và các bạn cũng đã cao đầu nói lời tạm biệt xứ sở kèn :O) :O) :O) :O) :O).

Hàn Quốc đá hay thế mà thua, buồn thật... các chân sút trận này đá quá yếu-nhẹ chứ kô thì nhiều cơ hội thắng nữa. Và quả bị 1-2 cũng do hậu vệ phá bóng mà hụt nên dẫn đến 1 bàn thua + mất cơ hội đi tiếp.

Xin chia buồn cùng đội tuyển HQ và các bạn cũng đã cao đầu nói lời tạm biệt xứ sở kèn :O) :O) :O) :O) :O).

Vâng, Trận này xem hay mà người bình luận cũng hay phải không bác.

Đúng là TBC và Khắc Cường là cặp bài trùng ,các bác nhỉ ?

HyH

Nhật Bản mới đúng là niềm tự hào Châu Á, một đội mà chỉ ăn nổi một anh yếu kém như Hy Lạp và hòa trên thế thua trước Nigieria,rồi bị Achentina giã cho 4 trái và ăn lại 1 trái nhờ sai lầm của hậu vệ thì có đáng gọi là niềm tự hào này nọ không nhỉ?
Hôm qua BLV trên VTV hình như nắm kèo dưới, nên mới có chuyện HQ dẫn bóng vừa qua vạch giữa sân là hét lên y như rằng HQ đã dẫn bóng vào khu vực 16m50 vậy, còn khi Ur đá vào thì im re cái miệng.
8 năm trước HQ lọt vào đến bán kết nhưng đó là một sự kiện mà ai cũng thừa nhận là do trọng tài, chúng ta đừng lấy thành tích ăn gian đó mà cho là niềm tự hào này nọ.
Còn Nhật Bản thì vượt qua vòng bảng rất ấn tượng,họ thắng đại diện rất mạnh của Châu Phi là Camerun,chỉ thua 1 trái trước Hà Lan và thắng ấn tượng trước một đội có tiếng của Châu Âu là Đan Mạch đến 3 trái.Vậy mà họ có được bao giờ gọi là niềm tự hào gì đâu,mà cũng có thể với trình độ dân trí của người Nhật cộng với tinh thần võ sỹ đạo,họ không muốn được gọi như thế

Nói chung Hàn Quốc phòng ngự kém quá,sơ hở +sai lầm.:(

brucelee123456

Active Member

ghét nhất bạn Tuấn ANh bên VTV! Cứ nhảy vô họng người ta mà nói! Vô duyên hết sức!

kennyminh

Well-Known Member

Nhật Bản mới đúng là niềm tự hào Châu Á, một đội mà chỉ ăn nổi một anh yếu kém như Hy Lạp và hòa trên thế thua trước Nigieria,rồi bị Achentina giã cho 4 trái và ăn lại 1 trái nhờ sai lầm của hậu vệ thì có đáng gọi là niềm tự hào này nọ không nhỉ?
Hôm qua BLV trên VTV hình như nắm kèo dưới, nên mới có chuyện HQ dẫn bóng vừa qua vạch giữa sân là hét lên y như rằng HQ đã dẫn bóng vào khu vực 16m50 vậy, còn khi Ur đá vào thì im re cái miệng.
8 năm trước HQ lọt vào đến bán kết nhưng đó là một sự kiện mà ai cũng thừa nhận là do trọng tài, chúng ta đừng lấy thành tích ăn gian đó mà cho là niềm tự hào này nọ.
Còn Nhật Bản thì vượt qua vòng bảng rất ấn tượng,họ thắng đại diện rất mạnh của Châu Phi là Camerun,chỉ thua 1 trái trước Hà Lan và thắng ấn tượng trước một đội có tiếng của Châu Âu là Đan Mạch đến 3 trái.Vậy mà họ có được bao giờ gọi là niềm tự hào gì đâu,mà cũng có thể với trình độ dân trí của người Nhật cộng với tinh thần võ sỹ đạo,họ không muốn được gọi như thế

Hoàn toàn đồng ý với bác =D>

hoangtubongma

Active Member

Vâng, Trận này xem hay mà người bình luận cũng hay phải không bác.

Đúng là TBC và Khắc Cường là cặp bài trùng ,các bác nhỉ ?
Ọe cặp bài trùng gì bác ợ. Bình luận dở ẹc mà ra đây cho vẻ thiên tài. Em xem trận đấy tắt mute bật bài WC lên cho hay đấy~X(~X(~X(

Bên trên