Lập topic xin chỉ giao' giùm về việc không thể đăng nhập Game

DoanHuynh

Well-Known Member
Em co' biêt' game qua 4rum nhưng hao' hửng lăm' cũng chỉ làm mình tụt hưng' khi mà chưa chơi game thử bao giờ cho dù online hằng ngày:-?? Chăc' cac' bac' biêt' đo' là gì phải không? Noi' thật mình chưa thây' game nào củ chuôi' như trò này khi mà đăng nhập cũng không thể đăng nhập được :-S Luc' nào cũng hiện mât' kêt' nôi' vơi' may' chủ cho dù mình co' làm gì để vào được đi chăng nữa :(( Đên' giờ thì mình qua' nản và dan' topic này lên tâm sự vơi' mọi người.

Ðề: Lập topic xin chỉ giao' giùm về việc không thể đăng nhập Game

ko bik bạn gặp phải VD mất kết nối ntn. Game nì mới vẫn còn kha khá lỗi, nhất là khá nặng, load lâu kinh (đang down cái dzì là khỏi dzô game lun :|
Còn 1 VD về kết nối nữa là các bạn vào = trang chủ: trungtho.thoidai.webgame.vn thì khi gõ tên username thì phải là: "NickDiễnĐàn"@HDVN nha. Còn ko thì dzô = link của bác cuabongang - thành viên BQT trg topic giới thiệu game ticky đó
Bà kon dzô chơi chung cho dzui đi. Mình thấy game này cg hay mà. Càng chơi lên cao càng thấy hay :D

Vàng thì bạn lên lev 3 (Phong kiến) đi giao thương thì có mà ê hề, chỉ thiếu res thui :|
Còn lev thấp mà thiếu vàng chỉ có cách dzô chợ mà đổi res => vàng !^^

overkillx

Huyền Thoại

Vàng thì bạn lên lev 3 (Phong kiến) đi giao thương thì có mà ê hề, chỉ thiếu res thui :|
Còn lev thấp mà thiếu vàng chỉ có cách dzô chợ mà đổi res => vàng !^^

Đi giao thương kiểu gì? Mình có cái quái gì mà bán đâu chưa kể hết thằng nọ đến thằng kia đến đánh, tiền ít không đủ quân toàn bị thua.

Gameplay thì cũng được nhưng cho phép cướp lẫn nhau không hay, mới chơi chưa đủ lực toàn bị thằng chơi lâu đánh thì đến bao giờ mới ngóc đầu dậy :(

Ủa mà chỉ có cùng cấp mới cướp dc nhau mà !^^
Còn khác cấp mà bị phủ văn mình thì bị thu thuế :D
Bác cứ ở Lev 2 up thật mạnh rùi hãy lên Lev3 (phong kiến)

overkillx

Huyền Thoại

Ủa mà chỉ có cùng cấp mới cướp dc nhau mà !^^
Còn khác cấp mà bị phủ văn mình thì bị thu thuế :D
Bác cứ ở Lev 2 up thật mạnh rùi hãy lên Lev3 (phong kiến)

Ẹc, mình lên Lev3 rồi :(
Đang tìm cách nào phát triển kinh tế chứ lẹt đẹt quá :D

heartless

Member

hay quá.phải chơi ngay mới được

Bên trên