LCD SamSung Anh em tư vấn giùm

herogame

Ðề: LCD SamSung Anh em tư vấn giùm

Thank chip nhiều, để về mình connect nó vô, tự vì đồ mới mua nên chứa dám nghịch, nhịn ăn uống cả năm mới mua được, nên bạn thông cảm nha. Hỏi trước làm sau.

morote

Herogame: LA37B530 có bị bóng ma khi xem film, chơi game ( PES, đua xe...) không hả bạn?

min080589

Member

các bác cho em hỏi là đã bác nào xài lcd samsung chưa, khi xem truyền hình cáp thế nào có chấp nhận được 0 em đang nhắm 1 là pana 37" hoặc 1 em samsung 40b550 theo mọi người thì càng to càng tốt mà khó nghĩ quá

thachthuc

Member

Mình đang định mua cái LCD SamSung LA37B530 full HD 1080. Không biết các bạn có ý kiến gì về dòng sản phẩm này không. Mình dùng nó để kết nối với PC để coi phim HD. Anh em có ký kiến gì xin góp ý. Card màng hình của mình là con Gigabyte 8400GS 256 upto 512, có cổng VGA, DVI, TV-out :eek:

Anh Em giúp mình cho ý kiến để mình có thể xem phim với hình ảnh đẹp nhất.

theo mình thì SS có ưu điểm là rẻ nhất,còn màu sắc kg đẹp,phải chỉnh lại màu tùy theo film,thường thì mình vào pc tăng màu xanh dương lên 1 chút,giữ nguyên màu đỏ và màu xanh lá thì xem cảm thấy đẹp

meomatto

Active Member

Ngoài SS 37B350 ra thì còn LG 37Lh35, 37LH70. Vote cho LG37LH70. Nhật hay Hàn chả khác gì nhau nhiều lắm đâu.

Bên trên