Lệ Quyên - Album vol.5 Con Tim Dại Khờ và CD Nhạc xưa Dòng Thời Gian [09/2013]

tkltmt

Well-Known Member
Ngày mai 9/9/2013 2 album này sẽ được phát hành rộng rãi đến các thính giả, ủng hộ CD gốc nếu đĩa nghe hay nhé mọi người

C0ld8x

Member
Ðề: Lệ Quyên - Album vol.5 Con Tim Dại Khờ và CD Nhạc xưa Dòng Thời Gian [09/2013]

Hôm nay 9/9 rồi mà chưa bác nào up lên cho nghe kẽ nhể :D

binna

Well-Known Member
Ðề: Lệ Quyên - Album vol.5 Con Tim Dại Khờ và CD Nhạc xưa Dòng Thời Gian [09/2013]

Hôm nay 9/9 rồi mà chưa bác nào up lên cho nghe kẽ nhể :D

CD mới phát hành, chắc dăm ba ngày sau mới có.....
hay bác mua ủng hộ đĩa cho chị ấy đi, có nghe liền cho nó nóng sốt

Daviddat

Member

Đương nhiên là mua đĩa gốc để thưởng thức rồi. Đây là một trong những ca sỹ Việt nam hiện tại được yêu thích bởi giọng ca và lối hát rất tình cảm trầm ấm. Xin cảm ơn.

hnah_rm

Đã bác nào trên tay 2 CD này chưa :D

ttlinhha

Well-Known Member

Bác tkltmt cho em hỏi là mua đĩa gốc ở đâu thì tin tưởng đc ah? Em cũng chỉ muốn mua đĩa gốc thôi, em ở Hà Nội

tkltmt

Well-Known Member

Bác tkltmt cho em hỏi là mua đĩa gốc ở đâu thì tin tưởng đc ah? Em cũng chỉ muốn mua đĩa gốc thôi, em ở Hà Nội

mình ở TPHCM bạn à :)

theo mình nghĩ đĩa gốc chỗ nào cũng như nhau thôi, chủ yếu là giá cả sẽ khác nhau tùy nơi

chuc90

Bác mua chưa? Ở chỗ nào đấy cho e biết vs! E cũng HN đây :D

ttlinhha

Well-Known Member

Bác mua chưa? Ở chỗ nào đấy cho e biết vs! E cũng HN đây :D
Em thì hay mua CD ở Holiwood chỗ Nguyễn Chí Thanh (Gần cổng VTV ấy) nhưng ở đấy cập nhật đĩa mới hơi chậm nên chưa tìm đc chỗ khác. Với lại em mua đĩa gốc chỉ sợ hàng giả thôi nên mới hỏi chỗ nào mua uy tín

ngon123

Em ở tỉnh lẽ làm sao mua đây ta. Thôi chờ bác nào up lên vậy

hangdocbk

gàn phố Vọng -HN có quán nào bán k nhỉ

cuongcvt

Đã mua cả 2 al bum nhưng quả thật quá thất vọng vì những gì mong đợi. Hòa âm phối khí kém, mặc dù rất thích LQ nhưng không hiểu sao hai album này cô chọn bài không phù hợp với chất giọng. Nhiều bài nghe như đấm vào tai. Chán

do_long_khach

Well-Known Member

Nghe tệ quá. Cảm giác tất cả mọi thứ bị làm cho nhẵn nhụi đi, chả có cái gì là sắc sảo nhấn nhá cả. Kiểu như đang xem bluray bị bắt quay lại với DVD vậy.

Hai Scm

Active Member
2 album mới em nghe không thấy hay bằng Khúc tình xưa 2010 và Mọt thời ta đã yêu nhau 2011

do_long_khach

Well-Known Member

"Để nhớ 1 thời ta đã yêu" bác ơi. Fan thì gọi tên cho đúng tý nhé

Khả năng thẩm âm kém nên em nghe đi nghe lại để xem Lệ Quyên đã đổi mới đươc gì, và cố động viên mình là cái mới sẽ hơn cái cũ. Nhưng quả thật là so với những album trước thì kém xa, hay do thị trường nên mức độ đầu tư cho 2 album này ít nhiều đã bị cắt giảm chăng???

Bên trên