LG 49UB700T bị hở sáng ở góc và cạnh viền màn hình máy mới mua ở Nguyễn Kim

kenzuro6789

tình hình là em mới mua con LG 4K ở nguyễn kim được dùng thử 5 ngày nhưng mới ngày đầu bị hở sáng vậy có được LG bảo hành không vậy các bác.?? mong các bác chỉ dẫn

Nói Nguyễn Kim đổi Tivi mới cùng model đi. Chừng nào nó không cho, thì mới gọi bảo hành. Làm nhanh vào.

rongcuoimay

tình hình là em mới mua con LG 4K ở nguyễn kim được dùng thử 5 ngày nhưng mới ngày đầu bị hở sáng vậy có được LG bảo hành không vậy các bác.?? mong các bác chỉ dẫn
mọi chuyện ra sao rồi bác? mình cũng dự định làm em LG 4k ở nguyễn kim đây. nhân viên tư vấn là dùng thử 5 ngày mà, ko thích thì trả.
bác kenzuro6789 đổi tv mới hay trả vậy?

Tranduymb

Member
Ðề: LG 49UB700T bị hở sáng ở góc và cạnh viền màn hình máy mới mua ở Nguyễn Kim

Xem hở sáng mức độ nào, chứ hở chút thì cái nào cũng thế mà :(

rongcuoimay

Re: Ðề: LG 49UB700T bị hở sáng ở góc và cạnh viền màn hình máy mới mua ở Nguyễn Kim

Xem hở sáng mức độ nào, chứ hở chút thì cái nào cũng thế mà :(

bác chụp 1 tấm hở chút cho mình xem được không? đang chuẩn bị mua nên khá quan tâm vấn đề này

Tranduymb

Member
Ðề: Re: Ðề: LG 49UB700T bị hở sáng ở góc và cạnh viền màn hình máy mới mua ở Nguyễn Kim

bác chụp 1 tấm hở chút cho mình xem được không? đang chuẩn bị mua nên khá quan tâm vấn đề này

Mình ko có máy nào chụp ảnh tốt chút, nên ko chụp đc hở sáng, chụp nó chỉ tối thui thôi :(

Bên trên