Lịch chiếu phim tại Cafe HDmedia 39.Lê Huân update...

satan85

Well-Known Member
Ðề: Lịch chiếu phim tại Cafe HDmedia 39.Lê Huân

Chắc tại em ngồi đầu nên ko nghe chi hết :)) Mà em thấy xem phim bật 2 loa sau to hơn 2 loa font là nghe mới sướng =P~

đúng rồi đó ngồi đầu có 4 cái loa nó ám hết người chú lấy đâu nghe sau , hôm qua a thử đứng sau thấy nghe tiếng ở sau ghê lắm, xem robin bắn tên nghe phía sau đã lắm

top_hd

Member

đúng rồi đó ngồi đầu có 4 cái loa nó ám hết người chú lấy đâu nghe sau , hôm qua a thử đứng sau thấy nghe tiếng ở sau ghê lắm, xem robin bắn tên nghe phía sau đã lắm
phim 18 + có nge 2 loa sau khong anh :)) :)) :))

hdbladies

Banned

Hôm đó em về coi Iron Man mà mấy đoạn bắn nhau cái ghế nó rung rung ... với lại theo em ngồi phía sau coi là sướng nhất ...

nhoctom

Hôm đó em về coi Iron Man mà mấy đoạn bắn nhau cái ghế nó rung rung ... với lại theo em ngồi phía sau coi là sướng nhất ...

Bác ăn ngủ điều độ, ngủ sớm dậy sớm hít đất tập tạ hèn chi người đô phải :">

hdbladies

Banned

Tớ không phải đô, mà là mập, có chi mô, ăn rồi ngồi coi HD miết thì thân hình nó ta ra thôi !

trudaihiep

Đúng rồi - coi phim 13 + trở xuống thì người to ra, coi phim 18+ thì teo lại ... nên anh em HD mình hễ cứ ai teo là biết chiến 18+ nhiều thôi ...

Nhìn Tom chắc luyện 18+ dữ ghê lắm ta, nhìn người teo thế cơ mà. Mà đủ 18 chưa mà ăn rồi coi 18+ cho người nó teo thế =)). Anh có mấy bộ 1080pxxx , có nhu cầu cóp ko? :eek:3

bnhhl

Well-Known Member

Nhìn Tom chắc luyện 18+ dữ ghê lắm ta, nhìn người teo thế cơ mà. Mà đủ 18 chưa mà ăn rồi coi 18+ cho người nó teo thế =)). Anh có mấy bộ 1080pxxx , có nhu cầu cóp ko? :eek:3

Tội tom nhà ta. Lâu nay núp ở đâu không thấy xuất hiện té ra là đi luyện xxx đến nỗi tẩu hỏa nhập ma teo lại còn xíu

bnhhl

Well-Known Member

Đúng rồi - coi phim 13 + trở xuống thì người to ra, coi phim 18+ thì teo lại ... nên anh em HD mình hễ cứ ai teo là biết chiến 18+ nhiều thôi ...

Nhìn em ngoài đời đô con khiếp. Lúc đầu nhìn tương lớn tuổi lém chứ

hoangthehiep

em cũng muốn tham gia HD Huế lắm nhưng bận quá, học cả ngày ko có thời gian rảnh. Chắc cuối tuần sắp xếp qua xem 1 buổi mới đc.

chaienHD

Member

em cũng muốn tham gia HD Huế lắm nhưng bận quá, học cả ngày ko có thời gian rảnh. Chắc cuối tuần sắp xếp qua xem 1 buổi mới đc.

Chào mừng chú đến HD Huế nha.
Chú cố gắng sắp xếp cuối tuần này đi off lun.
Nếu chú chưa đăng ký thì qua topic đăng ký ha

nhoctom

Bác cứ đăng kí vào danh sách, khi nào rãnh rỗi thì giao lưu với anh em ;)

hp_fabius

A e Hd ở Huế đông vui quá nhỉ. Chắc phải tham gia cho vui thôi. Mình cũng mê Hd lắm nhưng khổ nổi cái Lap của mình cùi quá, chỉ xem được 720p thôi.

kenzhin88

Welcome, ko sao cả, vào hội rồi mấy anh tay to cho tiền nâng cấp lên Full HD, khỏi lo

Bên trên