LỊCH OFFLINE CỦA HD VŨNG TÀU

davidhand

Moderator
Như đã thống nhất trong buổi offline lần trước, hội sẽ tổ chức offline định kỳ 1 tháng 2 lần:

- Lần 1: 8:00am ngày CN tuần đầu tiên của tháng.
- Lần 2: 8:00am ngày CN tuần thứ 3 của tháng.

Địa điểm offline sẽ thay đổi và sẽ được thông báo qua ĐT bằng SMS or Email cho từng người.
Vậy thay mặt BĐH tôi xin thông báo để mọi người chủ động sắp xếp thời gian tham dự.

Trân trọng,
davidhand.

HÌNH ẢNH OFFLINE:

+ Lần I

+ Lần II

+ Lần III

+ Lần 4

+ Lần 5

+ Lần 6 06/01/2013

+ Lần 7 20/01/2013

+ Lần 8

+ Lần 9: 03/03/2013

Chỉnh sửa lần cuối:

octieuvn

Member
Ðề: LỊCH OFFLINE CỦA HD VŨNG TÀU

Rồi, xong phim. Thế đợt off tiếp theo là 20 Jan rồi. E lúc đó lên đường đi công tác mất. Hic, cứ tưởng có cơ hội "hốt" Vaudi, hóa ra lại vẩn xui xẻo8->

bauthui1983

Active Member

Oánh dấu trên lịch từ giờ đến cuối năm thui!
Vậy là mỗi năm, mình có 24 ngày dành cho đàn ông, cấm vợ đụng vào 24 ngày thiêng liêng này! :))

davidhand

Moderator
Re: Ðề: LỊCH OFFLINE CỦA HD VŨNG TÀU

Vậy là mỗi năm, mình có 24 ngày dành cho đàn ông, cấm vợ đụng vào 24 ngày thiêng liêng này! :))

Thì thỉnh thoảng cũng phải phờ ri tí cho đời nó xanh! :D

Rồi, xong phim. Thế đợt off tiếp theo là 20 Jan rồi. E lúc đó lên đường đi công tác mất. Hic, cứ tưởng có cơ hội "hốt" Vaudi, hóa ra lại vẩn xui xẻo8->
Trốn lần 2 rồi đó nhá, ghi sổ mới được! :)

langthangvn33

Uploader

chú nói chình xác .....ặc ặc vợ thì em không lo em lo cô công chúa nhà em ... siêu quậy luôn ...

tlosa88

Member

:(( 2 lần đầu ko tham gia đc vì đang ở ngoài Bắc :-< tiếc nhất là lần off vs bên HD SG xôm tụ thía mà hem tham gia dc :-<

cuongtn87

Well-Known Member
thôi rồi! em quên mất! off 20/1 này em xin vắng ạ! các bác cho em bốc thăm vắng mặt nhé! hị hị đàn em nhỏ con và nhiệt tình nhất hội!

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: LỊCH OFFLINE CỦA HD VŨNG TÀU

thôi rồi! em quên mất! off 20/1 này em xin vắng ạ! các bác cho em bốc thăm vắng mặt nhé! hị hị đàn em nhỏ con và nhiệt tình nhất hội!

bác david xem lại 18/1 ăn tiệc ở xì gòn 20/1 còn đang ở xì gòn mà chơi vậy ép em quá ... hay cn này off luôn đi... chơi thế 20/1 sáng sớm em về cũng không kịp...

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: LỊCH OFFLINE CỦA HD VŨNG TÀU

bác david xem lại 18/1 ăn tiệc ở xì gòn 20/1 còn đang ở xì gòn mà chơi vậy ép em quá ... hay cn này off luôn đi... chơi thế 20/1 sáng sớm em về cũng không kịp...

Lịch đã thống nhất, đây là ý kiến của tất cả AE chứ a ko áp đặt nhé! Mục đích là để AE chủ động và sắp xếp thời gian tham gia offline hàng tháng mà thôi. Nếu e cảm thấy bị "ép" thì ko cần đi, 18/1 a cũng đi dự tiệc cty ở New World như e, off 20/1 chứ ko phải 19! Việc offline là dịp để AE gặp gỡ giao lưu với nhau cho vui chứ ko phải "cuộc họp quan trọng", e ko Cần tham gia cũng được, quen rồi!

Chỉnh sửa lần cuối:

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: Re: LỊCH OFFLINE CỦA HD VŨNG TÀU

Lịch đã thống nhất, đây là ý kiến của tất cả AE chứ a ko áp đặt nhé! Mục đích là để AE chủ động và sắp xếp thời gian tham gia offline hàng tháng mà thôi. Nếu e cảm thấy bị "ép" thì ko cần đi, 18/1 a cũng đi dự tiệc cty ở New World như e, off 20/1 chứ ko phải 19 nhé! Mà thôi, a cũng quen việc e vắng mặt những lúc a cần rồi, nhắc nhở e mấy lần rồi cũng như ko!

em giởn thôi , bác david calm down ... em không đi 20/1 thì tháng 2 em đi....

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: LỊCH OFFLINE CỦA HD VŨNG TÀU

Bác hội phó có vẻ hay trốn nhỉ....hê hê..chạy nhanh thôi

chú coi chừng anh không đi đám cưới anh về bốc thăm lấy đầu HDP của chú bấy giờ ... 19/1 anh phải đem 02 cái mày ảnh ra Lê Bảo Minh sửa vì Lê Bảo minh chỉ làm sáng thứ 7 thôi , cái này chú biết rồi , tối 19/1 thì có đám cưới xì gòn ... anh sợ cái kiểu này lắm toàn phải ở lại 1 đêm ở xì gòn , hôm 31/12/2012 ăn đám cưới lúc 7 giơ tối ,thế là 1/1/13 mới về VT được ...

chú mà làm anh giận 3 giờ sáng a đi Hoa mai về bốc thăm cho chú biết tay...

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: LỊCH OFFLINE CỦA HD VŨNG TÀU

chú coi chừng anh không đi đám cưới anh về bốc thăm lấy đầu HDP của chú bấy giờ ... 19/1 anh phải đem 02 cái mày ảnh ra Lê Bảo Minh sửa vì Lê Bảo minh chỉ làm sáng thứ 7 thôi , cái này chú biết rồi , tối 19/1 thì có đám cưới xì gòn ... anh sợ cái kiểu này lắm toàn phải ở lại 1 đêm ở xì gòn , hôm 31/12/2012 ăn đám cưới lúc 7 giơ tối ,thế là 1/1/13 mới về VT được ...

chú mà làm anh giận 3 giờ sáng a đi Hoa mai về bốc thăm cho chú biết tay...

Bác về đê..Kím chuyện quá...Lý do lý trấu đủ cả đôi đường...Đi ọp Hao mồi quá....Công nhận anh ăn.................với em kinh thiệt..ha ha

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: LỊCH OFFLINE CỦA HD VŨNG TÀU

Bác về đê..Kím chuyện quá...Lý do lý trấu đủ cả đôi đường...Đi ọp Hao mồi quá....Công nhận anh ăn.................với em kinh thiệt..ha ha

ah cũng muốn lắm nhưng việc cứ đến tới tấp ,tối qua 1 giờ đêm mới về đến nhà , bạn anh Thông hồi trước làm trưởng phòng an toàn PVD Tech , giờ làm Loyd register vừa mất vì tai nạn giao thông , 2 thằng với nói chuyện với nhau cách đây mấy hôm ... nghe báo tin mà không tin còn hỏi đi hỏi lại...

Thông hay training về ISO và OSHAS ,không biết có hay làm việc với chú Huy không...

thật sự không hiểu tại sao lại anh lại nhiều đám cưới như vậy ... thât ra 20/1 còn 1 cái đám cưới ở Mũi kê gà resort ở Phan Thiết .... chú lên FB của anh là thấy lời mời to đùng .... ah hồi trước khi độc thân anh phủ sóng hơi bị rộng....phủ từ Cà Mau tới HN luôn

còn lý dó , lý trấu gì đó , anh em ném đá anh nhận hết .... a sống không thẹn với lương tâm là được chú Huy và Cường điều biết điều này ....

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: LỊCH OFFLINE CỦA HD VŨNG TÀU

ah cũng muốn lắm nhưng việc cứ đến tới tấp ,tối qua 1 giờ đêm mới về đến nhà , bạn anh Thông hồi trước làm trưởng phòng an toàn PVD Tech , giờ làm Loyd register vừa mất vì tai nạn giao thông , 2 thằng với nói chuyện với nhau cách đây mấy hôm ... nghe báo tin mà không tin còn hỏi đi hỏi lại...

Thông hay training về ISO và OSHAS ,không biết có hay làm việc với chú Huy không...

thật sự không hiểu tại sao lại anh lại nhiều đám cưới như vậy ... thât ra 20/1 còn 1 cái đám cưới ở Mũi kê gà resort ở Phan Thiết .... chú lên FB của anh là thấy lời mời to đùng .... ah hồi trước khi độc thân anh phủ sóng hơi bị rộng....phủ từ Cà Mau tới HN luôn

còn lý dó , lý trấu gì đó , anh em ném đá anh nhận hết .... a sống không thẹn với lương tâm là được chú Huy và Cường điều biết điều này ....
\
Năm 2013 rồi mà Khôi mập nhà mình vẫn còn mất mát nhiều nhể. A T em không biết..Vì bên em làm với DNV...có a.Dũng và Nam thôi.Còn Training thì a.Sơn và a.Tùng của ABS

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: LỊCH OFFLINE CỦA HD VŨNG TÀU

\
Năm 2013 rồi mà Khôi mập nhà mình vẫn còn mất mát nhiều nhể. A T em không biết..Vì bên em làm với DNV...có a.Dũng và Nam thôi.Còn Training thì a.Sơn và a.Tùng của ABS

Thật ra DNV là Loyd là 02 đối thủ cạnh tranh , nó có nhiều mảng , nhưng mảng tư vấn và audit về ISO , OSHAS thì hay training lằm ,nhấ là về internal auditing ,vì vậy việc đi thuê phòng training là chuyện thường ngày ... hiện tại bên anh đang làm việc với DNV...

ngoài ra còn một số cty làm về mảng này còn có BSI ,BVQI ... chắc chắn bên chú cũng có ISO...

Bên trên