LỊCH OFFLINE CỦA HD VŨNG TÀU

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: LỊCH OFFLINE CỦA HD VŨNG TÀU

Thật ra DNV là Loyd là 02 đối thủ cạnh tranh , nó có nhiều mảng , nhưng mảng tư vấn và audit về ISO , OSHAS thì hay training lằm ,nhấ là về internal auditing ,vì vậy việc đi thuê phòng training là chuyện thường ngày ... hiện tại bên anh đang làm việc với DNV...

ngoài ra còn một số cty làm về mảng này còn có BSI ,BVQI ... chắc chắn bên chú cũng có ISO...
Bên PTSC đủ các loại ISO...heheh

quangtuong

Banned
Ðề: LỊCH OFFLINE CỦA HD VŨNG TÀU

mấy bác làm ptsc quen biết rộng .kiếm cho em 1 suất làm chung cho vui.em xin hậu tạ ạ

atuan1410

Lần trước em không có dịp tham dự cùng các anh. Lần này (20/01) em đã quyết tâm bỏ không đi HSE cùng công ty để có cơ hội offline cùng mọi người trong hội lần đầu tiên. :)

phuochalan

Well-Known Member
Re: Ðề: LỊCH OFFLINE CỦA HD VŨNG TÀU

Lần trước em không có dịp tham dự cùng các anh. Lần này (20/01) em đã quyết tâm bỏ không đi HSE cùng công ty để có cơ hội offline cùng mọi người trong hội lần đầu tiên. :)

Đừng nói trướccc

phuochalan

Well-Known Member

Đừng nói trướccc

meoconred

Member
Ðề: Re: LỊCH OFFLINE CỦA HD VŨNG TÀU

thôi rồi! em quên mất! off 20/1 này em xin vắng ạ! các bác cho em bốc thăm vắng mặt nhé! hị hị đàn em nhỏ con và nhiệt tình nhất hội!

Thôi rồi không có chú em chở anh qua VT off, buồn mất 5' luôn đó tin không?

atuan1410

Cho em hỏi hội mình có hay sử dụng Skype không ạ? Ví dụ có vấn đề gì thắc mắc thì hỏi luôn cho tiện hoặc cũng có thể chém gió tưng bừng cho nhanh. Mình có thể tạo 1 nhóm trên đó rồi mọi người cùng vào thảo luận ạ.

Nick skype của em là: phamanhtuan87

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: LỊCH OFFLINE CỦA HD VŨNG TÀU

Thôi rồi không có chú em chở anh qua VT off, buồn mất 5' luôn đó tin không?

rồi hiểu luôn!
dạ bữa đó bạn em nó làm đám cưới trên tân thành, thế là hứa đi dự lễ cưới của nó! chứ ko thì em cũng qua VT làm cú bốc thăm lấy hên đầu năm rồi!

octieuvn

Member

Loại được nhiều "đối thủ sừng sỏ" quá nhỉ. Tiếc là em cũng không đi được (đi công tác mất rồi). Có cho bỏ phiếu qua mạng không các bác?:))

davidhand

Moderator

Loại được nhiều "đối thủ sừng sỏ" quá nhỉ. Tiếc là em cũng không đi được (đi công tác mất rồi). Có cho bỏ phiếu qua mạng không các bác?:))

Vậy thì tặng cho cái Vaudi vào inbox nhé! :D

phuochalan

Well-Known Member
Sunday này off đâu các ngài nhể....Mặc dù rất bận, nhưng cứ được vui với anh em thì thí mạng cùi cũng chơi....Ha ha ha

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: LỊCH OFFLINE CỦA HD VŨNG TÀU

Sunday này off đâu các ngài nhể....Mặc dù rất bận, nhưng cứ được vui với anh em thì thí mạng cùi cũng chơi....Ha ha ha

chú này hôm rôi nói họp xong gọi anh mà không thấy .... hôm đó mỏi lưng quá ... muốn thư giản với chú mà chú trốn anh

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: LỊCH OFFLINE CỦA HD VŨNG TÀU

Em mới dl bản cũa lão vkc. Thấy âm thanh HD master hay hơn ac3..hihi

trời có master nữa hả .... tuần sau mới chép được ,
mai a đi xì gòn đưa ông bô bà bô của bà xã đi Mỹ ... thứ 2 mơi về ...

Bên trên