Lịch Phát Sóng Trực Tiếp Hát Mãi Ước Mơ 3 Tập 10

Hát Mãi Ước Mơ 3 Tập 9 vừa được lên sóng tuần này sẽ là sự xuất hiện của khách mời ca sĩ Ái Phương sẽ cùng đồng hành cùng với giám khảo Trấn Thành và Võ Hạ Trâm.

Trong những câu chuyện xuất hiện trong chương trình tuần này thì có lẽ câu chuyện đau lòng nhất là hoàn cảnh của thí sinh Huỳnh Thị Khánh Phượng. Em đến với chương trình để hát cho ước mơ của gia đình mình và cũng chính là ước mơ to lớn nhất cuộc đời em.

Vì sức khỏe yếu, không thể tự chăm lo cho bản thân nên Phượng chỉ trông chờ vào bố mẹ. Dù đã có tuổi nhưng bố mẹ Phượng vẫn ngày ngày đi làm keo để có tiền mua thuốc cho em. Thương cho bố mẹ già yếu vẫn mang trên vai gánh nặng cuộc sống, Phượng mặc việc mang trong mình bao nhiêu căn bệnh, thứ em mong muốn là dành những điều tốt đẹp nhất cho mẹ của mình. Vì thế, em tìm đến "Hát mãi ước mơ" với mong muốn trả được nợ ngân hàng ngày trước bà đã vay để chữa bệnh cho em, đồng thời giúp mẹ có thêm tiền chữa bệnh.

Ngoài ra, trong chương trình còn có sự tham gia của anh Võ Ngọc Phương hát để chữa bệnh cho vợ, có chi phí lo việc học cho con và anh Nguyễn Văn Lượng (Dương Thế Huy) muốn dùng giọng hát của mình để trang trải cuộc sống cho người mẹ

truc-tiep-hat-mai-uoc-mo-mua-3-tap-10-full-hd-9376-episode-9360-215x121.jpg

Mời các bạn đón xem Hát Mãi Ước Mơ 3 Tập 10 phát sóng lúc 20h30 Thứ Sáu kênh HTV7 và phát lại trên kênh giải trí online xemtivi.

Bên trên