Linn Records Christmas gift 2013

Như các bác đã biết năm ngoái Linn đã tặng người nghe các bản thu miễn phí chất lượng cao nhân dịp giáng sinh. Năm nay tiếp tục Linn cũng đã bắt đầu khởi động chiến dịch tặng người nghe các bản thu miễn phí. Trên trang của Linn Records đã bắt đầu cho download bản nhạc đầu tiên, bản thu này sẽ được cho down miễn phí điến ngày 1/12/2013 và sau đó mỗi ngày Linn sẽ cho down một bài hát mới cho đến Ngày giáng sinh. Các bác hãy nhanh chân và liên tục theo dõi để có thể download đầy đủ các bản thu miễn phí chất lượng cao của Linn. Em xin dẫn link Linn — 24-bits of Christmas — Free High Quality Music Every Day

Ðề: Linn Records Christmas gift 2013

E xin bổ sung là nếu các bác không có tài khoản của Linn Records hoặc ngại lập tài khoản em sẽ up lên fshare để các bác tiện download, em sẽ up hai định dạng studio master là Flac và Alac để các bác tiện dùng ạ, vì như e dùng macbook làm nguồn phát nên e thích định dạng file alac hơn. Link e sẽ cập nhật sau ạ.

Đây là link folder share, em sẽ cập nhật từng ngày ngay khi có track, hiện tại mới có một bản taster track nếu em nhớ không nhầm thì có trong album của năm ngoái rồi.
Linn Records --

paintervnob

Active Member

Bác hãy nhanh chân và liên tục theo dõi để có thể download đầy đủ các bản thu chất lượng cao của Linn, up lên HD để ACE nào hạn hẹp thời gian có thể được thưởng thức cùng nhé.
Many meny thanks^:);)

Cảm ơn bác đã ủng hộ. E thấy có vẻ các bác forum mình không hứng thú với chủ đề này lắm thì phải. Không thấy các bác comment cho ý kiến.

sieulong

Well-Known Member

năm trước em cũng mua một CD dạng số như vầy trên Linn. cũng chọn định dạng cao nhất có thể. Chất lượng thì rất xuất sắc. Nhưng kể từ khi mua về đến nay đã hơn cả năm mà chỉ nghe được không đến 10 lần.

Em vẫn thích một chiếc CD cầm trên tay hơn.

@ anh chủ: Không phải mọi người không quan tâm đâu, anh đưa link vào thì mọi người sẽ download, anh ẩn link bên trong nút THANK thì mọi người sẽ thank. Donwload nhạc như là một thói quen sưu tầm thôi. Nhưng còn comment thì chắc ai thật sự quan tâm mới làm.

lin400526

Well-Known Member
[QUOTE =“ chesterbennington,職務:6373741,成員:344615”]如您所知,Linn去年為聖誕節的聽眾提供了高質量的免費錄音。今年繼續了,林恩還發起了一項運動,為聽眾提供免費唱片。在開始下載第一首曲目的Linn Records網站上,該唱片將免費下載到2013年12月1日,然後Linn每天都會下載一首新歌,直到聖誕節。請抓緊時間,繼續關注Linn的高質量免費錄音的完整下載。Link Linn-24位聖誕節-每天免費提供高品質音樂[/ QUOTE]
謝謝

Bên trên