List phim HD trên Megashare.vn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

rabbit90

Ðề: List phim HD trên Megashare.vn

bác băng nhân giờ chỉ update cuối tuần thoi ạ?

kokokoko

Well-Known Member

dạo này anh ng.băng bận hay là mất hứng với việc update list rồi thế :D

latinoheat48

Cho tui hỏi cần phải post bao nhiêu bài mới đc xem link down :-?

Megashare bị ngỏm từ 0h đêm qua, không biết khi nào mới được phục hồi...:(

ffv

Active Member

Các bác bên này ít chơi nhạc lossless nhỉ, chỉ toàn thấy film thôi. Bên 1280 có nhiều nhạc lắm.

ffv

Active Member

Bác thích nhạc ji cứ request đi. Nhạc nhẹ hơn film nên dễ giúp hơn nhiều ;))

Ok, cám ơn bác trước. Để tôi kiếm đã, list bên đó nhiều nhưng down oải lắm. Tôi chủ yếu thích nhạc vàng thôi.

kokokoko

Well-Known Member

update mệt lắm bạn ah . nhất là cái tháng ai cũng đua nhau post phim vì cuộc thi dành cho uploader kia nữa :p , chắc anh iceman mệt rồi :p

vn199x

Member

update mệt lắm bạn ah . nhất là cái tháng ai cũng đua nhau post phim vì cuộc thi dành cho uploader kia nữa :p , chắc anh iceman mệt rồi :p

công nhận cũng khổ thật.các bác post film nhiều quá.nhiều lúc thấy loạn hết cả lên.chả biết film nào hay hoặc mình quan tâm để down cả.thế nên mình mới cần bác iceman làm list để tiện việc theo dõi...dù sao cũng cám ơn bác iceman đã bỏ công sức từ trc đến nay để làm cái list này!!! ;;)

vn199x

Member

thỉnh thoảng bác iceman rảnh thì updates cho mọi người đi :D
muốn download phim mình thích mà mệt quá.các bác uploader lên hàng nhanh kinh khủng..

atamd

Active Member

Mình thấy cái giải uploader chỉ làm box download megashare loạn thêm mà thôi, 1 phim rất nhiều người up, ko những thế còn up đi up lai nhiều lần, điển hình là bộ How to train your dragon. Mình thỉnh thoảng có phim gì hay thì up lên share cho mọi người xem thôi chứ còn tranh giải kiểu này thấy rối rối sao ấy.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên