List phim HD trên Megashare.vn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ffv

Active Member
Ðề: List phim HD trên Megashare.vn

Từ giờ mình sẽ chuyển sang kéo Bluray nguyên đĩa, không biết trong list này link còn sống không biết?

pjah_2004

Member

Quả thật tôi cũng thấy tình hình upload thời gian này quá ..hỗn độn. Chắc vì lý do đó mà bac Iceman cũng mệt mỏi với việc update list phim tại đây (mục mà tôi cho rằng rất hữu ích và tiện dụng). Phim up lên nhiều, và rất nhiều phim trùng lặp nhau (trùng cả nhóm rip), phụ đề thì khỏi nói vì không anh em nào đủ sức để làm sub, dịch sub cho kịp! Tiếc quá. Nhưng dù sao cũng rất cám ơn các uploader, người đã giúp phong trào HD phát triển, Xin cám ơn các anh

ffv

Active Member

Thừa còn hơn thiếu bạn à, càng đông càng vui...

wjzhweo

Member

ddc gần tháng rồi bác ng` băng ko update list ! list đóng bụi :(

huy_tung2910

tình hình là e thấy có rất nhiều tên phim trong list mà khi nháy vào link dow thì đều báo link đã bị xóa, bác có thể xóa bớt những tên phim đó. nhìn cho đỡ rối mắt ko ạ. thank bác

tuyenpanda

thanks chủ thớt nhé. mà mề gà xé nhà em sao dạo này chạy rùa quá. mega1280 thì vẫn ok

LINGCHAIN

Có ai giup minh up 4 phan phim tremors. Mình rất thích phim này mà tìm hoài không gặp hix. :((

Cám ơn các bạn, anh iceman và các anh khác làm việc chăm quá.

Mình đang tìm Pussy Cat Live Show in London, bác nào có up dùm lên Megashare, nén lại MKV khoảng 1gb cũng được, cáM ƠN NHIỀU.

Các bro có thể test lại xem link fim iron man 2 ổn o nhỉ ?
E vừa thử kéo tất cả các bản , get link hay để bình thường cũng đều down o được ? Ai thử xem hộ xem ms đang bị khìn hay do link iron man 2 có vấn đề nhé ? tks .

fptnet

Mình thấy có nhiều flim mới được các member up lên. Nhưng không thấy bác iceman update lại danh sách flim trong thread T.T . Mong bác sớm update list để mọi người có thể dể dàng tìm kiếm flim mình thích. Thx !

Dạo này bạn Iceman đi đâu mà không thấy update list films nhỉ

Các bác cho hỏi : mình dùng con TVIX 7000 , chép phim blueray gốc về xem , nó bảo là bản test cái gì đó chỉ cho xem 100 lần thôi . mỗi lần mình xem 1 phim là nó trừ đi 1 , bây giờ chỉ còn lại khoãng 70 nữa thôi . Mình lo là nó trừ dần còn 0 thì mình không xem được file blueray gốc nữa . Nhờ các cao thủ chỉ giáo , xin đa tạ .

Sorry , mình post ở đây không biết có đúng chổ không ?

orbatGTA

Em nghèo mà fải mua thêm kái HDD 1,5Tb, h nhịn đói, tiền mượn vẫn chưa trả nèk :(

orbatGTA

Các bác cho hỏi : mình dùng con TVIX 7000 , chép phim blueray gốc về xem , nó bảo là bản test cái gì đó chỉ cho xem 100 lần thôi . mỗi lần mình xem 1 phim là nó trừ đi 1 , bây giờ chỉ còn lại khoãng 70 nữa thôi . Mình lo là nó trừ dần còn 0 thì mình không xem được file blueray gốc nữa . Nhờ các cao thủ chỉ giáo , xin đa tạ .

Sorry , mình post ở đây không biết có đúng chổ không ?

Pó tay vụ này. Bạn post ở đêy sai rùi.

vodanhdaisu

Active Member

cảm ơn bác chủ topic đã dày công tổng hợp bổ sung update cho anh em. Em có một ý kiến nhỏ là nếu có thể thì các bác phân loại 720 và 1080 thành 2 folder riêng biệt, và thêm dung lượng phim vào tiêu đề để mọi người tiện down hơn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên