Loa Bose 301 seri V ghép với amply nào?

linhatm

Các bác cho em hỏi, em có cắp loa bose 301 seri V, mới mua, định về ghép với amply karaoke có sẵn, nhưng lại kg thích hát nữa, bây giờ muốn nghe nhạc trẻ thì ghép với amply nào? em định mua Denon PMA 710 AE giá 9tr) thì có dc kg? hay amply nào tốt hơn?
Mong các bác chỉ giúp em.

tuanrambo9999

Well-Known Member
Ðề: Loa Bose 301 seri V ghép với amply nào?

Bác chơi amli Sansui với loa Jbl thì nghe tê tái luôn .

tuanrambo9999

Well-Known Member

Vậy bạn nên chọn Sansui ( phải có đường optical - cáp quang học )

forever_rock

Active Member

Vậy bạn nên chọn Sansui ( phải có đường optical - cáp quang học )
ko hiểu ý bác này lắm. bose 301 V là loa karaoke, bác bảo chọn amply sansui là hàng nội địa nhật, lại có optical làm gì ko biết.chủ thớt hỏi nghe nhạc cơ mà.
nói chung loa kara thì trung âm ko hay đâu, bác để nghe tạm thì cứ amply karaoke cũng đc,chờ gom lúa làm hẳn bộ 2 kênh, loa mới, amply mới chuyên nhạc ấy

trangchodom

Well-Known Member

ko hiểu ý bác này lắm. bose 301 V là loa karaoke, bác bảo chọn amply sansui là hàng nội địa nhật, lại có optical làm gì ko biết.chủ thớt hỏi nghe nhạc cơ mà.
nói chung loa kara thì trung âm ko hay đâu, bác để nghe tạm thì cứ amply karaoke cũng đc,chờ gom lúa làm hẳn bộ 2 kênh, loa mới, amply mới chuyên nhạc ấy
bác í cần post đủ 20 bài đó.

thanhnghia_dba

Ông anh nhà em cũng mới mua loa Bose 301 dùng để hát Karaoke, nhưng chưa biết ghép với ampli nào cho hợp. phòng 20m vuông. Mong các bác giúp ah, tks!

tuanwawezx

Ông anh nhà em cũng mới mua loa Bose 301 dùng để hát Karaoke, nhưng chưa biết ghép với ampli nào cho hợp. phòng 20m vuông. Mong các bác giúp ah, tks!

Cứ Jarguar 303 xg.mới mà chiến thôi .chơi dc 4 loa thì 604D .nghe hay nữa thì đưa 1 em sub về

tuanrambo9999

Well-Known Member

Đúng bác AcoustimassHD là cao thủ , xin bác chỉ giáo .

tuanrambo9999

Well-Known Member

Đúng bác AcoustimassHD là cao thủ , xin bác chỉ giáo .

huybinhxp

Một đề xuất ghếp với 604D để tiện nâng cấp sau này !

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Loa Bose 301 seri V ghép với amply nào?

ặc, lại thêm một ông có bốn số chín :D

nhà thằng bạn em có con sansui đánh với 301, tiếng bass đánh sâu lắm

chú sợ bốn số chín ak kakaakkaka ? chú ở trong FACEBOOK của a thì chú biết vì sao a lấy bốn số chín rồi đấy....a già cả hay quên nên lấy số ấy cho dễ nhớ hí hí hí

AcoustimassHD

Re: Ðề: Re: Ðề: Loa Bose 301 seri V ghép với amply nào?

chú sợ bốn số chín ak kakaakkaka ? chú ở trong FACEBOOK của a thì chú biết vì sao a lấy bốn số chín rồi đấy....a già cả hay quên nên lấy số ấy cho dễ nhớ hí hí hí

ặc, e biết rùi, nhưng nói bác đừng buồn, con xe đó của bác cùi quá :)), đố bác đổi xe khác mà lấy được 9999 nữa đấy :)))

H 9999

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Loa Bose 301 seri V ghép với amply nào?

ặc, e biết rùi, nhưng nói bác đừng buồn, con xe đó của bác cùi quá :)), đố bác đổi xe khác mà lấy được 9999 nữa đấy :)))

kakkaka quá cùi ấy chứ...nhưng đừng bảo a khoe khoang nhá..chú vào xem lại lần nữa nào....a 3 cái xe đều mang biển 9999 nhá chú ! a còn 1 cái H 8888 nữa chắc để sang năm làm nốt ! biển này a đặt cách đây 5 năm rồi a đặt vĩnh viễn mà chú !

tuanwawezx

Các bác cho em hỏi, em có cắp loa bose 301 seri V, mới mua, định về ghép với amply karaoke có sẵn, nhưng lại kg thích hát nữa, bây giờ muốn nghe nhạc trẻ thì ghép với amply nào? em định mua Denon PMA 710 AE giá 9tr) thì có dc kg? hay amply nào tốt hơn?
Mong các bác chỉ giúp em.
Bác chủ .muốn nghe nhạc thì sắm thêm 1 bộ 2ch nghe riêng ...còn không thì cứ để như vậy mà nghe .thích bập bùng thì mua thêm Sub .

linhatm

Cái amply karaoke jarguar 203 của em cũng hơi cũ, nên chỉ muốn mua thêm cái Amly nào đánh với loa bose 301 trên mà nghe nó ngon hơn cái amply hiện nay la dc.
hiện giờ em chỉ biết cái Denon PMA 710AE là trong tầm tiền của em thôi

Các bác thấy thế nào, cặp Bose 301 v vs Denon PMA 710AE dc kg? hay cần amply nào khác, em chỉ khóa dc 10tr đổ lại thôi.

Bên trên