Loa Bose 301 seri V ghép với amply nào?

genzo1984

Well-Known Member
Ðề: Loa Bose 301 seri V ghép với amply nào?

em vừa gọi điện hỏi, em này là hàng VN sản xuất
em hỏi nhân viên là ''hàng này em nghe ông anh nói chất lượng hay lắm, anh đánh giá nó hay hơn thằng nào'' thì được nhân viên tư vấn là ''hay hơn Arirang và Jaguar lắp ráp VN''
không biết thực tế thế nào, chứ nghe vậy em nản quá

tuankhai

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Loa Bose 301 seri V ghép với amply nào?

Bác ơi, sao cái bọn Krell đấy nó nói tiếng gì thế nhỉ, em tìm bao nhiêu từ điển mà ko hiểu được nghĩa của từ Amplifer, bác giải thích dùm e với
Tiếng Anh liên doanh với tiếng tàu mà bác :))

KRELLaudio

Cái bác kà rẻn này phán vài câu là em biết trong hộp sọ có cái gì rồi, đừng phí thời gian với bác này vô ích
Nội cái tên công ty đã đủ biết tuồng lừa đảo rồi
là hộp sọ trống không đó bác, nhưng em nghĩ bác cũng gần giống zậy vì bác chả biết zì về KT hết em hỏi và cược mà lại đánh lạc hướng sang chuyện khác=)) chắc cả tập đoàn não trống không quá:">

Re: Ðề: Loa Bose 301 seri V ghép với amply nào?

Em thấy chỉ có bác này nói chuẩn nhất.

vậy hả bác, chết thật, biết thề trước khi mua vào đây hỏi trước.

Tốt cái gì bác ơi, oánh với Denon còn thua cả cái loa arirang em đang có nữa nè ^:)^

Xin cảm ơn tất cả các bác.
anh nói như thế nào ấy chứ em thấy loa Bose 301 và JBL rm10 hát là ok. chắc anh mua nhấm hàng nhái rối đó.

Re: Ðề: Loa Bose 301 seri V ghép với amply nào?

Mấy thằng loa Bose được cái làm giá va đập nhạc dance thôi. Bác nào chơi bose là chơi theo thị trường mang thương hiệu Mỹ. Tai sao việt nam người ta sử dụng bose nhiều vì nó quá phổ thông làm người ta khó thay đổi dù chất lượng không đúng với giá thành nó. VN thì khoái usa mà...
còn loa rm 10 thì sao anh? em cũng đang mê cặp này nè, tuy ở nhà có Bose 301 rùi

ongancha

Member

Đến đây thì thấy ông có mấy chục năm kinh nghiệm đã bị đi tù. Chả hiểu nguyên nhân gì ?
Bác chủ thử tìm các đời Amply Caver xem sao, mấy ông anh toàn đi cặp bài trùng này để nghe nhạc : Bose - Caver. Trong đó có lão suốt ngày nghe Bảo Yến.

thinhkappa

Well-Known Member
Các bác cho em hỏi, em có cắp loa bose 301 seri V, mới mua, định về ghép với amply karaoke có sẵn, nhưng lại kg thích hát nữa, bây giờ muốn nghe nhạc trẻ thì ghép với amply nào? em định mua Denon PMA 710 AE giá 9tr) thì có dc kg? hay amply nào tốt hơn?
Mong các bác chỉ giúp em.
Nhạc trẻ ko đòi hỏi độ chi tiết cao ,cứ ghép với amly kok có sẵn của bác đc rồi , mua thêm chi cho tốn xèng nữa bác ?
Thân.

ninoninaxx

Well-Known Member

loa nào nó làm việc nấy rồi bác chủ. thật lòng em khuyên để yên đó dành cho hát karaoke. còn về phần nghe nhạc thì hãy nghe bằng tâm hồn

Bên trên