Loa logitech Z5500 bị lỗi

0986633123

E có bộ loa logitech z5500 bản đời sau ( có hình tai nghe thay cho power)
Tình hình e dùng 1 năm nay k sao cả nhưng hôm e bât lên vẫn nghe bình thường và quên không tắt đê 1 qua 1 ngày hôm sau để ý mới thấy cái màn LCD trên controller chỉ hiện đèn không có chữ và loa không bật được nữa.
E tắt đi bật lại 4-5 lần không được, rút cả dây điện ra cũng không được vẫn bị tình trạng màn LCD lên đèn nhưng k lên tiếng, k chỉnh được nút vol :((
Có bác nào biết nó bị ah:(( giúp em với...

v_t

Member
Ðề: Loa logitech Z5500 bị lỗi

bản đời sau thì chắn chắn còn bảo hành vì bh 2 năm cơ mà, vác đi bảo hành cho nhanh bạn ạ

khanhkun84

Active Member

E có bộ loa logitech z5500 bản đời sau ( có hình tai nghe thay cho power)
Tình hình e dùng 1 năm nay k sao cả nhưng hôm e bât lên vẫn nghe bình thường và quên không tắt đê 1 qua 1 ngày hôm sau để ý mới thấy cái màn LCD trên controller chỉ hiện đèn không có chữ và loa không bật được nữa.
E tắt đi bật lại 4-5 lần không được, rút cả dây điện ra cũng không được vẫn bị tình trạng màn LCD lên đèn nhưng k lên tiếng, k chỉnh được nút vol :((
Có bác nào biết nó bị ah:(( giúp em với...

loa z5500 mà có hình tai nghe ở nút nguồn thì là hàng lởm rồi bác ơi, khổ thân bác chủ, em nó bị thay đổi vài bộ phận rồi huhuhu

Jedi Knight

Well-Known Member

Hàng đó ko phải là dởm mà là Z5500 đời sau, chất lượng ko ngon bằng đời đầu!

Vtau

loa z5500 mà có hình tai nghe ở nút nguồn thì là hàng lởm rồi bác ơi, khổ thân bác chủ, em nó bị thay đổi vài bộ phận rồi huhuhu

Coi chừng bác nhầm hình tai nghe với vòng tròn có gạch ngang (power ON/OFF)?
Bác thử rút điện để lâu một chút xem có khả quan không nhé, nếu vẫn "rứa" thì mang em đi đến chỗ họ "BẢO" ngày trước để "HÀNH" thôi hehe...

quần_tà _lỏn

Active Member

up cái hình nên coi bác chủ, hàng lởm ah

Coi chừng bác nhầm hình tai nghe với vòng tròn có gạch ngang (power ON/OFF)?
Bác thử rút điện để lâu một chút xem có khả quan không nhé, nếu vẫn "rứa" thì mang em đi đến chỗ họ "BẢO" ngày trước để "HÀNH" thôi hehe...

Hình tai nghe là Z5500 đời sau chứ ko phải hàng lởm, ko phải bác chủ lầm đâu!

Bác chủ thử tháo điện, tháo jack ra để ngoài vài giờ rồi ráp lại thử coi sao. Có khi nào nó bị ngậm nguồn ko? Ko dc phải nghe họ "bảo" và chịu "hành" thôi!

khanhkun84

Active Member

Hàng đó ko phải là dởm mà là Z5500 đời sau, chất lượng ko ngon bằng đời đầu!

đời sau cái gì? vớ va vớ vẩn. dòng đấy là bị bọn nó thay mất cái control rồi, tôi bán con z5500 cuối cùng của hãng đây làm gì có con nào nút nguồn hình tai nghe. cái vụ này nhiều bác đã dính rồi chứ ko phải 1 mình bác chủ.

Ba Chien

Member

Con này toi control rồi, bác chủ mang đi bảo hành thôi

Bên trên