Loa z5500 có hát Karaoke được không ạ..?

Các Bác cho E hỏi nhờ 1 chút. Em định mua 1 chú z5500 để làm nốt cái vụ HD nhà E (E dùng HTPC) nhưng không biết bộ này có hát Karaoke được không ạ..? vì thằng cu nhà E nó rất thích hát hò, nếu hát được thì quyết định múc em này.

Cảm ơn các Bác.

Ðề: Loa z5500 có hát Karaoke được không ạ..?

Mua bộ chuyên Karaoke mà hát bác ợ, Hát thì chắc đc nhưng mà kô hay đâu

Như vậy thì phòng khách rối rắm quá nhỉ...

dangdiu

Thích thưởng thức âm thanh hay thì phải vậy thôi. Tuy nhiên cũng tùy diện tích phòng khác, bạn có thể chọn những bộ HT và Kara cho phù hợp, nhiều khi nhìn còn thấy rất sang trọng nữa đó bạn.

jeambone

Active Member

Bạn chỉ cần trang bị thêm bộ amply+loa karaoke là ok, còn z5500 là loại loa dùng xem phim nên không đáp ứng karaoke, dở là đương nhiên mà quan trọng sẽ đứt loa, trước đây mình dùng loa nghe nhạc để hát karaoke rồi hậu quả cực kỳ nghiêm trọng.

Cảm ơn rất nhiều.

Tiện đây các Bác có biết PM hát karaoke trên PC nào hay hay không ợ. E xin đường link copy về cho con zai tập làm ca sĩ...

Tống Công minh

Active Member

Bạn chỉ cần trang bị thêm bộ amply+loa karaoke là ok, còn z5500 là loại loa dùng xem phim nên không đáp ứng karaoke, dở là đương nhiên mà quan trọng sẽ đứt loa, trước đây mình dùng loa nghe nhạc để hát karaoke rồi hậu quả cực kỳ nghiêm trọng.

Vậy nếu ngược lại, tức là có bộ Karaoke rồi, sắm thêm HDplayer thì chơi hai trong một có ổn không ạ?

nsh

Member

Vậy nếu ngược lại, tức là có bộ Karaoke rồi, sắm thêm HDplayer thì chơi hai trong một có ổn không ạ?

Kiếm thêm 1 con re công suất khá khá có giải mã DTS, 1 cen, 1 cặp rear và 1 sub nữa thì thổi bay con loa vi tính z5500

luckylove89

Bác đầu tư cái amply + Loa thùng . chứ đừng dùng z5500 nhanh hỏng loa mà chất lượng không ra gì

redarcher

Member

Các Bác cho E hỏi nhờ 1 chút. Em định mua 1 chú z5500 để làm nốt cái vụ HD nhà E (E dùng HTPC) nhưng không biết bộ này có hát Karaoke được không ạ..? vì thằng cu nhà E nó rất thích hát hò, nếu hát được thì quyết định múc em này.

Cảm ơn các Bác.

Hát được không thì trả lời là hát được quá đi chứ. Dưng mờ chuẩn bị tinh thần thanh lý loa rách z5500 sớm thôi :-j=))

OK, cảm ơn các Bác nhiều. Nói túm lại z5500 chỉ để nghe nhạc và xem phim, còn vợ con muốn hát xin mời ra ngoài quán Karaoke đúng không các Bác...

Nhà Em chật chội, hôm rồi quyết định tặng Ông bà ngoại bộ âm ly, loa hát karaoke cùi để lấy chỗ kê em z5500 roài. Vợ kêu ời ời để Em hát Karaoke, híc, đành ngậm ngùi biết sao...!

Bên trên