Loạt Ảnh Bìa Facebook đẹp nhất hot cộng đồng mạng

hanhhon

Active Member
Tuyển tập Hình Ảnh Đẹp, Ảnh Bìa Facebook đẹp nhất 2016 được các bạn trẻ yêu mến.
Giá quay ngược chiều năm tháng, chỉ là giá mà thôi, có lẽ chúng ta vẫn sẽ làm như những gì đã làm. Đơn giản là ta tin cái gì cũng có lý lẽ riêng của nó…Sau chia tay, chuyện tình buồn kết thúc, ta thu mình vào những vỏ ốc vô hình, gắng sức bao bọc lấy trái tim có nhiều vết xước. Có người có thể đeo cho mình
Sau chia tay, chuyện tình buồn kết thúc, ta thu mình vào những vỏ ốc vô hình, gắng sức bao bọc lấy trái tim có nhiều vết xước. Có người có thể đeo cho mình một chiếc mặt nạ hoàn hảo, trong tay với những yêu thương mới. Những mối quan hệ vội vàng chóng vánh, trái tim lại trở nên nhàu nhĩ đau thương.

Có người tránh né thực tại, phủ nhận cảm xúc, kết bạn với cô đơn, chuyện yêu đương nằm bên lề cuộc sống.
Chúng ta có thể nhớ rất lâu những nỗi đau mình phải gánh lấy, nhưng lại nhớ rất mờ nhạt việc ta đã yêu nhau như thế nào. Việc tránh né mãi mãi là lựa chọn cho những người yếu đuối, xu hướng lảnh tráng vết thương không giúp vết thương lành da mau hơn, chỉ khiến mỗi người trong chúng ta trở nên khô héo, cằn khô hơn trong chính mảnh đất màu mỡ yêu thương của mình. Chúng ta chỉ được sống một lần trong cõi đời này, cũng chỉ có một lần trải qua thời xuân trẻ. Chúng ta còn lướt qua quãng đời của bao nhiêu người xa lạ khác. Và cũng bấy nhiêu người xa lạ chen chân vào cuộc sống của ta. Vì vậy, mọi thứ vẫn theo quy luật của tự nhiên, người đến sẽ đến và người đi sẽ ra đi khi cần. Chúng ta có thể gắng gượng níu kéo một ai đó, nhưng không thể thay thế họ đưa ra quyết định...

Tuyển tập Ảnh Bìa Facebook cảm xúc cuộc sống đẹp nhất 2016 được các bạn trẻ yêu mến

Các bạn có thể xem nhiều Ảnh Bìa Facebook khác tại chuyên mục: http://anhdep99.com/anh-bia-facebook-dep/. Chúc các bạn có một ngày thật nhiều niềm vui.

Có nghĩa là bạn đã bước sang một bước mới của cuộc đời, là bước ngoặt không hề nhỏ trong cuộc đời…Có người sẽ vượt vũ môn mà vào đại học, nhưng cũng có người tìm kiếm cho mình một hành trang nơi con đương khác phía xa cánh cửa Đại Học. Là lúc mà bạn tìm được lời giải đáp cho những đam mê của bản thân, bạn khao khát cống hiến và muốn trải nghiệm.. Bạn hăng hái và nhiệt huyết một cách khó tả cho những hoạt động xã hội, những kỳ khám phá mới lạ và đầy thú vị. Là bạn thấu hiểu được những ngày tháng cơ cực mà bố mẹ đã từng bỏ ra để đổi lấy cho bạn hạnh phúc ngày hôm nay. Là khi bạn bắt đầu biết rung động trước một nụ cười, một ánh mắt, một cái nắm tay bâng quơ...

Cũng có nghĩa là…
Khi bạn biết được trực giác nằm ở con tim đúng hơn là ở lý trí, cảm giác bạn tìm thấy luôn làm cho ý thức bạn hiểu rằng ai là người làm bạn cảm thấy bình yên và vui vẻ.
Bạn đôi khi cảm thấy mình có gì đó bâng quơ và vu vơ, có đôi lúc lại thấy mình bi quan đến lạ lùng.
Bạn thấy trái tim mình đang cần có ai đó chung nhịp, cùng trái tim bạn hòa lên bản nhạc của cảm xúc…
Những mối quan hệ cũ đang dần đi vào lối cũ mà đôi khi bạn bị cho là người “có mới nới cũ ”, nhưng không phải vì con người bạn thay đổi mà là cuộc sống đôi khi làm bạn phải chếch sang một hướng khác.
Biết bao nhiêu dự án, kế hoạch đang được bạn ấp ủ bấy lâu nay mà giờ đây đang khao khát được trải nghiệm.
Sẽ còn ở phía trước những điều mới mẻ chờ bạn khám phá, những dự án cần bạn tham gia, những cảm xúc đang chờ bạn đặt tên…
Là kết quả của những ngày tháng mệt nhòa đầy dấu ấn dưới mái trường thuở nào, những ngày tháng miệt mài “dùi mài kinh sử” ,học hỏi bên thầy cô,bạn bè.Dành cho những ai vừa trải qua nỗi đau tình cũ, những ai còn vấn vương một chuyện buồn chưa vơi. Dành tặng họ một guồng quay thời gian mới mẻ, với những điều ắp đầy hy vọng. Chỉ cần gieo niềm tin:
… Năm tháng có thể mài mòn những nỗi đau!

Sưu tầm: Anh Dep

thanhcarillon

Ðề: Loạt Ảnh Bìa Facebook đẹp nhất hot cộng đồng mạng

hay nhỉ nhờ bạn post mình mới biết dzụ này thanks

Sắt Ferrumplus

Ảnh bìa tình yêu lúc nào cũng thấy đẹp và thấy hay luôn à :D lưu lại mấy cái về thay dần theo tâm trạng nè, thanks mẹ đã chia sẻ nhé

Bên trên