LỜI KÊU CỨU KHẨN CẤP CỦA QUỲNH ANH VIETNAM`S GOTTALENT Gửi Quốc Hội

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

thangkho1987

Ðề: LỜI KÊU CỨU KHẨN CẤP CỦA QUỲNH ANH VIETNAM`S GOTTALENT Gửi Quốc Hội

Thật ra mọi chuyện sẽ kết thúc và chìm xuồng nếu em không kêu cứu và cũng không có lời bình kệch cỡm từ trước tới giờ khi mẹ em nó dành lấy micro lên phát biểu... Tất cả là tại mẹ em nó chứ em nó cũng chẳng có lỗi gì ^^

thienthanxanh

Active Member

Các bác cũng quăng ác đấy nhẩy:D=))

thienthanxanh

Active Member

Trước kia em có xem chương trình này làm ở bên New Zealand và thấy rất nhiều người hát hay hơn con bà Ngọ nhưng chẳng thấy ai quăng bom như bà ấy cả. Chắc bà này chẳng mấy khi được lên truyền hình nên tranh thủ PR tí :D =))

hda

Trước kia em có xem chương trình này làm ở bên New Zealand và thấy rất nhiều người hát hay hơn con bà Ngọ nhưng chẳng thấy ai quăng bom như bà ấy cả. Chắc bà này chẳng mấy khi được lên truyền hình nên tranh thủ PR tí :D =))

Bà sắp cho con đi thi tá lềnh trên toàn thế giới roài! bác chờ nhá!

kamibmt

Member

một kiểu xi can dang để nổi tiếng haiz các bác cứ kệ mẹ con nhà thị thì xong. Kiểu này vài bữa nữa lại có tít mới cho xem

rs12402

Active Member

Khổ cho cháu nó quá. Mới có 15 teen mà đã bị lũng dợi :D

Kenßi

Active Member

ngu thì chịu thôi :|

cơ quan chức năng nên làm rõ vấn đề này.nếu show truyền hình cố ý làm tổn hại đến danh dự người tham gia thì phải xử phat nặng để răn đe,còn nếu do gia đình QA cố ý thì cũng phải có cách xử lý tránh làm tổn hại đến 1 show truyền hình tìm kiến tài năng.lá thư keeu cúu cũng đc viết theo phong cách khá người lớn, tuy nhiên ko biết là do chỉnh sửa j ko nhưng bài hat của QA trên tivi là thật phải nói là kém, chất giọng như vậy thì ko có cơ hội vào vòng sau.

con bé quỳnh anh này lên hát dỡ tệ, còn thua tôi karaoke nữa, nghe bài chân tình do tôi hát nhe: Mùa xuân vừa đến..........

buihung

Administrator

Em thấy đóng lại được rồi bác ạh! Bà Minh cũng nói chuyện này gia đình QA cũng nên rút kinh nghiệm và chấm dứt ở đây, không để "chuyện bá xé ra to". Em cũng đã theo dõi topic này từ đầu, chẳng bênh vực, cũng chẳng phản bác gia đình QA. Em chỉ thấy thế là không ổn. Phải chăng AE mình cũng tham gia làm cho "chuyện bá xé ra to" rồi chuyện của người ta thành chuyện AE mình để rồi không đâu mà bác nguyenkim xin tự xử. Thế có đáng không?
Mình cũng thấy nên dừng chủ đề này ở đây.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên