Lùm xum vụ hành hung khách hàng của Vietnam Airlines

Ðề: Lùm xum vụ hành hung khách hàng của Vietnam Airlines

Em nghĩ vụ này cuối cùng sẽ ra tòa thôi. Cả hai bên đều không vừa, bác nào ùng hộ chú Khương vào comment :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Em up cái này lên để các bác đọc giải trí nhé, hạ nhiệt bức xúc vụ Trung Quốc ạ ;)

HLV Lê Minh Khương bị 'cưỡng chế' nộp phạt - VnExpress
Lần này có vẻ căng lắm :-?
Thua luôn, muốn xiết lương người khác phải có trác tòa ...mà không hiểu cục hàng không lấy thẩm quyền gì và information đâu để xiết lương người ta nửa ... bó tay ... mấy công ty nhỏ không hiểu luật thì chẳNg nói làm gì mà đường nay đại diện hàng không của một nước tự ra quyết định rồi tự đi giựt nợ ...

dualshock

Member

Độc lập, tự do, hạnh phúc ! Một cá nhân thì không thể nào chống lại "the Company" được !

Mình cập nhật cho các bác quan tâm nhá, biết đâu kiện ra tòa rồi cá nhân thắng được "the Company" thì sao :-". Nhưng đọc xong cái này thấy tội chú Khương quá đi :(. Chỉ mong chú sẽ vững vàng ý chí đối mặt với cả "the Company" ấy.

Ông Lê Minh Khương vừa nộp đơn xin thôi vị trí HLV trưởng Taewondo Việt Nam vì bị áp lực sau vụ việc xảy ra trên chuyến bay VN1169 hôm 18/4.

HLV Lê Minh Khương xin nghỉ việc vì áp lực

Vytkon

Banned

Mình cập nhật cho các bác quan tâm nhá, biết đâu kiện ra tòa rồi cá nhân thắng được "the Company" thì sao :-". Nhưng đọc xong cái này thấy tội chú Khương quá đi :(. Chỉ mong chú sẽ vững vàng ý chí đối mặt với cả "the Company" ấy.

HLV Lê Minh Khương xin nghỉ việc vì áp lực

Chú ấy thì đương nhiên là cần cảm thông , ủng hộ rồi...Nhưng ngồi đây nói miệng chẳng được gì
Sao cậu không đi "tội" mấy người yêu thương, quan tâm cậu ấy. Thay vì "tội" cho chú ấy thì tại sao cậu ko tội cho tớ? (quá Khứ rồi) sao ko tội cho ba mẹ cậu đi??? sao cứ làm cho họ thất vọng?? Thay vì đặt mình vào vị trí chú ấy sao cậu ko đặt mình vào vị trí của tớ? sao ko đặt vào vị trí của bố mẹ cậu??

Cậu làm cho tớ mất nhiều thứ lắm rồi đó, nhưng cậu chả biết bù đắp tẹo nào =.=

Mà chú này cũng lạ, làm HLV trưởng Taewondo Việt Nam và việc chuyến bay VN1169 hôm 18/4 có gì liên quan tới nhau đâu mà nói áp lực??? Làm thì cứ làm, chống thì cứ chống chứ, vừa làm vừa chống ;))

tusontay

Huyền Thoại

Vytkon ạ,
diễn đàn mình có chức năng gửi tin nhắn cá nhân cho từng người đấy, sao em không dùng? Không phải ai cũng thích đọc mấy câu không liên quan gì ở trên đâu, ok?
Vy.tkon chưa Stop ch đó lại đc à?

Lòng thương của cậu ấy cho ng ta là kiểu #. Cho cháu lại là kiểu #.
Cháu mà còn có những post mang tính cá nhân là chú xẽ bấm báo cáo nội dung xấu đấy!

Mà chú này cũng lạ, làm HLV trưởng Taewondo Việt Nam và việc chuyến bay VN1169 hôm 18/4 có gì liên quan tới nhau đâu mà nói áp lực??? Làm thì cứ làm, chống thì cứ chống chứ, vừa làm vừa chống ;))
Nhầm rồi, chú Khương đã phải chịu rất nhiều áp lực ở báo chí và dư luận từ hôm xảy ra vụ lùm xùm này. Chuyện không lớn, nhưng thái độ và hành động của VNE đã khiến nó phình to ra. Mình nghĩ chú Khương rất mệt mỏi, suy nghĩ và đắn đo quá nhiều, mất tập trung trong công việc. Vì vậy chú Khương xin nghỉ cũng là điều dễ hiểu. Mong chú sẽ tiếp tục đấu tranh đến cùng để bảo vệ cái đúng. Vụ việc chắc chắn sẽ làm xôn xao thêm một lần nữa khi cả 2 bên tranh chấp ở tòa án.

hotshot

Active Member

làm gì mà cay đắng zậy vịt con. Người ta hết tình cảm rồi thì níu kéo cũng vô ích. Đây là diễn đàn nên tập trung những vấn đề liên quan đến tập thể.

bác Khương nghỉ hưu cũng đúng rồi. Làm sao bác ấy làm việc được khi k thể đi máy bay của VNA. Chắc bác ấy về nhà mở lò dạy võ cũng nên. Anh em HDvietnam ủng hộ bác ấy bằng cách đang kí học võ tại lò bác í. Vừa giúp bác Khương thêm thu nhập vừa chuẩn bị nghinh đón tụi Trung Quốc X_X

Vytkon

Banned

Nhầm rồi, chú Khương đã phải chịu rất nhiều áp lực ở báo chí và dư luận từ hôm xảy ra vụ lùm xùm này. Chuyện không lớn, nhưng thái độ và hành động của VNE đã khiến nó phình to ra. Mình nghĩ chú Khương rất mệt mỏi, suy nghĩ và đắn đo quá nhiều, mất tập trung trong công việc. Vì vậy chú Khương xin nghỉ cũng là điều dễ hiểu. Mong chú sẽ tiếp tục đấu tranh đến cùng để bảo vệ cái đúng. Vụ việc chắc chắn sẽ làm xôn xao thêm một lần nữa khi cả 2 bên tranh chấp ở tòa án.

Nhưng đa số dư luận đều bảo vệ chú ấy còn gì?? 2 bên không ai nhường ai hết, 1 bên thắng và 1 bên thua cũng không thấy vui. sao cứ phải làm to chuyện lên thế nhỉ?? có phải là do sực mạnh của dư luận và báo chí tác động không nhỉ??

làm gì mà cay đắng zậy vịt con. Người ta hết tình cảm rồi thì níu kéo cũng vô ích. Đây là diễn đàn nên tập trung những vấn đề liên quan đến tập thể.

bác Khương nghỉ hưu cũng đúng rồi. Làm sao bác ấy làm việc được khi k thể đi máy bay của VNA. Chắc bác ấy về nhà mở lò dạy võ cũng nên. Anh em HDvietnam ủng hộ bác ấy bằng cách đang kí học võ tại lò bác í. Vừa giúp bác Khương thêm thu nhập vừa chuẩn bị nghinh đón tụi Trung Quốc X_X

Cháu biết rồi, cháu tộ nghiệp hơn chú Khương mà ;)) . Thế mà chú ko thương cháu :p
Chú đi học võ thì rủ cháu đi cùng với nhé, có loại võ nào mà có thể bay đc thì thích quá, cháu muốn học võ mà bay đc ấy, rùi sẽ không ai dám bắt nạt cháu :))

Vytkon

Banned

Vy.tkon chưa Stop ch đó lại đc à?

Lòng thương của cậu ấy cho ng ta là kiểu #. Cho cháu lại là kiểu #.
Cháu mà còn có những post mang tính cá nhân là chú xẽ bấm báo cáo nội dung xấu đấy!

òh. stop rồi mà. cháu ko thích pm tin nhắn đấy :-"
Cháu chỉ chọc cậu ta thôi. trên diễn đàn phải giả vờ như ko quen nhau phải ko chú???

tusontay

Huyền Thoại

Chú đi học võ thì rủ cháu đi cùng với nhé, có loại võ nào mà có thể bay đc thì thích quá, cháu muốn học võ mà bay đc ấy, rùi sẽ không ai dám bắt nạt cháu :))
Cháu tìm những loại có cánh mà dùng là bay đc ngay í mà! =))=))=))=))=))

hotshot

Active Member

Học võ chú cho cháu 1 cước là cháu bay được ngay í mà =))

Bên trên