MANG HÀNG GÌ TỪ MỸ VỀ?

optoma-hd

Mình có đứa em trai đang du lịch bên Mỹ sắp về, hôm rồi nó gọi điện hỏi mình có thích mua gì em mua về?Đột xuất quá không biết trả lời sao,lên đây nhờ anh em tư vấn giùm nên mang hàng gì về(trong khuôn khổ đồ chơi công nghệ)cám ơn anh em.

trieuson

Member
Ðề: MANG HÀNG GÌ TỪ MỸ VỀ?

Mình có đứa em trai đang du lịch bên Mỹ sắp về, hôm rồi nó gọi điện hỏi mình có thích mua gì em mua về?Đột xuất quá không biết trả lời sao,lên đây nhờ anh em tư vấn giùm nên mang hàng gì về(trong khuôn khổ đồ chơi công nghệ)cám ơn anh em.

Cứ nói em của anh mang HDD 3TB và 2TB về tặng cho anh em mỗi người cái là được hihihi, nhớ mua hàng Sales off thôi cho nó rẻ.

bao0102

Active Member

bác cứ mang về vài cái ip4 trắng,thêm vài cái ipad 2.bảo đảm hot luôn.

kendo

Member

bạn lên amazon mà xem, nó đang sell hdd dữ lắm, anh mình cuối tháng này về cũng mang cho 2 em 2TB WT, 1 ổ có 99$ ổ kia 119$, Sẵn mua thêm mấy cái hot swap cho hdd cắm trực tiếp vào PC luôn, khá tiên lợi.

tommyvu

Bác cứ bảo chú em bác vác về 1 thùng HHD bảo đảm bán hết sạch trong ngày cho các bác chép phim =D>

Tumi

Member

Cứ bảo cậu em mua luôn 2 Cty Microsoft, Apple cho anh là optoma-hd có đầy đủ đồ chơi công nghệ:)). Mình hay nghe nhạc lossless qua PC mà thấy còn nhiều điều bất tiện nên nhờ đứa cháu bên Mỹ mua cho đồ chơi này (ở VN ko thấy ai bán). Nó đang trên đường về với mình. Gửi thêm link review cho optoma-hd tham khảo thêm xem sao.

trieuson

Member

Em chưa hiểu nó bán ở đâu,chỉ tìm được cái này bác trieuson à.Đúng không bác?Google Dịch

Cái này nó bán trong siêu thị đó bác, Bác cứ gởi link cho người bên USA là người ta biết liền, cứ yên tâm mà mua, đừng quan tâm Amazon làm gì. Em mua cho ctong ty đc cũng nhiều rồi, khoảng 4 cái 2TB

tuanaiai

Active Member

Hi anh, gặp được Topic này hay quá, anh giúp em Ship về 2 món nhé, cám ơn anh nhiều:

1. Dây cáp Monster MC 400I-1M Ultra-High Performance RCA Stereo Cables (1 meter):
Nơi bán Amazon Click here

2. Audiolab 8000S Integrated Amplifier:
Nơi bán Audioaffair Click Here

Cám ơn anh rất nhiều.Gday all

VAN_LOC

Well-Known Member

Hi anh, gặp được Topic này hay quá, anh giúp em Ship về 2 món nhé, cám ơn anh nhiều:

1. Dây cáp Monster MC 400I-1M Ultra-High Performance RCA Stereo Cables (1 meter):
Nơi bán Amazon Click here

2. Audiolab 8000S Integrated Amplifier:
Nơi bán Audioaffair Click Here

Cám ơn anh rất nhiều.Gday all

Dây loa hiệu gì vậy bác . Dây đó good đấy .

Bên trên