Mình xin chia sẽ những những set đồ đẹp vừa mix

Mình biết đến trang Zoco.vn qua bà chị giới thiệu, lúc đầu cũng hem nghĩ là có một trang web tiện lợi có thể phối đồ các phụ kiện với nhau sao cho hợp thật sự hữu ích cho chị em mình như vậy đâu. Lúc mình chưa biết đến Zoco.vn thực sự là một nỗi khổ, Anh nhà mình là trưởng phòng của một công ty nên cũng hay tiệc tùng, công ty anh lại hay tổ chức các buổi party, đi chơi. Mà mỗi lần đi lúc nào cũng muốn vợ đi theo cùng để cho biết. Những lần đi ra ngoài cùng anh xã như vậy cũng không muốn làm anh mất mặt khi giới thiệu vợ với bạn bè đồng nghiệp. Nên mình rất chăm chút về cách ăn mặc sao cho hợp. Cảm ơn trang Zoco nhiều lắm có nơi cho các chị em mình tích lũy những kinh nghiệm về ăn mặc, phối đồ. Các chị em nào thấy khó khăn trong việc phối và mua đồ thì vào trang này tim hiểu nhé. Mình mạnh dạn có phối mấy bộ đồ đưa lên đây cho các chị em xem qua, có gì góp ý thêm cho em với nha.

mohamên

Ðề: Mình xin chia sẽ những những set đồ đẹp vừa mix

Trang zoco không những là nơi chị em mình mau sắm, mà còn là nơi mọi người giao lưu, học hỏi với nhau về những cách mix đồ sao cho hợp.

Tui cũng thấy lần đầu tiên có 1 trang mà cho chị e mình mix đồ kiểu như zoco.vn á. Thêm vào đó các gợi ý mix trang phục của Zoco đa dạng, dễ ứng dựng trong nhiều hoàn cảnh.

Tui thì thích mặc đồ đơn giản thôi, phối kiểu này được không mấy bà. Thấy mọi người phối ở trang zoco.vn cũng bon chen chút coi sao :p

Chỉnh sửa lần cuối:

mohamên

Giờ có trang zoco.vn tiện thật nha, tui toàn mua đồ xong 1 lần, lần sau không biết mix thế nào, thế là mặc giống như cũ không hà

Còn đây là mix bộ đồ cho thuộc típ chân ngắn các bà thấy sao nhỉ :))

Chỉnh sửa lần cuối:

laidamiss

Trang zoco.vn càng ngày càng được mọi người quan tâm đến bởi tiện ích giúp cho chị em phụ nữ rất nhiều. Từ khi có trang zoco này mua đồ online tiết kiệm chi phí khi mua đồ về mà hem mặc được á.

Đi Đà Lạt bận thế này được hem mấy bà? Tui mới bon chen lên zoco.vn mix ah. Mấy bà góp ý giúp tui với

Cũng được ah bà, tui cũng thích mấy kiểu mix đồ với áo oversize... vì dạo này eo to quá, hihi, để tui qua zoco.vn chụp rồi đưa mấy bà góp ý giùm tui coi sao há

nhimkon121

Nhìn mấy bà phối đồ đẹp quá, học hỏi thêm được nhiều kinh nghiệm khi lên trang zoco.vn nhỉ. Mix kiểu này thấy hợp không mọi người

chapichapi

Trang zoco.vn có đầy đủ các phong cách cho mọi người chọn lựa để mix đồ quá nhỉ. Kiểu này nhờ trang zoco.vn mà chị em mình ngày càng đẹp hẳn ra đó chứ :))

lovelovelove123

Thử mix đồ với zoco.vn nè mọi người, tui định mặc đi tiệc với anh xã, không biết hợp không nữa.

Khổ cái thân mù thời trang, ngồi mix cả buổi trên zoco.vn mới được set này nè

ongvove

Mix đồ kiều này đẹp và hợp á @lovelovelove123 song theo tui góp ý thì nên tạo thêm điểm nhấn là vòng cổ, khuyên tai nữa thì nhìn lung linh hơn nữa ah. :p

heumola

Mọi người mix đồ nhìn đẹp ghê á. Có trang như zoco.vn cho chị em mình mix đồ thì quá ngon luôn rồi. Ăn mặc đẹp cho mình cũng làm cho đẹp cho chồng khi ra ngoài ai mà hem muốn

johnnnyyyy

Thấy mấy bà mix đồ đẹp quá, lò mò lên zoco mix 1 set đi tiệc cưới, mọi người xem thử có gì góp ý tui coi

jumpapa

CK tui trước toàn chê mặc đồ gì đâu không, nghe chị bạn giới thiệu trang zoco.vn, tui cũng tò dò lên, học cách mix đồ, hôm qua đi tiệc ck khen khéo diện, mát cả ruột

jumpapa

Mấy bà xem thử set này sao nhá, đổi qua làm bụi bụi, cá tính cho nó lạ. Lâu lâu tui cũng hay đổi gu làm mấy bộ cá tính hjhj

Chỉnh sửa lần cuối:

maiyeuem_qt

Tui ngồi trên zoco.vn mix mãi mà toàn nhìn thấy sao sao nên không dám đưa mấy bà góp ý, chắc phải cố gắng học hỏi thêm ở zoco mới được

hakhung123

Cứ nắm bắt xu hướng thời trang thịnh hành hiện nay rồi lên zoco.vn mix đồ là ok cả, theo cá tính của mình thôi @maiyeuem_qt

Bên trên