Moebius 2013 – Trên cả kinh sợ

Ðề: Moebius 2013 – Trên cả kinh sợ

đang kéo rồi, mà ko biết có nên xem không, em hay bị ám ảnh lắm.. :D

có bác nào có link không bị cắt cho xin với, xem cho nó trọn vẹn đỡ tốn công xem hơn chứ nhỉ, thanks các pác

À , hình như là cái đoạn lấy đá chà vào tay chân gây xây xát là để tạo khoái cảm trong trường hợp không có dương vật đó , hay nói đúng hơn là tạo các vết thương là để kích thích mạch máu tạo khoái cảm , có cái đoạn con nhỏ bồ nhí đâm dao vào vai thằng con , ngoáy ngoáy cũng là để tạo khoái cảm .

Bác miêu tả sát nghĩa thật đấy^^

Mình nhớ trước đây. Có xem 1 tập phim của Nga thì phải. Kể về 1 diễn viên đóng phim XXX nhưng là nam. Anh này đã từ bỏ nghề rồi nhưng vì hoản cảnh mà anh ấy bắt buộc phải quay lại nghề. Trong phim cũng có 1 số cảnh cực kỳ rùng rợn. Chim phèo từa lưa. Có đoạn đôi nam nữ đang X cực kỳ sung thì người nam lấy dao chặt đầu người nữ. Khúc cuối thì diễn viên chính còn chơi cả người con trai mới 6 7t của mình cho đền chết.
Trước khi xem phim đó cũng bị cảnh báo dữ lắm và xem xong cũng thấy ghê ghê thật. Ko biết có bác nào coi phim đó chưa ta. So sánh với Phim này ntn nhỉ? Mình thì quên tên phim đó rùi vì xem xong là del lun.

Phim này mình xem thì không có cảm giác sợ như chủ thớt nói nhưng cảm giác mình nó thế nào ấy, khó diễn tả, đúng là trong cuộc sống xã hội loài người thì cái gì cũng có thể xảy ra...:(

mấy phim kiểu này ám ảnh ghê gớm. đang tải về rồi nhưng phân vân có nên xem không đây
cũng không thích xem mấy thể loại như này lắm vì nó tởm lợm quá
căn bản là không cảm được cái nghệ thuật trong đấy

jackyle

Member

Ông đạo diễn này có thể hơi biến thái hoặc mắc bệnh tâm sinh lý gì đó :))

GDae2811

Member

Mình nhớ trước đây. Có xem 1 tập phim của Nga thì phải. Kể về 1 diễn viên đóng phim XXX nhưng là nam. Anh này đã từ bỏ nghề rồi nhưng vì hoản cảnh mà anh ấy bắt buộc phải quay lại nghề. Trong phim cũng có 1 số cảnh cực kỳ rùng rợn. Chim phèo từa lưa. Có đoạn đôi nam nữ đang X cực kỳ sung thì người nam lấy dao chặt đầu người nữ. Khúc cuối thì diễn viên chính còn chơi cả người con trai mới 6 7t của mình cho đền chết.
Trước khi xem phim đó cũng bị cảnh báo dữ lắm và xem xong cũng thấy ghê ghê thật. Ko biết có bác nào coi phim đó chưa ta. So sánh với Phim này ntn nhỉ? Mình thì quên tên phim đó rùi vì xem xong là del lun.

Ko phải của Nga đâu. Phim đó là A Serbian film . Nói chung sử dụng bạo dâm để câu khách.

lam12111

Member

có llink torrent ko vậy các thím . cho mình xin với

leepham

Well-Known Member

Vừa xem xong , e ko hiểu cái vụ làm đau thể xác để đạt khoái cảm là sao nhĩ ?

quyslee

Well-Known Member

Phim này mà dân Bắc Triều Tiên lén xem thì tha hồ mang ra sử tử nhỉ.

hwman

Active Member

Mới đọc review thì thấy phim này như kiểu bản nâng cấp của phim Old Boy của chính bác ấy, kéo thử xem sao. Ôi mình bệnh hoạn quá :D

erosh2911

Phim này nửa muốn xem nửa lại không, sợ xem xong sẽ bị lệch lạc quá. Thôi thì để đây từ từ suy nghĩ.
P/S: bài review hay quá

không lời thoại thì không cần phụ đề rồi, ngon

Bên trên