Mời anh em Bien Hoa HD bình bầu MOD để quản lý HD BOX Bien Hoa

s2krazyellow

Well-Known Member
Ðề: Mời anh em Bien Hoa HD bình bầu MOD để quản lý HD BOX Bien Hoa

bỏ phiếu cho bác đen thui, lùn nè...

optoma-hd

10/10 điểm cho bác TUANAIAI vì lòng nhiệt tình với anh em HD BIÊN HÒA.

kimnamyoo

Vote 1 phiếu cho bác Tuấn nè.

tommyteo

Chào anh,

Em là cái người đi lấy loa đài phụ anh, ngồi chung xe với anh đó. Còn anh lớn kia là optoma-hd Tuấn Anh.
Em xấu trai đen thui,lùn bé tí à.
Gday.
Ồ ! thế thì vote cho bác 1 phiếu... còn bác spider_man19vn là ai thế?! chắc bữa nào offline cho em đi theo để làm quen với mấy bác.

hoangtq

Well-Known Member

Theo mình thì Tổng kết lại vụ bỏ phiếu bầu đc rồi, theo quy định thì ai sẽ gửi thư cho BQT nhỉ ? Hay các bác vote cho mình 1 phiếu để mình gửi thư và link đến BQT nhờ lập Mod cho HDBH nhỉ ??? :D

hht_0305

Member

Theo mình thì Tổng kết lại vụ bỏ phiếu bầu đc rồi, theo quy định thì ai sẽ gửi thư cho BQT nhỉ ? Hay các bác vote cho mình 1 phiếu để mình gửi thư và link đến BQT nhờ lập Mod cho HDBH nhỉ ??? :D

vâng.
bác để em.
1 phiếu cho bác.

s2krazyellow

Well-Known Member

1 phiếu nữa từ em.

no1punisher

Em thấy mọi người đều bỏ phiếu cho bác Tuanaiai ,nhưng mà tìm thêm một người nữa để phụ bác ý nhỉ . Bỏ 1 phiếu cho bác Tuấn .

tommyteo

Re: Ðề: Mời anh em Bien Hoa HD bình bầu MOD để quản lý HD BOX Bien Hoa

Kết quả cuối cùng sao rồi, chẳng thấy ai công bố thế nhỉ !?

BinhDa

Member
Ðề: Re: Ðề: Mời anh em Bien Hoa HD bình bầu MOD để quản lý HD BOX Bien Hoa

Kết quả cuối cùng sao rồi, chẳng thấy ai công bố thế nhỉ !?

Có thể do tiêu chí để xét Mod quá cao. BQT cũng có thể đang xem xét và đang xem năng lực của chúng ta. Thôi anh em Biên Hòa cố gắng hơn nữa. Hy vọng tương lai sẽ nở nụ cười.

nhtai

Member

Bác Tuanaiai đã được anh em HDBH bình chọn làm Mod rồi, giờ chỉ chờ BQT set Mod mà thôi.

hoangtq

Well-Known Member

vâng.
bác để em.
1 phiếu cho bác.

1 phiếu nữa từ em.

Bác Tuanaiai đã được anh em HDBH bình chọn làm Mod rồi, giờ chỉ chờ BQT set Mod mà thôi.

Để em làm 1 bài "diễn văn" gửi cho BQT set Mod nhá ... các bác chờ tin vui ...:D

tuanaiai

Active Member

Mong chờ bác hoangtq :D

hoangtq

Well-Known Member

Tình hình là em mới gửi thư cho bác Chip và BQT rồi, các bác đợi KQ nhé

Kính gửi: Bác Chip và Ban Quản trị

Nhân dịp Xuân mới, chúc các bác và gia đình nhiều sức khỏe, hạnh phúc và thành đạt, chúc HDVN ngày càng phát triển và là 1 sân chơi lành mạnh, bổ ích cho các bạn yêu HD.

Em xin tự giới thiệu, em tên Hoàng (nick hoangtq), tham gia HDVN được vài tháng và hiện đang ọp ẹp cùng với các anh em tại Biên Hòa (box HDBH), số lượng thành viên của HDBH khoảng 40 người, số lượng topic, bài viết trên box HDBH cũng khá nhiều, vì vậy nhu cầu có người thường xuyên quản lý thông tin trên box là rất cần thiết và san sẻ phần nào khối lượng công việc cho các Mod.

Từ nhu cầu nêu trên, các anh em HDBH đã tổ chức bỏ phiếu bầu Mod của box để quản lý box của mình, kết quả bác Tuấn (tuanaiai) đã trúng cử với số lượng phiếu bầu rất cao. Nay em xin đại diện các anh em HDBH gửi thư này đến Ban Quản trị nhờ BQT set Mod cho box HDBH. Trong tương lai khi số lượng thành viên HDBH nhiều hơn sẽ tiến hành bầu Ban điều hành sau. Mong các bác trong BQT xem xét và set Mod sớm để anh em HDBH có Mod quản lý khu vực vui chơi của mình ….!!!!

Trân trọng cảm ơn

Trương Quốc Hoàng (hoangtq)

P/s: gửi thư xong mới thấy bị thiếu cái link bầu chọn -> lại fai gửi thêm 1 thư bổ sung ...:D:D

Bên trên