Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

dolongbinh1122

Well-Known Member
Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Trời!!! em mong có 1 phần của bác là hát hò mệt nghỉ rồi, account name cua WEEZO - dolongbinh1122 đó, em dùng dolongbinh1122 để vào mà ko được.
để tối mình nghiên cú lại xem sao chứ các bác download có 50 kh/s quá chậm sao dc nè đang text thử mà không có ai giúp hết sao mà text nè nhờ bạn được không nè

vào link này chát riêng với mình nè

danngason

share co mình bộ code đó với nào có đc ít KOK muốn share cùng anh em

Nhờ anh em Test xem link speed nhiêu nha Bài GOC KHUAT- DAM VINH HUNG.mkv (107.16 MB) Download File - File Upload Script

Các bạn có thể sử dụng acc Paid của mình use: danngason - pass:danngason

thank anh em trước

Chỉnh sửa lần cuối:

danghongvu

Well-Known Member

tối 7h gặp bác nhé ăn cơm đây máy chạy từ sáng giờ bữa nào máy của mình cũng chạy từ 9h tới chiue62 hết đêm thì 2h

TRỜI...chú này vào gây nhiễu 5-6 trang, đưa link tùm lum,chả dow được bài nào.
[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

dolongbinh1122

Well-Known Member

bác có điểm của fshare.vn khong cho mình xin điểm để mình úp karaoke hom nay nhé mới năng băng thông em rất cám ơn các bác ních em nè
[email protected]

mp5

Re: Ðề: Re: Ðề: Mỗi Ngày 1 bài Karaoke!!!!

Xin mà chẳng thấy bác nào share cho, đành tự làm vậy, ai cần thì kéo về dùng nhé

e03ad637f6113bb5bc0456727121812b_55283615.hanhphuctroibanlyhaonammkvthumbs.jpg

dolongbinh1122

Well-Known Member

không ai cho em điểm hết vậy cho em em cảm ơn rất là nhiều nhé em sẽ úp toàn bộ karaoke vob mkv của em lên cho các anh chị hát nhé

NHUNG SAO MINH DOWLOAD KO DUOC THE BAN . MINH NHAP PASS DOLONGBINH1122 VAO MA KHONG DUOC VAY . BAC GIUP EM VOI . CAM ON BAC NHIEU

THANK BRO DOLONGBINH1122 NHIU NHE' . BAC CHIA SE CHO ACE TRONG TOPIC NHIEU NHIEU KARAOKE CHO ACE HAT' RO'I RANG THI MOI THOI EHHEHEHE

Bên trên