Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

Coccangica

Well-Known Member
Tại em đang nghe bài Hoàng hôn màu tím của Phi Nhung, em đang làm song list, đang đánh tên tác giả thì ham vui trả lời topic, nên em đánh sai dấu. Còn có hiểu sai ý bác không là do tự bác nói ra chứ em thấy em đang tôn trọng người up mà, chứ chẳng rãnh rỗi mà móc miếng ai, em có thể chờ đợi người ta cả 2, 3 ngày chỉ vì tin lời hứa cuả 1 ai đó hứa up nhạc cho em, mà lặn mất tiêu. Em cũng đâu có kêu ca gì đâu, vì biết miình không thể đáp ứng được những laser người ta cần, nên em đã bỏ mộng với người đó lâu rối.
Còn chuyện bác có hẹp hòi hay không, tự bác kiểm điểm bác chứ làm sao em biết được, đừng suy bụng ta ra bụng mình kaka

Haha, giờ này mà còn mơ

:D

Người Việt mình khó mà đi đâu cho xa được. Dù có NHẬN (down chùa từ tứ phương), mang về rồi chôn dấu, hiếm khi biết CHO lại (ngoại trừ một ít anh em trong đây rất nhiệt tình).:eek:

Coccangica

Well-Known Member
Hihi, hôm nay thấy CR đã trở lại và còn có Trophy Points. Anh em biết Trophy Points là cái chi chi không :D

truongphibao

Well-Known Member
Haha, giờ này mà còn mơ

:D

Người Việt mình khó mà đi đâu cho xa được. Dù có NHẬN (down chùa từ tứ phương), mang về rồi chôn dấu, hiếm khi biết CHO lại (ngoại trừ một ít anh em trong đây rất nhiệt tình).:eek:[/QUOTE

Dạ, Em tỉnh mộng rồi bác ạ hi hi

thehien_Am

Well-Known Member
Phố Đêm - Ngọc Anh.VOB

https://www.fshare.vn/file/J3J6Z5GMJHJY

dolongbinh1122

Well-Known Member
Xin cho em hỏi là mình post bài karaoke mà không có dấu có sao không vậy,xin cám ơn

Như là thế này,có 200 bài karaoke Vần G tính post lên mà lúc trước úp không có dấu.....

Buoi Toi Vui Ve - Ca Si

Bên trên