Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

vinaguy

Well-Known Member
Cảm ơn bác vinaguy, Em cũng đã tham khảo và cũng được các bác trên zoom chia sẻ về sản phẩm Q10 pro và phần mềm Skpplayer . Các bác ấy đang dùng ,rất hài lòng với và đánh giá cao về sản phẩm này. Mai mốt chắc em cũng làm 1 con bác à
Hôm qua lang thang trên mấy trang west hỏi giá Q10 pro mà bọn nó đòi cao quá .
Q10 pro bản 16G giá 3.2T
Q10 pro bản 8G giá 3,0T
Bác vinaguy mua ơ đâu mà được giá hữu nghị vậy ta
Gửi bác,

- Q10 pro bản 8G giá 3,0T - Hay còn gọi là Himedia Q10 pro Lite (bản rút gọn của Q0 pro),
Theo em bác cứ quất em Q10 pro bản 16G giá 3.2T (Q10 pro cho ngon), (Bảo hành 02 năm chính hãng)
- Còn Himedia Q10 pro Lite hãng đã không nhập em này cả năm nay rồi. (trước kia chỉ bảo hành 01 năm), giờ còn hàng là hàng tồn kho hoặc không phải là hàng mới (không thể bảo hành 01 năm chính hãng cho bác).

Giá trên bác tham khảo cũng là ngon rồi.

Giá bác vinaguy đưa ra (cả khuyến mại chuột bay), em làm đại lý cũng không thể lấy được giá đó đâu bác.
Em cũng không biết bác vinaguy mua ở đâu được giá đẹp quá trời, tính ra trừ tiền chuột bay chỉ còn khoảng 2tr5, hơn nữa có phải hàng chính hãng và được bảo hành 02 năm?

thanks
Em mua trực tiếp từ website của Himedia được xem là chính chủ luôn. Bảo hành 2 năm luôn. Em mua ở đây nè: http://himedia.vn/san-pham/16/himedia-q10-pro.html
Xin lỗi các bác. Do tranh luận với nó để lấy khuyến mại con chuột bay nên em nhớ nhầm giá. Giá đúng như giá treo trên mạng 3.3tr (khuyến mại chuột bay nhé) 16Gb. Em liên lạc với số 098 trên website. Theo em tên quản lý này hơi khó chịu và láu cá. Các bác có thể liên lạc với số máy bàn đó. Mua tại Hà Nội 248 Xã Đàn nhé. Trong Hà Nội bảo nó ship tới tận nơi luôn

HD.3TB

Well-Known Member
Gửi bác,

- Q10 pro bản 8G giá 3,0T - Hay còn gọi là Himedia Q10 pro Lite (bản rút gọn của Q0 pro),
Theo em bác cứ quất em Q10 pro bản 16G giá 3.2T (Q10 pro cho ngon), (Bảo hành 02 năm chính hãng)
- Còn Himedia Q10 pro Lite hãng đã không nhập em này cả năm nay rồi. (trước kia chỉ bảo hành 01 năm), giờ còn hàng là hàng tồn kho hoặc không phải là hàng mới (không thể bảo hành 01 năm chính hãng cho bác).

Giá trên bác tham khảo cũng là ngon rồi.

Giá bác vinaguy đưa ra (cả khuyến mại chuột bay), em làm đại lý cũng không thể lấy được giá đó đâu bác.
Em cũng không biết bác vinaguy mua ở đâu được giá đẹp quá trời, tính ra trừ tiền chuột bay chỉ còn khoảng 2tr5, hơn nữa có phải hàng chính hãng và được bảo hành 02 năm?

thanks
Cảm ơn bác karaokebh đã cho biết những thông tin rất hữu ích

vinaguy

Well-Known Member
Em xài Himedia Q10 IV... thấy nó ổn bác ơi! mua soft smart karaoke hết 500k nữa (bản thời hạn vĩnh viễn) bác xài ngon... chỉ mỗi tội các bài chép vào âm lượng bài to bài nhỏ thôi (nếu bác có thiết bị giới hạn âm lượng thì quá tốt, file nào cũng được... à có file m2ts là phần smart karaoke chưa hỗ trợ nhé!)
Smart Karaoke có chức năng đồng bộ hóa âm lượng luôn bác ơi. Về dùng thử đi. Các bài đều có cùng 1 âm lượng ngay mà.
Quên mất. M2TS thì bác bỏ nó vào MkvToolMug là chơi 1 phát (8 giây là bác lại có mkv và chơi với Smart Karaoke rồi. Em toàn chơi kiểu này. Data của em chỉ toàn là MKV và VOB không thôi

Chỉnh sửa lần cuối:

HD.3TB

Well-Known Member
Em mua trực tiếp từ website của Himedia được xem là chính chủ luôn. Bảo hành 2 năm luôn. Em mua ở đây nè: http://himedia.vn/san-pham/16/himedia-q10-pro.html
Xin lỗi các bác. Do tranh luận với nó để lấy khuyến mại con chuột bay nên em nhớ nhầm giá. Giá đúng như giá treo trên mạng 3.3tr (khuyến mại chuột bay nhé) 16Gb. Em liên lạc với số 098 trên website. Theo em tên quản lý này hơi khó chịu và láu cá. Các bác có thể liên lạc với số máy bàn đó. Mua tại Hà Nội 248 Xã Đàn nhé. Trong Hà Nội bảo nó ship tới tận nơi luôn
ĐC này cách mình khoảng 15km
Bác vinaguy cũng ở HN hả

vinaguy

Well-Known Member
Có bác nào trong này giống em không? Cứ bài nào anh em mình trong này làm karaoke là em xóa hết hàng Dâu Sình (YouSing). Không biết làm vậy có bị tiếc nuối gì sau này không nhỉ? Các bác cho em comment với

HD.3TB

Well-Known Member
Mọi việc đã hoàn tất thiếu mỗi cái beat
Các bác ai có up mình với

Ngay Xua Anh Noi - Che Linh Thanh Tuyen .mkv_thumbs_[2018.03.08_11.14.11].jpg

Đính kèm

• tieu de Che Linh  Thanh Tuyen.mkv_thumbs_[2018.03.08_11.09.06].jpg
    tieu de Che Linh Thanh Tuyen.mkv_thumbs_[2018.03.08_11.09.06].jpg
    228.4 KB · Xem: 14
Chỉnh sửa lần cuối:

vinaguy

Well-Known Member

HD.3TB

Well-Known Member
Em có bài này. Nhưng ổ để ở nhà, chưa up lên được. Bác nào nhanh tay up dùm bác HD.3TB

Em ra Hà Nội suốt mà bác. Cứ tháng 1 lần bình quân.

Bác ra lấy hàng hả hay đi công tác mà tháng nào cũng ra
Mình ở ngoại thành cũng ít khi vào trung tâm thành phố, trừ khi có việc quan trọng
Mà mỗi lần ra, cứ nhìn thấy cảnh tắc đường kẹt xe là ngán rồi

chieunam001

Well-Known Member
cho mình xin 4 bài
Đau xót lý chim quyên - Hương Lan
Đồi Thông Hai Mộ - Trường Vũ
Nó Và Tôi - Hương Lan
Bài Ca Của Nàng - Huong Lan

Thạch Sùng

Well-Known Member
cho mình xin 4 bài
Nó Và Tôi - Hương Lan
Bài Ca Của Nàng - Huong Lan

Em gởi bác 3 bài :)

https://drive.google.com/file/d/1xmw5BHAVC4yLluHMGIJqcPnMen3pYWLp/view?usp=sharing

https://drive.google.com/file/d/1C8a4ZnRhmDqgnNbgfvYAWTulP-buDJkd/view?usp=sharing

Nó Và Tôi - Hương Lan
https://drive.google.com/file/d/1ru1OBuyDD-FbW8-hMBef8IeuaJlRu0F0/view?usp=sharing

Bên trên