Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

lient

Active Member
Các bạn ai có karaoke bài Vô Cùng của ca sĩ Như Ý hát xin cho mình với .... Cám ơn nhiều...

truongphibao

Well-Known Member
bác vandien ơi!!! bác có bài "Hai vì sao Sẹt" không? cho em xin em cám ơn bác rất nhiều và nhiều nhiều thiệt là nhiều. bởi vì bài này rất là hiếm. khi sẹt khi không, cho nên rất khó kiếm. hahaha
Em giận bác rồi nha, người ta xẹt bác cũng la, người ta không sẹt bác cũng nói, bác vandien làm cho em bài 2 vì sao chổi nha bác, bài này cực hiếm luôn, để em quét hết xui xẻo từ VN sang Mỹ luôn:p

vinaguy

Well-Known Member
Em giận bác rồi nha, người ta xẹt bác cũng la, người ta không sẹt bác cũng nói, bác vandien làm cho em bài 2 vì sao chổi nha bác, bài này cực hiếm luôn, để em quét hết xui xẻo từ VN sang Mỹ luôn:p
Bao giờ bác Gái được share bài "Hai Vì Sao Sẹt" thì bác share lại cho em với bác ưi... Em thích bài này :D

hai_456ct

Well-Known Member
Lời dịch sát "Tôi vừa mới nói chơi ,là làm cả thế giới khóc đầy vơi..." theo em mới là của Phạm Duy, còn cái lời thứ hai thì theo em là bản dịch của Trường kỳ có tựa lời Việt là Mùa đông em đi không biết có đúng không nữa :D
Ps: Bài mua đông em đi có karaoke của Thái Châu hát
Vậy bạn Thông Thế cho mọi người bài này luôn đi,bài hay mà...
Cám ơn nhiều...

nguahoang15790

Well-Known Member
GIÁ NGÀY ĐẦU ĐỪNG NÓI THƯƠNG NHAU - ISAAC

Link tải phim
[hide][/hide]

danghongvu

Well-Known Member
Các Bác cho em xin 3 bài HD này nhé, em lỡ tay xóa mất rồi

Duyên Phận - Mai Phương Thảo
Duyên Thầm - Đinh Thiên Hương - Kim Tử Long
Duyên Tình - Thanh Huyền - Trường Vũ

Cảm ơn các Bác nhiều.
:)

vandien

Well-Known Member
Các Bác cho mình xin lại bài Con Đường Mang Tên Em - Nhu Quỳnh.Trường Vũ karaoke,tự dưng sao mình mất bài này,cám ơn các Bác!

Bên trên