Mỗi Ngày Một Bài Karaoke

yeumaingannam

Well-Known Member
CaDao05_14-MongThi-ThuoBanDau.vob_snapshot_00.03_2016.10.10_20.37.44f876f.jpg

Ca Dao 05_14 - Mong Thi - Thuo Ban Dau.vob

https://www.fshare.vn/file/5BTY5GMH9KQT

Trau Dien

Well-Known Member
Trên YouTube mình thấy có clip LK này:
hóng các cao nhân chạy chữ cho thêm sinh động, cám ơn tình cãm anh em chia sẽ nhiều clip hay và độc lắm :)

Bản này do bác Hoàng Dũng làm 1080P, thấy cũng quá đẹp nên lấy beat của bác Thanh Sơn ghép vào.

LK. Cha Cha Cha Duyên Phận - Khang Lê 1080P

http://www.fshare.vn/file/1QC7NI8EYFVY

Chỉnh sửa lần cuối:

thanh1511

Member
Nhà mình ai có cho e xin mấy bài được ko ạ
Mười năm dợi chờ -Ngô Quốc Linh
Phút cuối -Đàm Vĩnh Hưng
Thất tình - Trịnh Đình Quang
E xin cảm ơn ạ

thang_nt_75

Member

Giữa Lòng Đất Mẹ - Thế Hiền

TH không có mix nữa, hát thu live quất 1 lần là xong, không cần chỉnh sửa, Về vocal thì đã chỉnh echo mặc định trước đó hết rồi. Nick của bác nhìn quen, Fan Chế Linh hay Tuấn Vũ quên rồi. Từ bên Tkaraoke và yeunhacvang.com, lâu lắm rồi :D :D
vậy là thiết bị của bạn ngon quá, nghe âm thanh rất hay, các web bạn nói đúng là mình đều gặp nhau rồi he he, The Hien Am trùm karaoke toàn cõi mạng, kể cả LD độc. Giờ còn ghé hotmit nữa ko ;)

Banh thi

Well-Known Member
Em có cách thêm Icon trong Karatitle giống y chang như KB, tuy nhiên làm thủ công và rất mất thời gian, đó là bác chèn Icon vào 1 track riêng biệt trong AP, mỗi Icon 1 track, làm kiểu này thì 1 bài KOK 3 người hát chắc mất 1 ngày dựng quá! :D
Hát karaoke , bản 3 ca phải kiếm đủ 3 chai rót đều mới hát được phải hông ,

thehien_Am

Well-Known Member
vậy là thiết bị của bạn ngon quá, nghe âm thanh rất hay, các web bạn nói đúng là mình đều gặp nhau rồi he he, The Hien Am trùm karaoke toàn cõi mạng, kể cả LD độc. Giờ còn ghé hotmit nữa ko ;)

Bên hotmit ngày xưa vẫn có nick thehien_Am nhưng quậy quá bị Mod ban nick vĩnh viễn rồi haha, sau này TH mượn nick của người bạn là Slowrock321 để up nhạc bên đó, nhưng về sau topic HDVN có 1 nick Slowrock321 giả danh TH đi tác quai tác quái, ăn nói hổn xược với mấy bác lớn tuổi trong này, cho nên TH chọn topic này và ở đây chơi, coi có gì quậy không :D :D

engsovinam

Moderator
PM nào cũng có thế mạnh riêng của nó bác ạ, nên có là vẹn toàn đôi bề rồi, bổ sung cho nhau thôi.Chuyên nghiệp như bác mà tiếc chi bác nhỉ.:D:D:D
Đùa tí chứ em làm Karaoke nghiệp dư cho vui thôi, trước giờ em có kiếm ăn gì được từ cái món Karaoke này đâu bác, chỉ thấy toàn Karaoke nó "ăn" của em thôi! :D

lequynhan

Well-Known Member
Em lại bị dính phốt BH 1 con 2T Back ở nhà do copy data rồi render video nhiều quá. Mình down ít file ISO của PBN, ảnh ót gia đình backup chứa hết trong nó. Giờ mang BH lại phải down lại :mad:

TiTa0108

Well-Known Member
Em lại bị dính phốt BH 1 con 2T Back ở nhà do copy data rồi render video nhiều quá. Mình down ít file ISO của PBN, ảnh ót gia đình backup chứa hết trong nó. Giờ mang BH lại phải down lại :mad:
Trước Em đi 2 ổ vì cứ làm trực tiếp trên ổ... Sau cảnh sát nhà Em bẩu là ổ để lưu thôi, còn muốn làm cái gì thì coppy ra máy, làm xong coppy lại thì ổ sẽ ít bị lỗi:D

engsovinam

Moderator
Máy tính em thì có 2 HDD, 1 cái chỉ để cài Windows, Software và lưu dữ liệu tạm, cái còn lại thì dùng để Render, chép xoá các kiểu. Dữ liệu quan trọng, Karaoke hoàn chỉnh thì chép ra HDD rồi lưu trữ bên ngoài, quăng lên Fshare nhờ các bác giữ 1 mớ nữa, tạm yên tâm! :D

Bên trên